เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 08:31:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 258 259 260 [261] 262 263 264 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 578413 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3900 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:48:45 PM »

บลูเล็ทก่อเหน็ดสุดแล้วครับ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #3901 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 08:56:14 PM »

เศร้าเหงามาหลายวันแล้ว ว่าจะไปชวนคนเฒ่าแถวนี้ไปยิงปืนกันหน่อย ป้าดโถ๊ะสนามยิงปืนมีแต่ป่า และมีคนเอาควายมาเลี้ยงตวย  อ๋อย
ลองยิงอัดไป ๑๕ นัด ระยะ ๑๐ ม.กระสุนโรเยลหัวกลม นน. ๒๓๐เกรน แม็กที่ ๓ ติดกระจายมีหลุดออกมา ๑ นัด อ๋อย แลบลิ้น
ไหว้...สวัสดีครับผม..ตี่สนามมีกระสุน .45 ซ้อม ของอะหยังจำหน่ายผ่องครับลุงฯ.. ไหว้

เอาพริกลาบไปตวยครับลุง น้ำลายหก Grin Grin
บ่กล้ากินของดิบๆครับ กลัวเป็นพญาธิ แต่ถ้าเป็นลาบควายเอาไปคั่วก็กินได้ครับ  น้ำลายหก คิก คิก
 ไหว้สา.. ไหว้...ลูกปืนหัวตัดก็มี ลูกหัวกลมก็มีครับ เสียดายอาทิตย์นี้ไม่ได้เข้ามาร่วมครับ ติดประชุมที่ปัววันสาร์นี้  เศร้า

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #3902 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 09:18:02 PM »

เยี่ยม วันนี้ทีมงานนักยิงปืนสายเหนือ ลงไปแอ่วเมืองน่าน คงจะแวะสนาม ผ่อท่าจะม่วนดี  น้ำลายหก

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3903 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 10:13:47 PM »

เยี่ยม วันนี้ทีมงานนักยิงปืนสายเหนือ ลงไปแอ่วเมืองน่าน คงจะแวะสนาม ผ่อท่าจะม่วนดี  น้ำลายหก

เมื่อวาน สองหนุ่ม-สองมุม จากสายเหนือมาซ้อมมือที่สนาม ม. พัน 15  บ่ายถึงเย็น  แต่ยังขาดหัวหน้าทีมลุงคำตื้อ ... Grin

ต่านมาเฮาดีใจ๋  -  ต่านจากไปเฮากึดเติงหา ...  หลงรัก
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #3904 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 01:09:10 PM »

น้องเติ้นตี่สนามมีก่า 11 มม.  BULLET MASTER  ...  Grin

ไหว้...ขอบคุณครับปี่งาฯ...คงแหมสักพักนะครับ..จะได้ไปซ้อมมือ..ต๋อนนี้เข้าสวนอย่างเดียวครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3905 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 06:43:52 PM »

น้องเติ้นตี่สนามมีก่า 11 มม.  BULLET MASTER  ...  Grin

ไหว้...ขอบคุณครับปี่งาฯ...คงแหมสักพักนะครับ..จะได้ไปซ้อมมือ..ต๋อนนี้เข้าสวนอย่างเดียวครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้องเติ้นเข้าสวนนี้เปืองลูกขนาดน๊อ ... Grin
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #3906 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:56:05 PM »

น้องเติ้นเข้าสวนนี้เปืองลูกขนาดน๊อ ... Grin

หลังจากยิงแข่งแล้วก่าบ่ค่อยได้ยิงเต้าใดครับปี่งาฯ...จะมีกะซ้อมดรายเล็กๆๆน้อยๆๆ...ส่วนมากจะ เอา .22 กะ เบอร์ 12 เข้าสวนครับปี่..โต๋มเดียวอิ่มหมดบ้าน... น้ำลายหก น้ำลายหก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3907 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 04:22:08 PM »

หลังจากยิงแข่งแล้วก่าบ่ค่อยได้ยิงเต้าใดครับปี่งาฯ...จะมีกะซ้อมดรายเล็กๆๆน้อยๆๆ...ส่วนมากจะ เอา .22 กะ เบอร์ 12 เข้าสวนครับปี่..โต๋มเดียวอิ่มหมดบ้าน... น้ำลายหก น้ำลายหก

.22 ทางบ้านผมเอาไว้แคะขี้หูครับ....จ่อๆฮูหูขวาแล้วเหนี่ยวไก....โต๋มมมมม..... โดนชก  ตกใจ

ขี้หูซดออกทางซ้ายครับ...ลองผ่อๆ....... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #3908 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 03:05:30 PM »

.22 ทางบ้านผมเอาไว้แคะขี้หูครับ....จ่อๆฮูหูขวาแล้วเหนี่ยวไก....โต๋มมมมม..... โดนชก  ตกใจ

ขี้หูซดออกทางซ้ายครับ...ลองผ่อๆ....... คิก คิก  คิก คิก

ลองแล้ว...มือมันยื้อบ่เติง...เอาหูอ้าย...ยู...มากะจะลองเอา TOZ เขี่ยหื้อ....บริการฟรี.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3909 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:44:06 AM »

อ้ายยูหูใหย่   ต้อง 870 เขี่ยครับ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #3910 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:06:49 PM »

ไหว้ วันนี้อากาศดี เหมาะแก่การอ่านธรรม ขนาดครับ ยิ้มีเลศนัย

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3911 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:44:30 PM »

ไหว้ วันนี้อากาศดี เหมาะแก่การอ่านธรรม ขนาดครับ ยิ้มีเลศนัย

Grin  ไหว้ โหะ โหะ คนเฒ้านี้อ่านธรรม หยังต๋าไปอยู่ตี้อี่น้องปู้น.......โหะ อ่านผิดอ่านถูก ว่าไปเร่ยละลูนี้ ลุงคำ  คิก คิก  คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3912 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 08:51:34 PM »

Grin  ไหว้ โหะ โหะ คนเฒ้านี้อ่านธรรม หยังต๋าไปอยู่ตี้อี่น้องปู้น.......โหะ อ่านผิดอ่านถูก ว่าไปเร่ยละลูนี้ ลุงคำ  คิก คิก  คิก คิก

กะว่านะลุง  ยืนก๋ำขวดเหล้าเด้งหน้า เด้งหลัง ... ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2011, 02:12:38 PM โดย ลุงงา a1 » บันทึกการเข้า
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #3913 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 08:54:02 PM »

เข้ามายื่อส่องเป็นกำ ช่วงนี้ภาระอิดนัก บ่อค่อยได้มาอู้มาเอ่ย สู่มาตวยเน่อครับ เดียวเดือนหน้าเปิ่นจะหื้อไปนอก ท่าจะง่อมหาสมาชิกครับ ฮิ ฮิ (ไปแอ่วพม่า)

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #3914 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 05:11:13 PM »

สวัสดีทุกๆท่านครับ  ไหว้ วันนี้ไปทำบุญมาครับ... ต่อไปก็จะให้ลูกบ่าวบวชสืบต่อศาสนาสักพรรษา  ไหว้

หน้า: 1 ... 258 259 260 [261] 262 263 264 ... 313
  พิมพ์