เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 01:57:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แซวน้องบาร์ทหน่อย  (อ่าน 7346 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:33:41 PM »

Grin;D เร็วเข้า เจ้าบาร์ท ค่าปิดปากเป็นกาแฟ บราซิล ไม่ใส่กระทิ 2 ถ้วย Grin;D

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:56:35 PM »

คุณ 51 ยังอุตส่าห์มองออกอีกแฮะ ว่าสาวเจ้าน่ารัก Shocked

บาร์ทเอ๊ย... จำนนต่อหลักฐานอย่างนี้แล้ว รีบมาให้ปากคำด่วน Cheesy บรรยายมาซะดีๆ ว่ามีสาวชาติใดบ้าง? (หนุ่มๆไม่ต้อง พี่ๆเขาไม่สนใจ) Grin

ยังงี้จิ "ซุ้มป๋าฯ" เล็งไม่ซ้ำซ้อนกัน ฮ่า ฮ่า

ประสานงานกันดีโดยไม่ต้องนัดหมาย ฮ่า ฮ่า

อิ อิ....ซุ้มป๋า...ป๋า...สอนมาดี...แบ่งแยกเป้าหมายได้อยู่แล้ว...
เฉลี่ย ๆ กานนนน...ปายยยย...เคี๊ยก!!!!!

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:02:08 PM »

บาร์ท...เอย...
กลับมางวดนี้...  ล้างก้น  มาเรี่ยม ๆ ล่ะ....
ถ้าจะมาคาราโอเกะ  กะซึมเศร้าฯ ทีมง่ะ.....อิ อิ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 01:11:01 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:10:21 PM »

ข้าน้อยเห็นบาร์ทมี my space เข้าไปดู รูปชัดๆ ทั้งนั้นเลยเจ้าค่ะ ยกตัวอย่างเช่น รูปนี้ ไม่รู้ว่าคนถ่ายเมาแล้วหรือยัง

โหหห พี่โบว์อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ค่อยมาเล่นเน็ตหน่อย โดนซะหายอ้วนเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
55555 เฮฮาน่าดูเลยนะเนี้ยตาบาร์ท
แหมพี่ ก็เค้าพาผมไปง่ะ เยาะเย้ย ก็คือวันแรกที่ผมย้ายบ้านจากโฮมสเตย์มาแชร์อยู่กับบางคน(มากกว่า1)ในรูปนั้น เค้าก็พาผมไปคาราฯตั้งแต่คืนแรกเลยอ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน มันส์มาก ปล่อยแก่ซะ น้ำลายหก
...มีความสุขอะไรจะปานนั้น Cheesy
ปล่อยแก่นิดหน่อยเองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยี่ยมเลย Grin Grin Grin Grin เอาแหม่มมาฝากบ้างนะ Grin Grin Grin Grin โทษทีคิดดังไปหน่อย
แหม่มไม่มีอ่ะครับ มีแต่หมวย Grin แต่ไม่ได้จีบนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
มาดูรูปอีกทีตกลงไปเรียนเกาหลี หรือฮ่องกงอะ  Grin Grin Grin Grin   ไม่เห็นมีแหม่มสักคน  Grin Grin Grin Grin 
สาวๆน่ะ จากซ้าย ไทย, ญี่ปุ่น,เกาหลี,ไทย ครับ หนุ่มๆนั่นไทยทั้งนั้นเลย เยาะเย้ย
คาราโอเกะกะนี่นา นายบาร์ท Grin

สงสัยว่าผมต้องไปวัดสายตาประกอบแว่นอันใหม่ละ มองภาพแล้วมันเบลอๆยังไงชอบกล Grin
อิอิ คนอื่นเค้าถ่ายไงครับเฮีย ไม่ใช่ป๋มถ่ายซะหน่อย เยาะเย้ย
...งดเหล้า เข้าพรรษา... Grin
ภาพนี้ตั้งนานแล้วก๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตาบาร์ทร่าเริงจริงจริ๊ง...

เห็นแล้วคนแก่อิจฉาคับ...Grin
แหม เที่ยวทั้งทีก็ต้องร่าเริงให้สุดๆดิคับ เรียนเหนื่อยแล้วผ่อนคลายมั่งตามโอกาส เยาะเย้ย
เห็นรูปแล้ว น้องบาร์ท ผอมไปมาก
พี่บุญประชดป่าวคับเนี่ยะ หัวเราะร่าน้ำตาริน พลุ้ยอย่างงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน
คงจะกล้องตัวเดียวกับคราวที่ไปถ่ายร้านปืนที่โน่น  เบลอเสมอต้นเสมอปลาย  Grin Grin Grin แอบติดตามผลงานรูปถ่ายน้องบาร์ทมาตลอด ยินดีด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภาพพวกนี้คนอื่นเค้าถ่ายเน้อ ม่ายจ้ายป๋มถ่ายคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
คงจะกล้องตัวเดียวกับคราวที่ไปถ่ายร้านปืนที่โน่น เบลอเสมอต้นเสมอปลาย Grin Grin Grin แอบติดตามผลงานรูปถ่ายน้องบาร์ทมาตลอด ยินดีด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin 555 จริง ๆ เลย เสมอต้นเสมอปลาย Grin

