เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 12:29:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 253 254 255 [256] 257 258 259 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 578791 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3825 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 11:47:15 AM »

เอาเฮือข้ามน้ำยวมบ่อดาย ตี้เหลือก่อเตวเอาจึงถึงแม่แลบปู้นก่ะ
idea badlyn
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #3826 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:00:28 PM »

โค๊ะ...เตวห้าโลก่อน
 แบร่ แบร่ แบร่

สุดแต่ใจ(เกิน)จะไขว่คว้า.....0890917374 อาเล็ก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3827 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:02:25 PM »

ตะก่อนลุงเตวแม่ลาไปบ้านดง 35 กิโล ตั้งแต่เจ้าถึงค่ำ สบาย ๆ
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3828 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 02:48:08 PM »

หันหายไปหลายวัน   ลูกหลานกึ๊ดเติงหา   บ่ะฮู้จะเยี๊ยะจะได   ก่อได้แต่ผ่อฮูปหื้อหายกึ๊ดเติง  เศร้า เศร้า

ขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านตี่ยังกึดเติงหาลุงงา ...  ไหว้

หว่างนี้ลุงงาบ่สบายเป๋นไข้หวัดหลายวันอากาศเปลี่ยน ขอจาวหมู่ฮักษาสุขภาพกันตวยครับ ... หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3829 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 02:50:20 PM »

ตะก่อนลุงเตวแม่ลาไปบ้านดง 35 กิโล ตั้งแต่เจ้าถึงค่ำ สบาย ๆ

ตะก่อนกำลังมันเหลือกะครับลุง ...  Grin

มะเดี่ยวปอมีเหลือผ่องก่อครับ ... คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3830 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:09:43 PM »

ตะก่อนกำลังมันเหลือกะครับลุง ...  Grin

มะเดี่ยวปอมีเหลือผ่องก่อครับ ... คิก คิก

ยังมีอยู่เหลือเฟือครับลุงงา...............ลุงงาบ่อสบาย ลุงดีก่อบ่อค่อยสบายครับเป๋นบิดครับ กิ๋นไก่ทอดกับน้ำจิ้มบูด ไก่ซื้อจากกาดมาอุตส่าห์เอามาทอดซ้ำ ยังมาโดนน้ำจิ้มตี้บ้านตั๋วเก่าอยู่ว่ะ บ่อเด่ว ยังแควนละครับ

Uploaded with ImageShack.us

ไก่ทอดกับน้ำจิ้มไก่บูดครับ

คิก คิก คิก คิก คิก คิกลุงดีมากึ๊ดกอยคิดว่าน้ำจิ้มบูดคงบ่อเต้าหมู่ตี้เขาขอยความหล่อของลุงดี เขาคงจะแจ่งลุงดีอ่ะครับ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก ถ้าลุงงาบ่อเจื้อไปผ่อฮูปลุงดีตี้ป๋างแม่สะเรียง หน้า 189 เน้อครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2011, 03:14:51 PM โดย ลุงดีหลึก » บันทึกการเข้า
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3831 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:11:57 PM »

หันหายไปหลายวัน   ลูกหลานกึ๊ดเติงหา   บ่ะฮู้จะเยี๊ยะจะได   ก่อได้แต่ผ่อฮูปหื้อหายกึ๊ดเติง  เศร้า เศร้า

ขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านตี่ยังกึดเติงหาลุงงา ...  ไหว้

หว่างนี้ลุงงาบ่สบายเป๋นไข้หวัดหลายวันอากาศเปลี่ยน ขอจาวหมู่ฮักษาสุขภาพกันตวยครับ ... หลงรัก

คิก คิก คิก คิกลุงดีผ่อฮูปลุงงาแล้ว หันว่าลุงงาเฒ้าโวยขนาดครับ กั๋วว่าคงจะอยู่บ่อเมินละก้าครับ ตี้อู้จะอี้ก่อเพราะว่าเป๋นห่วงปื๋นแชมป์ของลุงงาจะบ่อมีผู้สืบทอด ถ้าจะไดก่อโอนหื้อลุงดีได้เน้อครับ คิก คิก คิก คิก กาว่าหมู่หนุ่ม ๆ เขาแกล้งลุงงา เอาฮูปคนอื่นมาใส่หื้อลุงงากาครับ  คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2011, 03:16:32 PM โดย ลุงดีหลึก » บันทึกการเข้า
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3832 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 05:47:08 PM »

ตะก่อนกำลังมันเหลือกะครับลุง ...  Grin

ซาวก้าว   พักเกิ่งชั่วโมงครับ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3833 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 05:49:17 PM »

คิก คิก คิก คิกลุงดีผ่อฮูปลุงงาแล้ว หันว่าลุงงาเฒ้าโวยขนาดครับ กั๋วว่าคงจะอยู่บ่อเมินละก้าครับ ตี้อู้จะอี้ก่อเพราะว่าเป๋นห่วงปื๋นแชมป์ของลุงงาจะบ่อมีผู้สืบทอด ถ้าจะไดก่อโอนหื้อลุงดีได้เน้อครับ คิก คิก คิก คิก กาว่าหมู่หนุ่มๆ เขาแกล้งลุงงา เอาฮูปคนอื่นมาใส่หื้อลุงงากาครับ  คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย   ยอมฮับว่าขางหนุ่มไปโดยสดุดี

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3834 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 01:20:22 PM »

