เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:22:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 577590 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #510 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:45:05 AM »

ไค่ยะปืนลั่นใส่คนแต้...... Angry

ผมก่อว่าหยั่งอ้ายยู ฮั้นเนาะ ....  ซูบ ซาบ ฮู้กั๋น สองคน .... เฮาจวน อ้ายบะป๊าว อ้ายงาจ้างด่อน ไปไล่เหล่า ตี่ดอยแก้ว สักวันเนาะ  Wink  Angry

ตกลงตามนั้นครับอ้ายจะเตฟาก....แหลวครับแหลว...งานนี้มีแหลว....... ยิ้มีเลศนัย

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #511 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 01:33:34 PM »

ตกลงตามนั้นครับอ้ายจะเตฟาก....แหลวครับแหลว...งานนี้มีแหลว....... ยิ้มีเลศนัย

อ้าบะบะป๊าว ครับ อ้ายงาจ๊างด่อนครับ  ว่างวันใด เฮาไปไล่เหล่า ตี่ดอยแก้วน้อ... หว่างนี้ ฝนลง หญ้าระบัด กำลังงอก แมงขนแดง ชอบลง จาวบ้านบอกว่า ฮอยตี๋นมัน หยั่งกับมันมาเตว สวนสนามอี้หว่ะ  ซูบ ซาบ ซูบ ซาบ ....  เฮาไปกั๋นสี่คนปอ.... ผม อ้ายยู อ้ายบะป๊าว อ้ายงาจ๊าง จะได้จ่วยกั๋นหาม บะต้อง ตกปุ่นหลายคน   กับข้าว บะต้อง เฮาไปเซาะ หาเอาตางหน้า  บะดี บอกใผ๋เน้อ ความลับ ความลับ  หลงรัก
aphiratsan
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #512 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 01:52:24 PM »

นายตู่ครับ อยู่เจียงใหม่ 083 2038883
aphiratsan
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #513 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 01:54:09 PM »

นายตู่ครับ อยู่เชียงใหม่ 083 2038883
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #514 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 04:06:13 PM »

นายตู่ครับ อยู่เชียงใหม่ 083 2038883

สวัสดีครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #515 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 04:17:51 PM »

อ้าบะบะป๊าว ครับ อ้ายงาจ๊างด่อนครับ  ว่างวันใด เฮาไปไล่เหล่า ตี่ดอยแก้วน้อ... หว่างนี้ ฝนลง หญ้าระบัด กำลังงอก แมงขนแดง ชอบลง จาวบ้านบอกว่า ฮอยตี๋นมัน หยั่งกับมันมาเตว สวนสนามอี้หว่ะ  ซูบ ซาบ ซูบ ซาบ ....  เฮาไปกั๋นสี่คนปอ.... ผม อ้ายยู อ้ายบะป๊าว อ้ายงาจ๊าง จะได้จ่วยกั๋นหาม บะต้อง ตกปุ่นหลายคน   กับข้าว บะต้อง เฮาไปเซาะ หาเอาตางหน้า  บะดี บอกใผ๋เน้อ ความลับ ความลับ  หลงรัก

เจ็บแอว  เจ็บหัวเข่า      หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   ไหว้

(ลับหลัง)   แลบลิ้น    แลบลิ้น   ขำก๊าก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #516 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 04:26:49 PM »

เอ  จะอธิบายจะใดดีหา   เศร้า

ผมบะใจ้ฮู้ว่าเขาเป๋นหมู่ป่าไม้ลอ  หันนุ่งชุดลายใบไม้  ก่อนักว่า หมู่เขามาแอ่วห้วยเหมือนเฮา

แต่แปลก ๆ หยังเอาเสื้อเข้าในเตี่ยว  มีป้าย  มีก๋าตวย  ลูกซอง 5 นัด  ยังนึกว่าเอาไปยิงอะหยัง

วอ ก้อมี  ยังกึดว่า  เขาเล่นวิทยุสมัครเล่น ตกใจ

ปอดีเปิ้นเอา  เหล้าหื้อผมจ้ด สองแก้ว ลุบลิบ แล้วถามว่า  ปะหมู่เปื้อน ๆ ผมมานอนแอ่วตางนี้ก่อ