Grin นายบาร์ทกลมขึ้นเยอะจริง ๆ Grin
อิอิ รักษาความคงที่ไงพี่ใหม่ เรื่องกลมน่ะ ปกติครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:10:38 PM »

กลับมางวดนี้...ล้างก้นมาเรี่ยม ๆ ล่ะ....
ถ้าจะมาคาราโอเกะ กะซึมเศร้าฯ ทีมง่ะ.....อิ อิ

นี่ก็แบ่งกาน

ท่าน 51 ดูแลน้องบาร์ท นาย LE ดูแลเพื่อนน้องบาร์ท

ทีมเวิร์คเยี่ยม!!!

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:20:57 PM »

Grin ตายยากแฮะ พูดถึงปุ๊บโผล่ปั๊บ Grin

มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:23:16 PM »

น่าอิจฉาเน๊าะ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:24:30 PM »

ผมว่าคุณบาร์ท ตั้ง Program กล้องไม่เหมาะสมนะครับ รูปเลยออกมาเบลอ ๆ Smiley
ผมตั้งไว้แล้วครับ แต่ตากล้องเมาเบียร์คับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมพึ่งรู้ความนะเนี้ย...........เวลานัดเจอทีไรชอบอ้างว่ามาไม่ได้เพราะมี Assignment จากอาจารย์บ้าง ดูหนังสือสอบบ้าง กลัวจะสอบ Management Account ไม่ผ่านบ้าง ที่แท้แอบไป Manage อย่างอื่นนี่เอง
แหม พี่นัดเจอผมก็ตอนไปGuns Showง่ะคับ ผมก็ไปทู้กครั้งเลยนา เยาะเย้ย Assignment ก็มาเป็นครั้งคราวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน เหอๆ ไม่ได้แอบไปManage อะไรเลยจริงจริ๊ง หัวเราะร่าน้ำตาริน
นึกว่าเก่งเรื่องเรียนกะยิงปืนแล้วก็มีด อื้อฮือ.........ซู้รา.......ก็ม่ายเบาแถม......นารี........งามๆอีกเพียบ หลงรัก หลงรัก
ซู้ราผมไม่เก่งหรอกครับ ลูบลิ้นได้สองทีก็เมาแย้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
ประท้วงครับท่านประธาน

ในเหตุการณ์นี้มีสตรีมากกว่าบุรุษ และไม่การเรียกกำลังเสริมครับท่าน เป็นการละเมิดสิทธิความเท่าเทียมในการแสวงหาความบันเทิงในชีวิตครับ

ทำไมชั้นเรียนผมไม่เป็นยังงี้ : (
อิอิอิ แหม ถ้าอยู่ใกล้ๆจะโทรเรียกมาเลยน่อ Grin
Grinอ่า..เห็นรูปแล้ว....บาร์ทเอ๊ยยยยย...บาร์ทน้องรัก......แอบไปเที่ยวผับเที่ยวบาร์...แล้วถ่ายรูปมาเป็นหลักฐานแบบนี้....หึหึ.......กลับมาเมืองไทยหอบบบบซู้รามาออสซี่ปิดปากพี่ซะดี ๆ มิชะนั้น...รูปเหล่านี่จะถึงมือป๊าและมาม๊าโดยมิต้องส่งสัย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
จากพี่สนพี่ชายที่แสนดี๊แสนดีของนายบาร์ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
อู๊ยยย ไม่ต้องแอบเลยครับพี่สน ไปแบบเปิดเผยเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin ตอนนี้นายบาร์ทคงนั่งจามไม่ได้หลับไม่ได้นอนแหง ๆ สงสัยเข้าเน็ตไม่ได้ หายไปหลายวันแล้ว Grin
เน็ตไม่มีปัญหาครับ เพียงแต่มีสาวยืมคอมทำรายงาน ผมเลยอดเล่น หัวเราะร่าน้ำตาริน
น้องบาร์ทอย่ากังวลครับ...... พาเพื่อน "เสื้อสีชมพู" มาสร้างสัมพันธ์ในฐานะเพื่อนร่วมโลกแล้วผมจะเลี้ยงปิดปากเอง

