เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:23:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 216 217 218 [219] 220 221 222 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 579832 ครั้ง)
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3270 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:37:42 PM »

ไหว้ สวัสดีครับลุงคำตื้อ  ไหว้
สวัสดีลุงดี ครับ ไหว้  งานหลายครับช่วงที่ผ่านมา บ่ค่อยได้เข้ามาแวะ
ส่วนมาก็ไปอยู่กับเวปเพื่อนบ้าน เข้าเวปนี้คอมผมมันอืดๆครับ หรือว่าไปโดน
ไวรัสก็บ่ฮู็้ สงสัยติดกับพวก ธัมไดร์ เสียบกันไป-มา น่ากลัวต้องไปลงโปรแกรมใหม่ละ่ครับ ไหว้

คิก คิก ส่วนใหญ่คอมฯ ติดไวรัสจากก๋านเข้าเว็บ X  และ ก๋านโหลดฮูปโป๊ครับ  คิก คิก แนะนำว่าเอาแจ่น้ำมันเครื่องไว้ก่อนซักอาติ๊ดก่อได้ครับ กาว่าใจ้ซิโต้ WD 40 ฉีดก่อนก่อได้ครับ.....................หลังจากนั้นก่อ ซื้อใหม่ครับ แฮ่ ๆ เครื่องเก่าเอาไว้แป๋งโข่หื้อลูกพญานาคก่อได้ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คอมมันอายุนักปอ ปอ กับเจ้าของครับลุงดีหลึก  แก่แล้วมันต้องใจ้ น้ำมันลองไทม์ เพื่อยืดอายุก๋านใจ้งานครับ ... คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3271 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:44:50 PM »

ไหว้...ผมหู้หละ...กำนี้จะมาโล๊ะซื้อปืนต๋ำหมู่นี้ดีกว่า...ปืนแปงขายถูก.... คิก คิก คิก คิก
สามปันดอลล์หนาเจ้า  ยิ้มีเลศนัย
บ่กึ๊ดก่าเสื่อมราคาเลยกะครับ...ผ่อโล๊ะ..รถมือสองปี่สมิง,ปี่งาฯเปิ้นกะลดราคา..นี่หยังมาขายราคามอกปื๋นใหม่กำละนู้น่อ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ซื้อรถตี่ลุงงา  แถมห้องพร้อมตุ๊กตา ฟรี ....  Grin

อันนีหม๊ดละกาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก ลุงงาสั้นขายของแถมดีเน๊าะ.............รถถีบท่าจะเหลือเต๋มบ้าน ลูกก้าบ่อสน สนก้าของแถม คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กำเดียวจะมีโปรฯ ใหม่ครับ รถถีบบ่มีตี่เก็บล่ะจะเอาไปเป๋นทุนก๋านศึกษาครับลุงดีขม  ยินดีตี่มาแวะฮับไปครับ 1 จ็อก ... น้ำลายหก
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #3272 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 04:22:20 PM »

ไปเจียงฮายตวยกั๋นหน้อครับ  12-13  ทำตั๋วหื้อว่าง  บ่ต้องไป กรุงเทพล๊ะ ... ตกใจ
ไหว้ ใกล้ๆวัน ถ้าลางานได้จะไปแอ่วตวยครับ ผมเสียดายตัวแบร์ โมโนลิต มาไม่ทัน ตัวที่ใช้ยิงเป็นศูนย์ตายเล็งระยะ ๑๕ ม.ยากครับ
แต่ถ้าไปหลายๆคนก็ดีครับ เอาปืนไปกองๆไว้ ใครชอบตัวไหน เข้าตาตัวไหนยิงได้เลย ผมกลัวอย่างเดียว..ติดประชุมแทน นายครับ  เศร้า

คิก คิก ส่วนใหญ่คอมฯ ติดไวรัสจากก๋านเข้าเว็บ X  และ ก๋านโหลดฮูปโป๊ครับ  คิก คิก แนะนำว่าเอาแจ่น้ำมันเครื่องไว้ก่อนซักอาติ๊ดก่อได้ครับ กาว่าใจ้ซิโต้ WD 40 ฉีดก่อนก่อได้ครับ.....................หลังจากนั้นก่อ ซื้อใหม่ครับ แฮ่ ๆ เครื่องเก่าเอาไว้แป๋งโข่หื้อลูกพญานาคก่อได้ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อืม....ม...สงสัยจะบ่ได้โหลดหนัง.....แหมละ... เศร้า เสียดายขนาดน้อลุง  อ๋อย ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #3273 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 05:07:59 PM »

