เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งค์นกเอี้ยงกับผลงานน้องใหม่ Glock 22 .40  (อ่าน 3449 ครั้ง)
ประธานนกเอี้ยง
รายได้ต่ำ...แต่รสนิยมสูง..จริงป่ะ
Jr. Member
**

คะแนน 15

โดย..ข้อหาหมั่นไส้ครับ...

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 08:21:28 PM »

ความเดิมจากตอนที่แล้ว หลังจากน้องคนเล็กของแก๊งค์นกเอี้ยงได้หลงกลไปหยิบGlock 27 .40 มาลองยิงแล้ว  แบร่ ก็เข้าแผนของแก๊งค์นกเอี้ยงทันที สุดท้ายเธอก็หลงเสน่ห์ของ .40 จนได้  หลงรัก หลงรักสุดที่จะหักห้ามใจทนความรู้สึกจิตใต้สำนึกของตัวเอง ไม่ได้ น้ำลายหก  แม้กระทั้งยอมพลีร่างกายด้วยความกระเสือกกระสนหามาครอบครองในเกือบจะวินาทีสุดท้ายของคลังเหล็ก กำเงินก้อนสุดท้ายที่ซ่อนเมียไว้ ด้วยสนราคา 36 K   อ๋อยท่ามกลางความใจหายใจคว่ำของบรรดาพี่ๆในแก๊งค์  คิก คิกเพราะไม่เช่นนั้น หล่อนจะต้องตกเป็นเหยื่อของปากเหยื่ยวปากกาถากถางของบรรดาสมาชิกไปจนเกษียณ์ด้วยความช้ำใจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่สุดท้ายก็ลงเอยด้วยความสมหวัง  หลงรัก หลงรัก ความจึงมีด้วยปราการเช่นนี้ เทอญ   จาก แก๊งค์นกเอี้ยง  สาธุ ไหว้ ไหว้

คิดถึงทุกคนนะครับ อ่านแล้วจะได้ขำๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ผลงานติชมกันได้นะครับ มีปัญญายิงแม่นได้เท่านี้ละครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ชมผลงานเลยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานแบบเด็กๆ ชาวบ้านๆ มีผลงาน ไว้แลกปลี่ยนกันนะครับ

แก๊งค์นกเอี้ยง รักทุกคน  หลงรัก หลงรักไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2008, 06:44:09 PM โดย ประธานนกเอี้ยง » บันทึกการเข้า

ลำคาญจังว่ะ..นกเอี้ยงชอบมากเกาะ  จาก ไม่ได้โง่คนเดียวนะโว้ย
makhai01
Newbie
*

คะแนน 2

{ แก๊งค์นกเอี้ยง }

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 06:11:38 AM »

ขอบคุณประธานนกเอี้ยงครับ...ไม่ได้ท่านคงไม่มีวันนี้ ภูมิใจครับมีประธานนกเอี้ยงดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 06:51:14 AM »

เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2008, 10:02:44 PM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 12:19:07 AM »

เยี่ยมครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 09:48:48 PM »

เป็นปืนในฝันอีกกระบอก..เคยยิงอยู่หลายครั้งของเพื่อนบอกได้ว่าปืน+กระสุนลงตัวดีจริงๆ...ยินดีด้วยกับปืนใหม่ ฝีมือก็เยี่ยมครับ...

น้าทู...รักในหลวง...
Full Member

คะแนน 14

นกเอี่ยงผู้หน้ารัก

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 09:19:04 AM »

จูบบบบ ไม่เห็นดีเลย  งอน งอน

ไปทดสอบกันแค่สองคน ถือว่าไม่ครบ"องค์" ไม่ยอมรับครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

.....รักทุกคนที่รัก gun..

.....เอี้ยงน้อยตัวหนึ่ง....
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 02:01:33 AM »

ติดตามตลอดครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
น้าทู...รักในหลวง...
Full Member

คะแนน 14

นกเอี่ยงผู้หน้ารัก

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 06:49:46 AM »

หลังจากโดนนินทาแบบเผาขน ก็เลยต้องเอามาให้ทดสอบ
ถูกใจมากครับ ขอบอก เป็นปืนที่ยิงดี และยิงมันมากๆ
แต่ไม่ชอบเจ้าของมัน มาที่หลังแล้วยังได้ของดีกว่า

.....รักทุกคนที่รัก gun..

.....เอี้ยงน้อยตัวหนึ่ง....
civic666
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 06:20:18 AM »

เยี่ยม เยี่ยม

คนที่รับราชการ ถือว่ารับงานของราชะมาทำต่อ สิ่งแรกที่ต้องทำ
คือต้องรักประชาชน ทำงานเพื่อประชาชน
หน้า: [1]
  พิมพ์