เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 24, 2024, 10:21:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 575189 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1755 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 01:36:15 PM »

บะหล้าง จะได้ สร้อย เป๋น ก๋อง ขี้ ไห้ เหียละก๊า  เยาะเย้ย
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1756 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 07:14:32 PM »

บะหล้าง จะได้ สร้อย เป๋น ก๋อง ขี้ ไห้ เหียละก๊า  เยาะเย้ย

เอาก่อ ยิ้มีเลศนัย เดวอ้ายป้าวแต่งหื้อ ยิ้มีเลศนัย
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1757 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 07:50:46 PM »

เข้าท่าๆ.....ก๋องขี้ไห้...... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1758 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:13:11 PM »

ลุงงาด่อนครับ....วันอาทิตย์ที่ 06/06/53 ปาไปล่าโคฯเมืองน่านจิ่มเน้อครับ...... น้ำลายหก

เจ้าของฟาร์มโค .. เปิ่นเปลี่ยนจื้อหนี้ไปตางใดบะฮุ๊  .. Huh

บะอั้นจะหม๊ดฟาร์มแต้ละ ...  คิก คิก

อ่อ....ฟาร์ม "หนามไผ่โคฯสด" นั้นก๊ะครับ...... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1759 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:36:53 PM »

เข้าท่าๆ.....ก๋องขี้ไห้...... คิก คิก  คิก คิก

จื่อก๋าคำ ก๋ำขา ว่าฮ้องยาก บู่
                                                      จะเตฟาก สเตฟาน พ่านเสียของ งอน
                                                       ก๋องศาลา ว่ามา กาสลอง
                                                      เป๋นอ้ายก๋อง ขี้ไห้ เอาใดดี อ๋อย
                                                                 อันเขาว่า จื่อนั้น สำคัญไฉน
                                                                 จื่อคนต๋าย  ป้ายป่าเห่ว   เตวกั๋วผี ตกใจ
                                                                มันจะเป๋น    ใดใด้    ใจ๋เฮาดี เยี่ยม
                                                                 เอาจื่อตี่  หมานสาว   ท่า..อ้ายป้าว กำ ......  คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม

จ๋านผม เปิ้นมีนั๊กครับ ยิ้มีเลศนัย เอากาถาสาวหุมตวยก่อ อ้ายก๋อง เยี่ยม  ขออ้ายป้าวเลยครับ ยิ้มีเลศนัย

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1760 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:21:40 PM »

จ๋านผม เปิ้นมีนั๊กครับ ยิ้มีเลศนัย เอากาถาสาวหุมตวยก่อ อ้ายก๋อง เยี่ยม  ขออ้ายป้าวเลยครับ
  ลุงเปิ้นมีก่า กาถา หุมสาว ครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1761 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 02:27:56 AM »

จื่อก๋าคำ ก๋ำขา ว่าฮ้องยาก บู่
                                                      จะเตฟาก สเตฟาน พ่านเสียของ งอน
                                                       ก๋องศาลา ว่ามา กาสลอง
                                                      เป๋นอ้ายก๋อง ขี้ไห้ เอาใดดี อ๋อย
                                                                 อันเขาว่า จื่อนั้น สำคัญไฉน
                                                                 จื่อคนต๋าย  ป้ายป่าเห่ว   เตวกั๋วผี ตกใจ
                                                                มันจะเป๋น    ใดใด้    ใจ๋เฮาดี เยี่ยม
                                                                 เอาจื่อตี่  หมานสาว   ท่า..อ้ายป้าว กำ ......  คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม

จ๋านผม เปิ้นมีนั๊กครับ ยิ้มีเลศนัย เอากาถาสาวหุมตวยก่อ อ้ายก๋อง เยี่ยม  ขออ้ายป้าวเลยครับ ยิ้มีเลศนัย

เน็ดเหมือนกั๋น น้องน้ำปู๋ กะเป็นจ๋านน้อยได้ละ  อ้ายงาจ้าง แจกไป  1  ตอง ขาวเลย ...  น้ำลายหก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1762 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 08:10:48 AM »

อะละ อะละ คาราวะ หนึ่งตอง  Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1763 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:50:42 AM »

อะแฮ่ม...อะแฮ่ม...เอาสักหน้อย....หลังจากลาวงการไปเมิน......