ก้อเลยนึกว่าเปื้อนอ้ายยูโว  อ้ายจะเตฟาก อ้ายปู๋ อ้ายหนาม อ้ายฮอก อ้ายต๋อ อ้ายงา  คนใดคนหนึ่ง

ก้อหันต๋อนเมาอู้กั๋นตี้ป๋าง  อ้ายยู หยังบอกว่า   หมู่ป่าไม้  หมู่อนุรักษ์ บะเกยกั๋ว  ผมเส้นใหญ่  ลูกพี่ผมลุงจุ่น

ว่าแล้วก้อยิงปื๋นขึ้นฟ้า  ไผ๋ห้ามก่อบะฟัง  ก้อนึกว่าใหญ่แต้   ตกใจ

แล้วหยังล่น  อี้หวะ   คิก คิก

อิ๊ด...อิ๊ด.ด.ด...มาอยู่กับเขาหมู่นี้อิ๊ด... เศร้า  อ้ายเฒ้ากว่าเขาโล่นตวยกะบ่าตัน  ป่าไม้ไล่บ่ายอมยั้ง   โดนชก 
ดีว่าอ้ายมีความสามารถเฉพาะตั๋ว  ใจ้สพก๋านเก่าเอาตั๋วรอดมาได้    ยี๊ 
โล่นบ่าตันจาวหมู่ พอดีสะปายถุงหย่ามอยู่กะเลยทำเป๋นก้มเก็บเห็ดถอบ, เห็ดลม ฯลฯ  ตกใจ
หมู่ป่าไม้มาป๊ะใส่กะถามอ้ายว่า  หันคน 4 - 5 คน หน้าต๋าบ่าไค่ดีตะฮือวิ่งหนีไปตางได    Huh
อ้ายกะจี้ไปตาง อ้ายจะเตฟาก  ปู้นน๊ะ.....     ปู้นครับ... วิ่งตวยกั๋นไปตางปู้นเป๋นปุ๊กเลยครับ    แบร่
หมู่ป่าไม้กะวิ่งตวยไปปู้นน๊ะ     ยิ้มีเลศนัย  
ดีหนา....    ดีว่าอ้ายหน้าต๋าดีมะดาย..  อู้หยังป่าไม้กะเจื่อหม๊ด   บะอั้นบ่ารอด... บ่ารอด..    แบร่  แบร่

เสือเก่า  ล่นบะเวย  แต่เจิงดี    เยี่ยม   คิก คิก

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #517 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 10:16:09 PM »

เจ็บแอว  เจ็บหัวเข่า      หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   ไหว้

(ลับหลัง)   แลบลิ้น    แลบลิ้น   ขำก๊าก

จะหามไป..... ยิ้มีเลศนัย

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #518 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:12:06 AM »

ไปบะได้ครับ  ตั้งใจ๋ไว้ละจะบะแอ่วข้ามเขต เด็ดขาด

เกยไปเตื้อ เกือบต๋าย เขาละไว้บนแป๋คนเดียว 

แหมคนบอกเฮาว่าเป๋นป่าจ๊าคนดอยอี้หว่ะ

หลาบใบ้ หลาบบอด    ตกใจ   ตกใจ

ละยิ่งอ้ายยูโว  กับอ้ายจะเตฟากมาจวน  ตึงบะไป

ฮู้นากึดอะหยังกับเปิ้ลอยู่   อ๋ายยยยย  คิก คิก    หลงรัก

เยียะจะได

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #519 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 12:13:23 PM »

ตึงบะละครับ เตว บะได้ จะจ่วยกั๋นหาม  Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #520 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 01:18:17 PM »

จะจ่วยกั๋นแบกกั๋นหามไปกับอ้ายจะเตฟาก....อ้ายจะเตฟากเกียมยางรถละก๊ะ....ผมจะปาป้อหลวงบะป้าวหน่อมไปนั่งยาง....เปิ้นจะได้บะเจ็บก้นเวลาเฮาปากั๋นหามไป.... ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #521 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 05:01:39 PM »

