เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 08:31:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 578418 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #705 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 01:36:53 PM »

พอดีอ้ายจะเตฟากโทรมาถามน้องสองยูว่า...มีฮูปลุงงาจ้างด่อนเจ้าของป๋างก่อ....  Huh

ผมกึดได้ว่าเกยถ่ายฮูปลุงงาจ้างด่อนต๋อนไปหาแกตี่เมืองน่าน...กะเลยเอามาลงฝากหื้ออ้ายจะเตฟากจิ่มเน้อครับ...  Grin

The best way to predict the future is to invent it.
JACK686
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #706 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 10:02:52 PM »

ก็อกๆๆๆ
มีไผอยู่ก่อ

สุดยอดของชีวิตคือ HOLE  IN ONE
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #707 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 10:31:30 PM »

พอดีอ้ายจะเตฟากโทรมาถามน้องสองยูว่า...มีฮูปลุงงาจ้างด่อนเจ้าของป๋างก่อ....  Huh
ผมกึดได้ว่าเกยถ่ายฮูปลุงงาจ้างด่อนต๋อนไปหาแกตี่เมืองน่าน...กะเลยเอามาลงฝากหื้ออ้ายจะเตฟากจิ่มเน้อครับ...  Grin

ฮ้อน...  ฮ้อนขนาด   มากิ๋นไอติมกั๋น....    น้ำลายหก

เอาฮูปอ้ายมาลง  เดียวกะบ่าเป๋นได้ย๊ะก๋านละวันนี้   มีตึงสาวน้อย สาวใหญ่ โทรมาหาจ๋นปอขี้ค้านฮับโทรศัพท์ ....    Grin

แล้วจะไปมาอิดฉาลุงเน้อจะบอกหื้อ....       หลงรัก

ก็อกๆๆๆ
มีไผอยู่ก่อ

สวัสดีครับ  น้องแจ็ค  อยู่ตางปู้นม่วนดีน้อ ...   Grin

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #708 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 10:37:04 PM »

เมาหย่ะ....เมาหย่ะ.... แบร่  แบร่

หึ.....มาผิดป๋าง..... ตกใจ  ตกใจ

ป๋าง " หาอยู่หากิ๋น" อยู่หนายยยยยยยยยยย....... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
JACK686
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #709 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 10:39:34 PM »

ครับผม
ม่วนดีครับ
ฮ้อนขนาดนะ
ไปออกรอบกับเพื่อนมา
กลับมาก่ามาลองปืนอย่างละชุด
ลองมันหน้าบ้านนั้นนะปี้เหย
จาวบ้านแตกตื่นม่วนดี
ตางนั้นเป็นจาได้บ่ฮู้ปี้
สบายดีเนาะ

สุดยอดของชีวิตคือ HOLE  IN ONE
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #710 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 12:18:36 PM »

ขว้างใส่ ห     ห อ้าขว้างใส่หญ้า หญ้าต๋าย
ขว้างใส่ควายกล๋ายเป็นลาบ
ขว้างใส่บาป กล๋ายเป็นบุญ
นี้แหละสรรพคุณของเงิน

ขว่างใส่ หอย ครับ หอยดอง บะเจื่อถามอ้ายสองยูเต๊อะ  คิก คิก

หอย......หมี......  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้ำลายหก

ลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #711 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:03:54 PM »

ครับผม
ม่วนดีครับ
ฮ้อนขนาดนะ
ไปออกรอบกับเพื่อนมา
กลับมาก่ามาลองปืนอย่างละชุด
ลองมันหน้าบ้านนั้นนะปี้เหย
จาวบ้านแตกตื่นม่วนดี
ตางนั้นเป็นจาได้บ่ฮู้ปี้
สบายดีเนาะ

บ้านเฮาต๋อนนี้กะมีแดดออกเหือ 2 - 3 วัน กะมีฝนต๊กลงมาสลับกั๋นไปจะเอี๊ย น้องแจ็ค.....    Grin

เมื่อวันติ๊ดต๋อนบ่ายกะเข้าสนามรวมพลกั๋นต๋ามปกติ  ละน้องแจ็คลองยิงลูก .357  ละยังล่ะ  ....   Huh