อิ อิ
เอางั้นเลยนะพี่นะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin กระทู้ยำเจ้าบาร์ท    อิอิอิ   ทำอะไรชอบให้มีหลักฐาน  Grin
 Grin เยาะเย้ย น้ำลายหก เห็นรูปแล้วไม่แปลกใจ มิน่าล่ะ......ถึงไม่ชอบกินกาแฟ บราซิล Grin Grin
555 ถ้าผมไม่ทิ้งหลักฐานแล้วจะมีเรื่องฮาๆมาให้แซวรึพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน บอกแล้วไง กาแฟกินแล้วไม่หลับ เอาอย่างอื่นดีกว่าครับ เยาะเย้ย
Wink
จาให้บอกไรดีอ่าคับ ในกรอบนั่นน่ะ สาวยุ่นครับ เยาะเย้ย
ไม่ใช่ น้องบาร์ท แล้ว ดูจากรูป ต้องเรียก เสี่ยบาร์ท ถึงจะถูก Grin Grin Grin Grin
เหมือนเสี่ยตาม คาเฟ่ บ้านเราเลย Grin Grin Grin
555 โดนเละเลยเรา แค่นิดโหน่ยเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน
เสี่ยไทยปฏิบัติการ ณ ซิดนีย์ครับ กิ๊ก กิ๊ก กิ๊ก
Grin Grin Grin
อ้า...
ตาบาร์ท เคยเล่นลูกตามน้ำ ...... มายำพี่.....
เป็นไง คราวนี้ พี่ขอตามน้ำมั่ง......
ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
น้ำหูน้ำตาไหลเยย
อิอิ ผลัดกันยำไปยำมา ผลสุดท้าย ผมน่วมฝ่ายเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน
คุณ 51 ยังอุตส่าห์มองออกอีกแฮะ ว่าสาวเจ้าน่ารัก Shocked

บาร์ทเอ๊ย... จำนนต่อหลักฐานอย่างนี้แล้ว รีบมาให้ปากคำด่วน Cheesy บรรยายมาซะดีๆ ว่ามีสาวชาติใดบ้าง? (หนุ่มๆไม่ต้อง พี่ๆเขาไม่สนใจ) Grin
ฮี่ๆ จำนนก็จำนนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  มีไทย เกาหลี ญี่ปุ่น ตามที่บรรยายเลยคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังงี้จิ "ซุ้มป๋าฯ" เล็งไม่ซ้ำซ้อนกัน ฮ่า ฮ่า

ประสานงานกันดีโดยไม่ต้องนัดหมาย ฮ่า ฮ่า
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:29:34 PM »

Grin;D เร็วเข้า เจ้าบาร์ท ค่าปิดปากเป็นกาแฟ บราซิล ไม่ใส่กระทิ 2 ถ้วย Grin;D
เอาชงแก่หรือชงอ่อนเพ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
กลับมางวดนี้... ล้างก้น มาเรี่ยม ๆ ล่ะ....
ถ้าจะมาคาราโอเกะ  กะซึมเศร้าฯ ทีมง่ะ.....อิ อิ

ทามมายทั่น เพิ่งรู้ว่าพี่51เป็น..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
กลับมางวดนี้...ล้างก้นมาเรี่ยม ๆ ล่ะ....
ถ้าจะมาคาราโอเกะ กะซึมเศร้าฯ ทีมง่ะ.....อิ อิ

นี่ก็แบ่งกาน

ท่าน 51 ดูแลน้องบาร์ท นาย LE ดูแลเพื่อนน้องบาร์ท

ทีมเวิร์คเยี่ยม!!!
อารายจาคาหนาดน๊านนน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin ตายยากแฮะ พูดถึงปุ๊บโผล่ปั๊บ Grin
ฮิฮิฮิ เยาะเย้ย ไม่ตายง่ายๆหร๊อก มีคนโทรบอกเลยรู้ข่าวเร็ว อิอิอิ เยาะเย้ย

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:30:15 PM »

น่าอิจฉาเน๊าะ
Grin Grin Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:32:37 PM »

ฮิฮิฮิ เยาะเย้ย ไม่ตายง่ายๆหร๊อก มีคนโทรบอกเลยรู้ข่าวเร็ว อิอิอิ เยาะเย้ย

Grin การข่าวดีว่างั้น Grin

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:38:14 PM »

Grin การข่าวดีว่างั้น Grin
อิอิ ก็พี่ดำอ่ะแหละคับที่โทรมาบอก ฮุฮุ เยาะเย้ย

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:12:08 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ๋า มาช้าเลยมีงานชี้แจงซะหลายข้อเลย

ไม่ทราบว่าข้อชี้แจงชัดเจนเป็นที่พอใจ สมควรลงมติไว้วางใจหรือเปล่าครับท่านสมาชิก?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:13:56 PM »

ก๊ากๆๆๆ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:16:03 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ๋า มาช้าเลยมีงานชี้แจงซะหลายข้อเลย

ไม่ทราบว่าข้อชี้แจงชัดเจนเป็นที่พอใจ สมควรลงมติไว้วางใจหรือเปล่าครับท่านสมาชิก?

ชัดเจนแจ่มแจ้งแล้วก๊าบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตามที่บอกไปเลยยย จูบบบบ ก็ย้ายบ้านมาวันแรกพี่เค้าก็ชวนไปคาราเลย เยาะเย้ย ไหนๆเห็นว่ากำลังปิดเทอม เรียนมาก็เหนื่อย ไปพักผ่อนซะหน่อยดีกว่า เยาะเย้ย
ก๊ากๆๆๆ
หัวเราะอะไรดังลั่นเชียวทั่นพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์