เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:25:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 144 145 146 [147] 148 149 150 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 577062 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2190 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 08:53:00 PM »

คิก คิก..ขอบคุณจ๊าดหลายครับ..เดี๋ยวผมจะเอาเนื้อเอาตัวของน้องแมกซ์หื้อไปก่อนน้อ.. คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก   มาเล้ยยยยยยยยยยยย   วันนี้ป้อจายยังบ่ตกถึงต้องกำเตื้อ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2191 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 08:56:05 PM »

ตกใจ ผมขอเต๊อะ ผมมีลูกมีเมียแล้วอ่า  ไหว้ คิก คิก คิก คิก

หวังว่าลุง งาช้างดำ คงจะบ่จ่มเน๊าะ มาก๋วนกระทู้เปิ้นแหมละ  จูบบบบ หลงรัก คิก คิก คิก คิก

ลุงงวงจะไปว่าอะหยั๋ง   เปิ้นซ้ำซอบก่า   มีหน่อมๆจิ้นแน่นๆมาจูถึงตี้...................." หนึ่งไม่พอเอาสอง ช่า ช่า ช่า  "  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2192 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 10:37:18 PM »

ตกใจ ผมขอเต๊อะ ผมมีลูกมีเมียแล้วอ่า  ไหว้ คิก คิก คิก คิก

หวังว่าลุง งาช้างดำ คงจะบ่จ่มเน๊าะ มาก๋วนกระทู้เปิ้นแหมละ  จูบบบบ หลงรัก คิก คิก คิก คิก

ลุงงวงจะไปว่าอะหยั๋ง   เปิ้นซ้ำซอบก่า   มีหน่อมๆจิ้นแน่นๆมาจูถึงตี้...................." หนึ่งไม่พอเอาสอง ช่า ช่า ช่า  "  Grin

เปิ้นจะเผาแหมละกาป๋างนี้ ตกใจ ก๊ะหาแป๋งแล้ววันก่อน เศร้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2193 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:11:08 PM »

เปิ้นจะเผาแหมละกาป๋างนี้ ตกใจ ก๊ะหาแป๋งแล้ววันก่อน เศร้า

เดวๆ   ใจ๋เย็นๆฟั่งเผาเตื้อ   ลุงงวงเปิ้นกำลังล่อไก่เข้าเล้า  น้ำลายหก น้ำลายหก

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #2194 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 05:36:13 PM »

ไหว้...สวัสดีหมดหมู่หมดจูมครับผม...จื่อเติ้ลอยู่ภูเพียงครับผม...เบอร์โทรฯ 084-4854311 ครับผม...บ่ค่อยได้เข้าห้องนี้ครับ..ส่วนมากอยู่ห้อง จาวน่านของปี่สมิงครับ...ฝากเนื้อฝากตั๋วโตยเน้อครับผม... ไหว้
ขอโตยพี่เติ้ลมาติดๆ ครับ ผมแม็กซ์ครับ อยู่พระประแดงครับ ๐๘๑-๔๙๘-๐๓๐๐  ครับ หากได้แว่มาตางใต้ตางหล้า ก่กริ้งกรั้งหากั๋นพ่องเน้อครับ  ไหว้ หลงรัก
               สวัสดีครับ  อ้ายงา ยินดีต้อนฮับตี่เข้ามาแอ่วป๋าง  และลงเบอร์โทรหน้ากระทู้หื้อแล้วครับ

เดวๆ   ใจ๋เย็นๆฟั่งเผาเตื้อ   ลุงงวงเปิ้นกำลังล่อไก่เข้าเล้า  น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหนกะมากั๋นแล้ว กิ๋นน้ำกิ๋นต่าก่อน  อ้ายงา ไปตวยหาอี่น้องขางเรย์ มาเสริมหื้อ ... Grin
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2195 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 05:56:55 PM »

ป๊าดโท๊ะ ฮู้อี้มาอยู่ป๋างลุงงาเสียแต่แรกดีกว่า มีของกิ๋นเย็นๆ โตยเน้อครับ  น้ำลายหก
อยู่ป๋างพี่สมิง บ่ค่อยมีอะหยังเลยครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2196 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 08:47:28 PM »

