เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:19:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 143 144 145 [146] 147 148 149 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 576976 ครั้ง)
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #2175 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 02:28:27 PM »

ปื๋นของลุงหน่อบูด  อ้ายงาจับมาแล้วสะบัดดีดดิ้นสู้มือดีขนาด  ดำเหมือนน้อง เขราง ว่าแต้ล๊ะ ... คิก คิก

ผ่อแล้วลุงงวงซอบแนวขัดขืนหน้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันได้อารมณ์ดีแล่  Grin

ลุงงาด่อนเปิ้นเป๋นโจรปล้นสวาทเก่าครับ..... คิก คิก

มันดีบ่ต้องใจ้เตียนไขหย๊ดใส่ ... คิก คิก
the_cop2520
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2176 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:53:48 AM »

ผมชื่อแจ็คครับ...อยู่เชียงใหม่ครับ 086-9212820 หากแวะผ่านมาเชียงใหม่มีปัญหาเดือดร้อนติดต่อมาได้ครับ ยินดีให้บริการด้วยความเต็มใจแก่สมาชิกทุกท่านครับ

สวัสดีครับอ้ายแจ็คสไปโรว์.....Grin

ผมจื่อน้องยูครับ...เป๋นหละอ่อนหล้าเหลือหมู่ในชมรมครับ...

ยินดีต้อนฮับน้อ....หละวังลุงหน่อบูดกับอ้ายก๋องหุยจวนไปกิ๋นของหวานเน้อครับ....

ถั่วดำหย่ะ...   คิก คิก
ผมชื่อแจ็คครับ...อยู่เชียงใหม่ครับ 086-9212820 หากแวะผ่านมาเชียงใหม่มีปัญหาเดือดร้อนติดต่อมาได้ครับ ยินดีให้บริการด้วยความเต็มใจแก่สมาชิกทุกท่านครับ

สวัสดีครับอ้ายแจ็คสไปโรว์.....Grin

ผมจื่อน้องยูครับ...เป๋นหละอ่อนหล้าเหลือหมู่ในชมรมครับ...

ยินดีต้อนฮับน้อ....หละวังลุงหน่อบูดกับอ้ายก๋องหุยจวนไปกิ๋นของหวานเน้อครับ....

ถั่วดำหย่ะ...   คิก คิก

งงครับ...อะหยังของหวาน แต่ยังไงก่อขอไปตวยๆๆๆๆๆๆ 555+
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2177 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:17:45 AM »

งงครับ...อะหยังของหวาน แต่ยังไงก่อขอไปตวยๆๆๆๆๆๆ 555+

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2178 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:22:55 AM »

ลุงงาด่อนเปิ้นเป๋นโจรปล้นสวาทเก่าครับ..... คิก คิก

มันดีบ่ต้องใจ้เตียนไขหย๊ดใส่ ... คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   อยากโดนพ่อง

ไหว้   ไหว้สาเจ้า

เรื่องของหวานบ่ต้องงง   อยู่เมินๆเดวน้องขางจะจัดเสิร์ฟหื้อเจ้า  คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #2179 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 05:39:01 PM »

สวัสดีครับ  คุณ the_cop2520  เข้ามาแอ่วอู้กั๋นหมั่น ๆ  ครับ  เบอร์โทร อ้ายงา  ลงหน้ากระทู้แล้วครับ   
จาวหมู่ต่านใดไปแอ่วตางเจียงใหม่  กะโทรหาต่านก๊อป 2520 ได้ครับ ... Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2180 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 11:40:44 PM »

เดิ๋กๆจะอี้   ลุงงวงท่าจะซวามหาอึ่งอยู่ก้า  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
the_cop2520
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2181 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:51:55 AM »

สวัสดีครับ  คุณ the_cop2520  เข้ามาแอ่วอู้กั๋นหมั่น ๆ  ครับ  เบอร์โทร อ้ายงา  ลงหน้ากระทู้แล้วครับ   
จาวหมู่ต่านใดไปแอ่วตางเจียงใหม่  กะโทรหาต่านก๊อป 2520 ได้ครับ ... Grin

รับทราบครับ...
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2182 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 12:40:16 PM »