ยังมีอยู่เหลือเฟือครับลุงงา...............ลุงงาบ่อสบาย ลุงดีก่อบ่อค่อยสบายครับเป๋นบิดครับ กิ๋นไก่ทอดกับน้ำจิ้มบูด ไก่ซื้อจากกาดมาอุตส่าห์เอามาทอดซ้ำ ยังมาโดนน้ำจิ้มตี้บ้านตั๋วเก่าอยู่ว่ะ บ่อเด่ว ยังแควนละครับ

คิก คิก คิก คิก คิก คิกลุงดีมากึ๊ดกอยคิดว่าน้ำจิ้มบูดคงบ่อเต้าหมู่ตี้เขาขอยความหล่อของลุงดี เขาคงจะแจ่งลุงดีอ่ะครับ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก ถ้าลุงงาบ่อเจื้อไปผ่อฮูปลุงดีตี้ป๋างแม่สะเรียง หน้า 189 เน้อครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ลุงงาขอแสดงความเสียใจ๋กับลุงดีตวยครับ ตี่โดนแม่เพ้อวางยาน้ำจิ้มไกทอด... Grin

คิก คิก คิก คิกลุงดีผ่อฮูปลุงงาแล้ว หันว่าลุงงาเฒ้าโวยขนาดครับ กั๋วว่าคงจะอยู่บ่อเมินละก้าครับ ตี้อู้จะอี้ก่อเพราะว่าเป๋นห่วงปื๋นแชมป์ของลุงงาจะบ่อมีผู้สืบทอด ถ้าจะไดก่อโอนหื้อลุงดีได้เน้อครับ คิก คิก คิก คิก กาว่าหมู่หนุ่ม ๆ เขาแกล้งลุงงา เอาฮูปคนอื่นมาใส่หื้อลุงงากาครับ  คิก คิก คิก คิก

รูปร่างหน้าต๋ามันเป๋นของบ่เที่ยงครับลุง  ตึงวันนี้ตี่บ้านตึงบ่หื้อไผเอากระจกมาติดในบ้าน  ถ้าหันฮูปตั๋วเก่ากะนึกว่าคนเฒ้าตางใด
มาแอ่วหาอี้หว่ะ ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3835 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 01:29:59 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิกลุงดีมากึ๊ดกอยคิดว่าน้ำจิ้มบูดคงบ่อเต้าหมู่ตี้เขาขอยความหล่อของลุงดี เขาคงจะแจ่งลุงดีอ่ะครับ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก ถ้าลุงงาบ่อเจื้อไปผ่อฮูปลุงดีตี้ป๋างแม่สะเรียง หน้า 189 เน้อครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ลุงงาขอแสดงความเสียใจ๋กับลุงดีตวยครับ ตี่โดนแม่เพ้อวางยาน้ำจิ้มไกทอด... Grin

คิก คิกยังครับ ลุงงา ลุงดียังบ่อต๋ายเตื้อ ฟั่งแสดงความเสียใจ๋เตื้อครับ คิก คิก

คิก คิก คิก คิกลุงดีผ่อฮูปลุงงาแล้ว หันว่าลุงงาเฒ้าโวยขนาดครับ กั๋วว่าคงจะอยู่บ่อเมินละก้าครับ ตี้อู้จะอี้ก่อเพราะว่าเป๋นห่วงปื๋นแชมป์ของลุงงาจะบ่อมีผู้สืบทอด ถ้าจะไดก่อโอนหื้อลุงดีได้เน้อครับ คิก คิก คิก คิก กาว่าหมู่หนุ่ม ๆ เขาแกล้งลุงงา เอาฮูปคนอื่นมาใส่หื้อลุงงากาครับ  คิก คิก คิก คิก

รูปร่างหน้าต๋ามันเป๋นของบ่เที่ยงครับลุง  ตึงวันนี้ตี่บ้านตึงบ่หื้อไผเอากระจกมาติดในบ้าน  ถ้าหันฮูปตั๋วเก่ากะนึกว่าคนเฒ้าตางใด
มาแอ่วหาอี้หว่ะ ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิกปานนั้นเลยกาครับ ท่าจะลักกั๋วตั๋วเก่ากาครับ ระหวังไปเจอในกระจกจะบ่อฮู้จักตั๋วเก่าเน้อ คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3836 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:09:27 PM »

ลุงดีเปิ้นสดุ้งตั๋วเก่าตึงวันครับ  Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3837 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 05:12:49 PM »

ลุงดีเปิ้นสดุ้งตั๋วเก่าตึงวันครับ  Cheesy

นึกว่ากระเทยเฒ้ามาแอ่วหาก๊ะ  น้องขางศรี ท่าจะบ่กล้าแยงแว่นเหมือนกั๋น ... คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3838 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 09:53:17 PM »

นึกว่ากระเทยเฒ้ามาแอ่วหาก๊ะ  น้องขางศรี ท่าจะบ่กล้าแยงแว่นเหมือนกั๋น ... คิก คิก

ขำก๊าก..... ขำก๊าก..... ขำก๊าก

ดอกนี้โดนเต๋มกล๋างหลังครับลุงงวง     

เอา + ไป 1 แต้ม

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3839 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 10:16:18 PM »

ยี๊อะละ อะละ กั๊ด ยี๊โดนเต๋ม ๆ ยี๊ ยี๊
หน้า: 1 ... 253 254 255 [256] 257 258 259 ... 313
  พิมพ์