เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:15:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 578472 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #825 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 09:41:25 PM »

สุมาอ้ายงาจ้าง อ้ายโจ๊กคัพโตย ผีเฮียนบ่ฮื้อออกบ้าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีละครับ ตี้บะไป 

ผ่อสภาพลุงงาดำหั้นก่า

กลับมาเหลือก่าเตี่ยวก้อม  ตกใจ

กับกว่างกิ๊ประจำตั๋วเหิ่ยหน้อย   คิก คิก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #826 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:24:20 PM »

วันนี้เมาขำอยู่ตี่ฮ้วยฮิ๊  ขับรถไปส่งน้องโจ๊กเกอร์บ่ไหวเลยนอนอยู่ตี่เวียงสา  ..   โดนชก

ผีเฮียน น้องโจ๊กเกอร์กะโทรตวยขนาด อ้ายหื้อหลานไปส่งจะเป๋นจะไดบ่ฮู้เน้อ ..   ตกใจ

วันนี้เมา ..  จูบบบบ   จะแจกหัวลูกปื๋นหื้อทุกท่านเลย  จงฮับไปเหือห้ามจ่ม  ...   แบร่

-    ท่านม่าป้าวห้าว
             -    น้อง 2 ยู
             -    น้อง โจ๊กเกอร์
             -    ท่านจะเตฟาก
             -    ท่านน้ำปู๋   
             -    ท่านหนามไม้ซาง 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2009, 10:28:07 PM โดย งาช้างดำ A1 » บันทึกการเข้า
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #827 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 12:37:47 AM »

วันนี้เมาขำอยู่ตี่ฮ้วยฮิ๊  ขับรถไปส่งน้องโจ๊กเกอร์บ่ไหวเลยนอนอยู่ตี่เวียงสา  ..   โดนชก

ผีเฮียน น้องโจ๊กเกอร์กะโทรตวยขนาด อ้ายหื้อหลานไปส่งจะเป๋นจะไดบ่ฮู้เน้อ ..   ตกใจ

วันนี้เมา ..  จูบบบบ   จะแจกหัวลูกปื๋นหื้อทุกท่านเลย  จงฮับไปเหือห้ามจ่ม  ...   แบร่

ผมเอาก้าปลอกก่าปอครับ หัวคืน  ขอบคุณครับ ไหว้ จุ๊ผัวจาวบ้านมาเสียคน อ้ายงาจ้างเกียมฮับปอเน้อ ตกใจ
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #828 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 08:06:01 AM »

ตกใจ  ขอเป๋นมอกลูกก๋งก้อปอละบ๋อ  ปี้อ้าย   ไหว้

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #829 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 09:22:39 AM »

ตกใจ  ขอเป๋นมอกลูก BB ก้อปอละบ๋อ  ปี้อ้าย   ไหว้

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #830 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 10:13:33 AM »

สุมาอ้ายงาจ้าง อ้ายโจ๊กคัพโตย ผีเฮียนบ่ฮื้อออกบ้าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บะเป๋นหยั๋ง ครับ ลุง เจ้าหมู่ เจ้าจุม ตาง หละปูน เจียงใหม่ เปิ้ล เกยชิน ฮู้กั๋นหมดละครับ .... แต่ว่า พี่น้อง ตางน่าน เปิ้ลอาจจะบะชินเตื่อ  คิก คิก  บะเป๋นหยั๋ง นัดกั๋น หมั่น ๆ เดวก่อชินไปเอง  เยี่ยม แบร่
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #831 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 10:56:06 AM »

บะเป๋นหยั๋ง ครับ ลุง เจ้าหมู่ เจ้าจุม ตาง หละปูน เจียงใหม่ เปิ้ล เกยชิน ฮู้กั๋นหมดละครับ .... แต่ว่า พี่น้อง ตางน่าน เปิ้ลอาจจะบะชินเตื่อ  คิก คิก  บะเป๋นหยั๋ง นัดกั๋น หมั่น ๆ เดวก่อชินไปเอง  เยี่ยม แบร่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่ แบร่ แบร่
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #832 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 09:21:29 AM »