ไหว้...สวัสดีหมดหมู่หมดจูมครับผม...จื่อเติ้ลอยู่ภูเพียงครับผม...เบอร์โทรฯ 084-4854311 ครับผม...บ่ค่อยได้เข้าห้องนี้ครับ..ส่วนมากอยู่ห้อง จาวน่านของปี่สมิงครับ...ฝากเนื้อฝากตั๋วโตยเน้อครับผม... ไหว้
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2183 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 12:53:05 PM »

ขอโตยพี่เติ้ลมาติดๆ ครับ ผมแม็กซ์ครับ อยู่พระประแดงครับ ๐๘๑-๔๙๘-๐๓๐๐  ครับ หากได้แว่มาตางใต้ตางหล้า ก่กริ้งกรั้งหากั๋นพ่องเน้อครับ  ไหว้ หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2184 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 08:45:17 PM »

ไหว้...สวัสดีหมดหมู่หมดจูมครับผม...จื่อเติ้ลอยู่ภูเพียงครับผม...เบอร์โทรฯ 084-4854311 ครับผม...บ่ค่อยได้เข้าห้องนี้ครับ..ส่วนมากอยู่ห้อง จาวน่านของปี่สมิงครับ...ฝากเนื้อฝากตั๋วโตยเน้อครับผม... ไหว้

ไหว้   สะ-วัด-ดี-เจ้า   ข้าเจ้าสาวงามนึ่งเดวประจ๋ำซอยคนเมือง   ยิ้นดีฮับตึงเนื้อตึงตั๋วเลยเจ้า  หลงรัก หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2185 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 08:54:14 PM »

ขอโตยพี่เติ้ลมาติดๆ ครับ ผมแม็กซ์ครับ อยู่พระประแดงครับ ๐๘๑-๔๙๘-๐๓๐๐  ครับ หากได้แว่มาตางใต้ตางหล้า ก่กริ้งกรั้งหากั๋นพ่องเน้อครับ  ไหว้ หลงรัก

หวายๆ   "พระประแดง"   ชนบทขะนาด  อ๋อย    สู้รังสิตก่อบ่ได้   ในเมื้องในเมือง  เนาะ...เสือยูเนาะ  คิก คิก คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2186 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:34:43 PM »

หวายๆ   "พระประแดง"   ชนบทขะนาด  อ๋อย    สู้รังสิตก่อบ่ได้   ในเมื้องในเมือง  เนาะ...เสือยูเนาะ  คิก คิก คิก คิก

ยอมก๊านล่ะครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ   เศร้า คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2187 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:45:58 PM »

หวายๆ   "พระประแดง"   ชนบทขะนาด  อ๋อย    สู้รังสิตก่อบ่ได้   ในเมื้องในเมือง  เนาะ...เสือยูเนาะ  คิก คิก คิก คิก

ยอมก๊านล่ะครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ   เศร้า คิก คิก คิก คิก
[/quote]

คิก คิก คิก คิก   เข้ากุงเตบหระวังหลงเน้อ

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2188 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:12:40 AM »

ไหว้   สะ-วัด-ดี-เจ้า   ข้าเจ้าสาวงามนึ่งเดวประจ๋ำซอยคนเมือง   ยิ้นดีฮับตึงเนื้อตึงตั๋วเลยเจ้า  หลงรัก หลงรัก

คิก คิก..ขอบคุณจ๊าดหลายครับ..เดี๋ยวผมจะเอาเนื้อเอาตัวของน้องแมกซ์หื้อไปก่อนน้อ.. คิก คิก
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2189 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:34:11 AM »

ไหว้   สะ-วัด-ดี-เจ้า   ข้าเจ้าสาวงามนึ่งเดวประจ๋ำซอยคนเมือง   ยิ้นดีฮับตึงเนื้อตึงตั๋วเลยเจ้า  หลงรัก หลงรัก

คิก คิก..ขอบคุณจ๊าดหลายครับ..เดี๋ยวผมจะเอาเนื้อเอาตัวของน้องแมกซ์หื้อไปก่อนน้อ.. คิก คิก

ตกใจ ผมขอเต๊อะ ผมมีลูกมีเมียแล้วอ่า  ไหว้ คิก คิก คิก คิก

หวังว่าลุง งาช้างดำ คงจะบ่จ่มเน๊าะ มาก๋วนกระทู้เปิ้นแหมละ  จูบบบบ หลงรัก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 143 144 145 [146] 147 148 149 ... 313
  พิมพ์