ก๋องฯขี้ไห้...ก๋องฯไห้...ก๋องฯหุย....

น้องคำผุย...ละก๋องฯ...แล้วหนีหาย....

ละหื้อก๋องฯ...นั่งหงอย...บ่สบาย....

หัวใจ๋จาย...แห้งแล้ง...ปานไก่เหงา...

ไห้ก่อไห้...หุยก่อหุย...ปอเกียบต๋าย...

เกิดเป๋นจาย...ดีไค่ไห้...ไผบ่เอา.....

แถมลูกหน้อย...เอามาเลี้ยง...กับตั๋วเก่า....

เศร้าเว้ยเศร้า....น้องยูไปก่อนละ....กลั๋วปากแตก......

อะ.............ฟิ้วววววววววว.................................ฮิฮิฮิ.............

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1764 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:41:27 PM »

แหม่ แต่ง ดี ไพเราะจะอี้  บะต้องกั๋ว ปากแตก ครับ อ้ายยู ... เอา BB เบอร์ 12 ไปสัก หยุ่มดีกว่า  Huh Huh
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #1765 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 02:21:23 PM »

เอาเลยครับ อ้ายก๋อง สายข่าวผมรายงานมาแล้วครับ อ้ายสองยู จะเข้าพื้นที่ น่านประมาณอาติดนี้ครับ วันวอ เวลานอ ที่ชัดเจน จะแจ้งหื้อทราบแฮมกำครับ  แต้ ๆ ชัดเจนจากแหล่งข่าวครับ

เอาเลยครับ เอาบะกุยยอกเลยครับ ผมเชียร์เต็มตี่ครับ เปิ่นอวดตวยว่าเปิ่นบะกั๋วเมีย อีนะ บ่อฮู่ว่าจะอยู่กับซุ้มเมืองน่านได้ก่อนิ ตางปุ้นเห็นว่ามีก่าคนกัวเมีย (ชมรมขบโซ่ปุด)

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1766 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 03:27:02 PM »

เดวจะฝาก ลุงหนามฯ พาอ้ายยูไป ไหล่เหล่าครับ  คิก คิก
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1767 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 10:36:49 PM »

เอาเลยครับ อ้ายก๋อง สายข่าวผมรายงานมาแล้วครับ อ้ายสองยู จะเข้าพื้นที่ น่านประมาณอาติดนี้ครับ วันวอ เวลานอ ที่ชัดเจน จะแจ้งหื้อทราบแฮมกำครับ  แต้ ๆ ชัดเจนจากแหล่งข่าวครับ

เอาเลยครับ เอาบะกุยยอกเลยครับ ผมเชียร์เต็มตี่ครับ เปิ่นอวดตวยว่าเปิ่นบะกั๋วเมีย อีนะ บ่อฮู่ว่าจะอยู่กับซุ้มเมืองน่านได้ก่อนิ ตางปุ้นเห็นว่ามีก่าคนกัวเมีย (ชมรมขบโซ่ปุด)

เขตความฮับผิดชอบของ อ้ายงา  บะดีย๊ะแต้เน้อ ....  ไหว้

กำเดียว อ้ายงา จะถูกย้ายเก็บคัวบะตัน ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1768 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 10:03:39 PM »

แหม่ แต่ง ดี ไพเราะจะอี้  บะต้องกั๋ว ปากแตก ครับ อ้ายยู ... เอา BB เบอร์ 12 ไปสัก หยุ่มดีกว่า  Huh Huh

ทีคนอื่นได้คะแนน...ทีน้องยูได้ลูกปืน....แต่งกลอนเหมือนกั๋น....ลำเอียง.... แลบลิ้น  ฮึ.....  งอน

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1769 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 10:21:56 PM »

ทีคนอื่นได้คะแนน...ทีน้องยูได้ลูกปืน....แต่งกลอนเหมือนกั๋น....ลำเอียง.... แลบลิ้น  ฮึ.....  งอน

ขำก๊าก  เม๊าะ ครับ อ้ายยู จัดไปครับจั๊ดไป อ้ายก๋อง กั๊บอ้ายงา ตวยครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 313
  พิมพ์