เสียหมดลุงหนามฯ.... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #833 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 12:10:05 PM »

กลับบ้านครานี้อ้ายงาช้างดำA1ป้าไปแอ้วตี่ฮ้วยฮิ๊บรรยากาศดีครับไปกินข้าวกันอบอุ่นดีครับ
กับไปลอง.357ตัวใหม่ตี้ ม.พัน15เหมาะดีครับ(อยากได้ครับอ้ายงาช้างดำA1จะปล่อยเมื่อได้บอกกันก่อนครับอ้าย)
ท่านหนามไม้ซางก็ออกบ้านบ่อได้ผีเฮียนล่ามโซ่ Grin Grin ก็บ่อได้เจอกันสะกำครับแต่ผีเฮียนผมบ่อมีบัญหาครับคุยง่ายครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #834 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 07:19:07 AM »

กลับบ้านครานี้อ้ายงาช้างดำA1ป้าไปแอ้วตี่ฮ้วยฮิ๊บรรยากาศดีครับไปกินข้าวกันอบอุ่นดีครับ
กับไปลอง.357ตัวใหม่ตี้ ม.พัน15เหมาะดีครับ(อยากได้ครับอ้ายงาช้างดำA1จะปล่อยเมื่อได้บอกกันก่อนครับอ้าย)
ท่านหนามไม้ซางก็ออกบ้านบ่อได้ผีเฮียนล่ามโซ่ Grin Grin ก็บ่อได้เจอกันสะกำครับแต่ผีเฮียนผมบ่อมีบัญหาครับคุยง่ายครับ

แต๊ ๆ เปิ้ล นัด โคฯ  ไว้ บะหย่ะ  จูบบบบ ผี โฮ่ง ผี เฮือน ตี่ใหน อ้าย โจ๊กเกอร์  ขำก๊าก
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #835 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 07:56:54 AM »

แต๊ ๆ เปิ้ล นัด โคฯ  ไว้ บะหย่ะ  จูบบบบ ผี โฮ่ง ผี เฮือน ตี่ใหน อ้าย โจ๊กเกอร์  ขำก๊าก

น้าน...ว่ากั๋นแหม โคฯเคอตี้ไหนบ่มีแล้ว Sad
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #836 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 08:06:54 AM »

น้าน...ว่ากั๋นแหม โคฯเคอตี้ไหนบ่มีแล้ว Sad

ไหว้  ลืมไป บะใจ่ โคฯ เนาะ  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  โคฯ บะมี แล้ว  คิก คิก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #837 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:14:50 AM »

แสดงว่าเกยมีแต้....ต๋ายกำนิ...ต๋ายแน่ๆลุงหนามฯ...เซฟไว้เป๋นหลักฐานละ.... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #838 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:16:35 AM »

แสดงว่าเกยมีแต้....ต๋ายกำนิ...ต๋ายแน่ๆลุงหนามฯ...เซฟไว้เป๋นหลักฐานละ.... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

เจ้า ของฟาร์ม บะหย่ะ เลี้ยงไว้ นัก .... ต๋อนนี้ ฟาร์มเจ๊ง เศฐกิจ บะใค่ดี เงินหมุน บะตัน  ตี่เลี้ยง ๆ ไว้ คนอื่น เอาไป ฮวด เหียเซี๊ยง  Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #839 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:20:53 AM »

เจ้า ของฟาร์ม บะหย่ะ เลี้ยงไว้ นัก .... ต๋อนนี้ ฟาร์มเจ๊ง เศฐกิจ บะใค่ดี เงินหมุน บะตัน  ตี่เลี้ยง ๆ ไว้ คนอื่น เอาไป ฮวด เ***ยเซี๊ยง  Grin

แต่ผมว่าลุงหนามฯ...น่าจะคัดตัวงามๆไว้สักตัวนึงละน่า..... คิก คิก  คิก คิก

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 313
  พิมพ์