ไหนกะมากั๋นแล้ว กิ๋นน้ำกิ๋นต่าก่อน  อ้ายงา ไปตวยหาอี่น้องขางเรย์ มาเสริมหื้อ ... Grin

น้องขางถั่วดำรวมมิตรมาแล้วเจ้า   เอ้าไผจะกินก่อเร่เข้ามา  หลงรัก หลงรัก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2197 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:11:50 PM »

น้องขางถั่วดำรวมมิตรมาแล้วเจ้า   เอ้าไผจะกินก่อเร่เข้ามา  หลงรัก หลงรัก

ตกใจ อ้ายขางทำงานป่าไม้ก่าครับ?  ตกใจ คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2198 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:17:26 PM »

ตกใจ อ้ายขางทำงานป่าไม้ก่าครับ?  ตกใจ คิก คิก คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก   กรมไม้ป่าบ่ะหย่ะ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2199 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 10:32:14 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก   กรมไม้ป่าบ่ะหย่ะ

เยาะเย้ย หลงรัก คิก คิก คิก คิก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2200 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 11:25:37 AM »

ไหว้...สวัสดีหมดหมู่หมดจูมครับผม...จื่อเติ้ลอยู่ภูเพียงครับผม...เบอร์โทรฯ 084-4854311 ครับผม...บ่ค่อยได้เข้าห้องนี้ครับ..ส่วนมากอยู่ห้อง จาวน่านของปี่สมิงครับ...ฝากเนื้อฝากตั๋วโตยเน้อครับผม... ไหว้
ขอโตยพี่เติ้ลมาติดๆ ครับ ผมแม็กซ์ครับ อยู่พระประแดงครับ ๐๘๑-๔๙๘-๐๓๐๐  ครับ หากได้แว่มาตางใต้ตางหล้า ก่กริ้งกรั้งหากั๋นพ่องเน้อครับ  ไหว้ หลงรัก
               สวัสดีครับ  อ้ายงา ยินดีต้อนฮับตี่เข้ามาแอ่วป๋าง  และลงเบอร์โทรหน้ากระทู้หื้อแล้วครับ

เดวๆ   ใจ๋เย็นๆฟั่งเผาเตื้อ   ลุงงวงเปิ้นกำลังล่อไก่เข้าเล้า  น้ำลายหก น้ำลายหก

ป้าด..ขอบคุณจ้าดหลายครับอ้ายงาช้างดำ เอ 1 เล่นเอาถังเขียวดาวแดงมาล่อลุนิ...แมกซ์ๆๆๆขะใจ๋ๆๆๆ...เร็ว...ถ้าได้อี่น้องในฮูปมารินเบียร์โตยละก่า...ฮึ่มๆๆๆๆ.... น้ำลายหก น้ำลายหก...บ่ายสามสี่โมงผมว่าจะไปซ้อมมือตี่สนามเน้อครับปี่งาช้างดำ เอ 1 ว่างๆๆกะไปลองได้นะคับ...TOZ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2010, 11:32:18 AM โดย Freedom_sniper » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2201 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 05:33:30 PM »

ป้าด..ขอบคุณจ้าดหลายครับอ้ายงาช้างดำ เอ 1 เล่นเอาถังเขียวดาวแดงมาล่อลุนิ...แมกซ์ๆๆๆขะใจ๋ๆๆๆ...เร็ว...ถ้าได้อี่น้องในฮูปมารินเบียร์โตยละก่า...ฮึ่มๆๆๆๆ.... น้ำลายหก น้ำลายหก...บ่ายสามสี่โมงผมว่าจะไปซ้อมมือตี่สนามเน้อครับปี่งาช้างดำ เอ 1 ว่างๆๆกะไปลองได้นะคับ...TOZ

โห   โห  ไปเอามาเน้อ   เดวข้าเจ้าตกงาน  งอน

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2202 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 06:03:11 PM »

อยากกิ๋นบะม่วงอกร่อง  น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2203 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 06:26:28 PM »

อ้ายก๋องบ่ผ่ออี่น้องเปิ้นเอานิ้วกิ่บขวดเหี๋ยก่อน  น้ำลายหก น้ำลายหก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2204 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:07:35 PM »

น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 ... 144 145 146 [147] 148 149 150 ... 313
  พิมพ์