ไปเจียงฮายตวยกั๋นหน้อครับ  12-13  ทำตั๋วหื้อว่าง  บ่ต้องไป กรุงเทพล๊ะ ... ตกใจ
ไหว้ ใกล้ๆวัน ถ้าลางานได้จะไปแอ่วตวยครับ ผมเสียดายตัวแบร์ โมโนลิต มาไม่ทัน ตัวที่ใช้ยิงเป็นศูนย์ตายเล็งระยะ ๑๕ ม.ยากครับ
แต่ถ้าไปหลายๆคนก็ดีครับ เอาปืนไปกองๆไว้ ใครชอบตัวไหน เข้าตาตัวไหนยิงได้เลย ผมกลัวอย่างเดียว..ติดประชุมแทน นายครับ  เศร้า

อืม....ม...สงสัยจะบ่ได้โหลดหนัง.....แหมละ... เศร้า เสียดายขนาดน้อลุง  อ๋อย ไหว้

วันรุ่นคุยกัน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3274 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 08:56:41 PM »

ไปเจียงฮายตวยกั๋นหน้อครับ  12-13  ทำตั๋วหื้อว่าง  บ่ต้องไป กรุงเทพล๊ะ ... ตกใจ

วันรุ่นคุยกัน

ปล่อยหนุ่มน้อยเปิ่นได้คุยกั๋นผ่อง  คุณแม่ตี่บ้านกะลังปล่อยมาแอ่ววันเด็ก ... Grin
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #3275 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 10:19:57 PM »

ซื้อรถตี่ลุงงา  แถมห้องพร้อมตุ๊กตา ฟรี ....  Grin
[/quote]

อันนีหม๊ดละกาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
[/quote]

กำเดียวมีโปรโมชั่นใหม่  ฮับไปก่อน + 1 เป๊ก ... น้ำลายหก

[/quote]

ส้ายไปหนึ่งตองครับ ไหว้  จองรถใว้ก่อนหนึ่งกันตวย Grin......... รถถีบ ยิ้มีเลศนัย
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3276 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 11:10:34 PM »

[/quote]

กำเดียวมีโปรโมชั่นใหม่  ฮับไปก่อน + 1 เป๊ก ... น้ำลายหก

[/quote]

ส้ายไปหนึ่งตองครับ ไหว้  จองรถใว้ก่อนหนึ่งกันตวย Grin......... รถถีบ ยิ้มีเลศนัย
[/quote]

เอาตวยอ้ายปู๋
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3277 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 12:34:58 AM »

ตี้จองกั๋นไว้   แม่นกันนี้ก่อครับ   ไปงมเอาคนเดวเน้อ  Grin

Kid jumps a BMX bike off cliff

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3278 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:43:56 PM »

ตี้จองกั๋นไว้   แม่นกันนี้ก่อครับ   ไปงมเอาคนเดวเน้อ  Grin

ตกใจ    น้องขางเรย์  รถลุงงา  เอารถลุงไปขว้างลงน้ำเหือหล่ะ  กำไฮอยู่ตี่ดันนี้ตึงหม๊ดเรย  ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3279 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:47:19 PM »

[/quote]

[/quote]

[/quote]

วันนี้ลุงดีเมาขะหนาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3280 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 01:03:21 AM »

เมาบ่ะต๋าขบแล่ลุง  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #3281 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 08:26:30 PM »

Kid jumps a BMX bike off cliff

รถถีบ จ่างมันเต๊อะครับ รอของแถม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3282 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 09:12:02 PM »

รถถีบจ๋มน้ำไปเหียแล้ว   ลุงงวงเปิ้นเลยนำเสนอแหมกันนึ่งเจ้า

ฟรีดาวน์ + 0 % ตลอดชีฟ..... Grin

Monster tractor

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #3283 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 08:32:40 AM »

ยิ้มีเลศนัย วันวานนี้ ไปสนามยิงปืนใหม่ ช่องยิงว่างตลอด ใครอยู่แถวๆอ.ปัว และ พท.ใกล้เคียงเชิญเลยครับ ไหว้

ว่างครับ คิก คิก

พอแก้ขัดได้ครับ เยี่ยม

กระสุนของ RA ไม่เข้ากับ SIS เท่าไรครับ  เศร้า แต่เปลี่ยนมาเป็น TA ดีขึ้นหน่อยครับ  เยี่ยม ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3284 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 06:38:36 PM »

กลุ่มของลุงใจ๋   จากระยะซาวห้าเมตรยังเหน็ดเหมือนเดิมหน้อครับ  เยี่ยม

หน้า: 1 ... 216 217 218 [219] 220 221 222 ... 313
  พิมพ์