ตึงบะละครับ เตว บะได้ จะจ่วยกั๋นหาม  Grin

จะจ่วยกั๋นแบกกั๋นหามไปกับอ้ายจะเตฟาก....อ้ายจะเตฟากเกียมยางรถละก๊ะ....ผมจะปาป้อหลวงบะป้าวหน่อมไปนั่งยาง....เปิ้นจะได้บะเจ็บก้นเวลาเฮาปากั๋นหามไป.... ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ   ตกใจ     ตกใจ   แลบลิ้น   แลบลิ้น

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #522 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 10:47:30 PM »

ตกใจ   ตกใจ     ตกใจ   แลบลิ้น   แลบลิ้น

โอเคแม่นก่อครับ.... ยิ้มีเลศนัย

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #523 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 10:43:51 PM »

อ้าบะบะป๊าว ครับ อ้ายงาจ๊างด่อนครับ  ว่างวันใด เฮาไปไล่เหล่า ตี่ดอยแก้วน้อ... หว่างนี้ ฝนลง หญ้าระบัด กำลังงอก แมงขนแดง ชอบลง จาวบ้านบอกว่า ฮอยตี๋นมัน หยั่งกับมันมาเตว สวนสนามอี้หว่ะ  ซูบ ซาบ ซูบ ซาบ ....  เฮาไปกั๋นสี่คนปอ.... ผม อ้ายยู อ้ายบะป๊าว อ้ายงาจ๊าง จะได้จ่วยกั๋นหาม บะต้อง ตกปุ่นหลายคน   กับข้าว บะต้อง เฮาไปเซาะ หาเอาตางหน้า  บะดี บอกใผ๋เน้อ ความลับ ความลับ  หลงรัก

งานตี่แล้ววิ่งหนีป่าไม้อ้ายยังอิ๊ดบ่าหายเตื่อ  ว่างนี้ดวงบ่าไค่ดีถูกสอบสวนหลายเตื่อล๊ะ  ไว้ใจ้ไผแต้กะบ่าได้    งอน
อ้ายจะไปจวน ต่านมะป้าวห้าว  ไปทำใบประกันตั๋วตี่ บริษัทประกันภัยไว้ก่อน  อนาคตเกิดหยังขึ้นจะได้ประกันตั๋วเองออกมา 
บ่าต้องติ๊ดค็อกเหมือนจาวหมู่    ขำก๊าก  ขำก๊าก

ยินดีต้อนฮับครับ  ท่านตู่ ชอบเบิ่น    คิก คิก  คิก คิก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #524 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 10:45:37 AM »

งานตี่แล้ววิ่งหนีป่าไม้อ้ายยังอิ๊ดบ่าหายเตื่อ  ว่างนี้ดวงบ่าไค่ดีถูกสอบสวนหลายเตื่อล๊ะ  ไว้ใจ้ไผแต้กะบ่าได้    งอน
อ้ายจะไปจวน ต่านมะป้าวห้าว  ไปทำใบประกันตั๋วตี่ บริษัทประกันภัยไว้ก่อน  อนาคตเกิดหยังขึ้นจะได้ประกันตั๋วเองออกมา 
บ่าต้องติ๊ดค็อกเหมือนจาวหมู่    ขำก๊าก  ขำก๊าก

ยินดีต้อนฮับครับ  ท่านตู่ ชอบเบิ่น    คิก คิก  คิก คิก

ประกั๋นก้อท่าจะบะฮับนาครับ     ตกใจ

เขาว่าหมู่เข้าป่า แอ่วถ่ายฮูปแมงนี้  ขอยกเว้นอี้หว่ะ 

ไค่ฮู้เหมือนกั๋น มันเป๋นจะแด 

ความจริงหมู่อยู่ป่าอยู่ห้วยนี้ เสี่ยงหน้อยกว่าหมู่อยู่ป่าคอนกรีตแหม   งอน

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 313
  พิมพ์