เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:16:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 264 265 266 [267] 268 269 270 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 578078 ครั้ง)
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #3990 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 05:09:22 PM »

ไหว้...ไหว้สาครับ..เจ้าป่อ...ฟาร์มพญานาค.... คิก คิก คิก คิก
ไหว้สาครับ  ไหว้ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าสนาม ลูกปืนหมดก่ะ ยิ้มีเลศนัย

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3991 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:52:34 PM »

ไหว้...ไหว้สาครับ..เจ้าป่อ...ฟาร์มพญานาค.... คิก คิก คิก คิก
ไหว้สาครับ  ไหว้ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าสนาม ลูกปืนหมดก่ะ ยิ้มีเลศนัย

ซื้อลูกจืน.....ต๋ำเฝ่า.........เซาะใยบะป้าวไว้.........เอาละไว้หั้นก่อนเดวลุงดีว่างจะไปแป๋งหื้อครับ
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3992 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 02:33:40 AM »

บ่อน่าจะรอดมาได้เร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย........ลุงใจโว
ผมเป็นคนรอบคอบครับ เยี่ยม ก็เลยเตรียมมีด เกลือ น้ำพริก ขึ้นเรือไปตวย ก็อาศรัยถาก กาบเรือเผาปลากินไปตลอดวัน  ยิ้มีเลศนัย
ว่าแต่ช่วงที่ผ่านมาข่าวพญานาคกำลังดัง  น้ำลายหก เรื่องที่เคยอู้กันไว้ว่าจะลงทุน ทำฟาร์มลูกพญานาคขาย บ่ดีลืมเน้อ..ลุงดี ขำก๊าก ไหว้

ตกใจ  Grin โค๊ะ ..........ลุงคำตื้อ บ่อน่าเปลี่ยนจื้อเล้ย......จื้อลุงใจโวก่อจ๊าดดีละ............ประกาศ ไผอยู่ใกล้ลุงคำจ้วยเกียมยาหอมไว้ตวยเน้อ........... คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย ยาหอมปราบลมนา...................ฮู้สึกว่าลุงคำอยู่ไหน จั้งมีลมหลวงนัก เกียมยาหอมไว้ปราบลมตวย คิก คิก คิก คิก

เปลี่ยนไปใจ้จื่อเก่าก่อดีครับลุงใจ๋โว   หื้อลุงดีหลึกเปลี่ยนเป็นลุงดีลมตวย  เยี่ยม

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #3993 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 02:44:11 PM »

ซื้อลูกจืน.....ต๋ำเฝ่า.........เซาะใยบะป้าวไว้.........เอาละไว้หั้นก่อนเดวลุงดีว่างจะไปแป๋งหื้อครับ
เศร้า What it mean? I,m not understand Please show the picture คิก คิก

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3994 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 01:41:42 AM »

ฝรั่งบุก  ตกใจ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3995 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:09:53 AM »

บ่อน่าจะรอดมาได้เร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย........ลุงใจโว
ผมเป็นคนรอบคอบครับ เยี่ยม ก็เลยเตรียมมีด เกลือ น้ำพริก ขึ้นเรือไปตวย ก็อาศรัยถาก กาบเรือเผาปลากินไปตลอดวัน  ยิ้มีเลศนัย
ว่าแต่ช่วงที่ผ่านมาข่าวพญานาคกำลังดัง  น้ำลายหก เรื่องที่เคยอู้กันไว้ว่าจะลงทุน ทำฟาร์มลูกพญานาคขาย บ่ดีลืมเน้อ..ลุงดี ขำก๊าก ไหว้

ตกใจ  Grin โค๊ะ ..........ลุงคำตื้อ บ่อน่าเปลี่ยนจื้อเล้ย......จื้อลุงใจโวก่อจ๊าดดีละ............ประกาศ ไผอยู่ใกล้ลุงคำจ้วยเกียมยาหอมไว้ตวยเน้อ........... คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย ยาหอมปราบลมนา...................ฮู้สึกว่าลุงคำอยู่ไหน จั้งมีลมหลวงนัก เกียมยาหอมไว้ปราบลมตวย คิก คิก คิก คิก

เปลี่ยนไปใจ้จื่อเก่าก่อดีครับลุงใจ๋โว   หื้อลุงดีหลึกเปลี่ยนเป็นลุงดีลมตวย  เยี่ยม

โค๊ะ !!!!!!!!!! ก่าลุงใจโวคนเดวก่อปอละก่า
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3996 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:12:13 AM »

เศร้า What it mean? I,m not understand Please show the picture คิก คิก

Grin คิก คิก  ขำก๊าก Oh!!!!!!!!!! sorry it  just only for Ba-tab gun.  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #3997 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 01:03:24 PM »

Grin คิก คิก  ขำก๊าก Oh!!!!!!!!!! sorry it  just only for Ba-tab gun.  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
OH!!!!seed... น้ำลายหก น้ำลายหก Ba-tab gun is dangerous for fire and Illegal เศร้า

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #3998 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:14:25 PM »

สวัสดีครับจาวหมู่ปี่น้อง  ลุงงากะลังกลับจาก กทม.มาถึงแลงนี้  บ่ได้เข้ามาผ่อป๋างหลายวันง่อมขนาด ... จูบบบบ

และขอขอบคุณทุกท่านตี่เข้ามาเฝ้าป๋างหื้อลุงงา  ฮับไปต่านละ 1 ตอง เอ้า.. ย๊ก.. ขาว ว ว  .... น้ำลายหก.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3999 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:30:33 PM »

รินคืนหื้อนึ่งจอกเจ้า  หลงรัก หลงรัก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #4000 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:34:28 PM »

โค๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ  มาผิดกระทู้ มีก๊าฝรั่ง  ตกใจ ตกใจ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #4001 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:38:17 PM »

โค๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ  มาผิดกระทู้ มีก๊าฝรั่ง  ตกใจ ตกใจ

อ๋อย ผมก่อว่าอั้นเนาะครับ   

ใหนๆป้อหลวงเอกก่อมาแล้ว   หย๊กมูหรี่ขี้โยมาสู่ฝรั่งเปิ้นกำลุ๊ครับ  ยิ้มีเลศนัย

nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #4002 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 10:59:48 AM »

อ๋อย ผมก่อว่าอั้นเนาะครับ   

ใหนๆป้อหลวงเอกก่อมาแล้ว   หย๊กมูหรี่ขี้โยมาสู่ฝรั่งเปิ้นกำลุ๊ครับ  ยิ้มีเลศนัย
มะแก็วเฒ่าก้าครับ คิก คิก
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #4003 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 02:01:22 PM »

ไหว้..ครับลุง..ลูกซ้อม .45 หมด กะเลยไปออกทริปตี่สวนป่าครับ...เล่น .22  , ลูกซองออโต้  ม่วนไปแหมแบบครับ...แต่อิ่มต๊องตึ้งบ้านครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก

OH!!!!seed... น้ำลายหก น้ำลายหก Ba-tab gun is dangerous for fire and Illegal เศร้า

Oh...จะใดนิ ปึ๊ดไทยปึ๊ดฝรั่ง....ลูกครึ่งกะครับลุงฯ... คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #4004 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 11:13:00 PM »

Oh...จะใดนิ ปึ๊ดไทยปึ๊ดฝรั่ง....ลูกครึ่งกะครับลุงฯ... คิก คิก คิก คิก

บึ๊ดญี่ปุ่น  Grin

หน้า: 1 ... 264 265 266 [267] 268 269 270 ... 313
  พิมพ์