ยิงไปเต๊อะบ่าใจ่เป๋นหยัง  มันเป๋นปืน + P  แล้ว  ชัวร์....     เยี่ยม
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #712 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 08:54:11 AM »

บ้านเฮาต๋อนนี้กะมีแดดออกเหือ 2 - 3 วัน กะมีฝนต๊กลงมาสลับกั๋นไปจะเอี๊ย น้องแจ็ค.....    Grin

เมื่อวันติ๊ดต๋อนบ่ายกะเข้าสนามรวมพลกั๋นต๋ามปกติ  ละน้องแจ็คลองยิงลูก .357  ละยังล่ะ  ....   Huh

ยิงไปเต๊อะบ่าใจ่เป๋นหยัง  มันเป๋นปืน + P  แล้ว  ชัวร์....     เยี่ยม

ฝนตกแดดออก....หลายๆแมงชอบออกมาหิงแดดอุ่น....เกี๋ยมกล้องไปถ่ายฮูปกำน้อ..... น้ำลายหก

ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #713 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 11:03:45 AM »

สวัสดีครับบบบบบบบบบบบบ   .....ไปละ

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #714 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 12:52:59 AM »

ฝนตกแดดออก....หลายๆแมงชอบออกมาหิงแดดอุ่น....เกี๋ยมกล้องไปถ่ายฮูปกำน้อ..... น้ำลายหก

น้อง 2 ยู  กะลองเอากล้องตั๋วใหม่มาถ่ายฮูปกำล๊อ  บ้านเฮาอย่างนั๊ก....    ยิ้มีเลศนัย

ไปตลาดสดแม่ก้าเอามาวางขายเป๋นปุ่น  เป๋นปุ่น  แต่มันบะได้อรรถรสเหมือนเฮาไปถ่ายฮูปเอาเอง..   ขำก๊าก

สวัสดีครับบบบบบบบบบบบบ   .....ไปละ

สวัสดีครับ  ท่านฮอกไฟแดง  หยังมาโวย  ไปโวย  หน้านี้หน้าฝนขายประกั๋นม่วนแต้.....   ขำก๊าก
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #715 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 02:00:06 PM »

ตัวปลอมตัวจิงสุดเทร์ครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย

เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #716 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 08:48:45 AM »

แจ้งพี่น้อง ชาวปืน น่าน อาทิตย์ (26) นี้ ไม่ได้เข้าไป ยิง (ม.พัน 15)น่ะครับ ติดภารกิจ  อาทิตย์หน้า ว่ากันใหม่ ครับ
สวัสดีครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #717 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 07:30:38 PM »

แจ้งพี่น้อง ชาวปืน น่าน อาทิตย์ (26) นี้ ไม่ได้เข้าไป ยิง (ม.พัน 15)น่ะครับ ติดภารกิจ  อาทิตย์หน้า ว่ากันใหม่ ครับ
สวัสดีครับ

รับทราบครับ  พี่จะประชาสัมพันธ์ให้ครับ  ...    เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #718 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 07:51:26 PM »

ขออนุญาตถ่ายฮูปท่านเต่าตวยครับ   จากงานแข่งออฟโรด  ที่ จ.น่าน ที่ผ่านมาครับ ....   Grin

หน้านี้หน้าฝนจะเข้าป่าขึ้นดอยกะลำบาก  ถ้ามีรถเต่าแบบนี้  มีกล้องถ่ายฮูป  กะไปได้เลยครับ ....    เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #719 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:30:30 PM »

ขออนุญาตถ่ายฮูปท่านเต่าตวยครับ   จากงานแข่งออฟโรด  ที่ จ.น่าน ที่ผ่านมาครับ ....   Grin

หน้านี้หน้าฝนจะเข้าป่าขึ้นดอยกะลำบาก  ถ้ามีรถเต่าแบบนี้  มีกล้องถ่ายฮูป  กะไปได้เลยครับ ....    เยี่ยม

แจ้มมาครับอ้าย

หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 313
  พิมพ์