เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 01:42:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แซวน้องบาร์ทหน่อย  (อ่าน 7312 ครั้ง)
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:16:45 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ๋า มาช้าเลยมีงานชี้แจงซะหลายข้อเลย

ไม่ทราบว่าข้อชี้แจงชัดเจนเป็นที่พอใจ สมควรลงมติไว้วางใจหรือเปล่าครับท่านสมาชิก?

ยังครับ  Angry  ยังไม่ทราบชื่อ  อายุ  อีเมล  หมายเลขโทรศัพท์ (อ้อ... อยู่ต่างประเทศ  ไม่ต้อง)  ฯลฯ ของจำเลยร่วมเลยครับ  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:18:20 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ๋า มาช้าเลยมีงานชี้แจงซะหลายข้อเลย

ไม่ทราบว่าข้อชี้แจงชัดเจนเป็นที่พอใจ สมควรลงมติไว้วางใจหรือเปล่าครับท่านสมาชิก?

ยังครับ Angry ยังไม่ทราบชื่อ อายุ อีเมล หมายเลขโทรศัพท์ (อ้อ... อยู่ต่างประเทศ ไม่ต้อง) ฯลฯ ของจำเลยร่วมเลยครับ Grin
สอบสวนขนาดนั้นเลยเหรอครับเฮีย หัวเราะร่าน้ำตาริน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:24:16 PM »

พี่ๆ เขา "ก๊าก ก๊าก ก๊าก" ด้วยความอิจฉาน่ะครับ หึ หึ

เห็นมะ ผมน่ะชาตินิยม ท่าน 51 นิยมของนอก

ถ้าแชร์บ้านกับสาวญี่ปุ่นต้องระวังตัวหน่อยนะครับ อย่าให้โดนต้อนเข้ามุม แล้วจะหาว่าไม่เตือนล่วงหน้า (รู้งี้แชร์นานแล้ว ฮี่ ฮี่)

ผมเคยแชร์บ้านกับสาวญี่ปุ่น 2 คน ชายเยอรมันอีกคน เผอิญไม่ใช่สาวน่ารักยังงี้เลยเต้นฟุตเวิร์คออกจากมุมเสมอ จนมีฝรั่งหลงกลถูกญี่ปุ่นรับดูแลไปทั้ง 2 ราย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:31:32 PM »

พี่ๆ เขา "ก๊าก ก๊าก ก๊าก" ด้วยความอิจฉาน่ะครับ หึ หึ

เห็นมะ ผมน่ะชาตินิยม ท่าน 51 นิยมของนอก

ถ้าแชร์บ้านกับสาวญี่ปุ่นต้องระวังตัวหน่อยนะครับ อย่าให้โดนต้อนเข้ามุม แล้วจะหาว่าไม่เตือนล่วงหน้า (รู้งี้แชร์นานแล้ว ฮี่ ฮี่)

ผมเคยแชร์บ้านกับสาวญี่ปุ่น 2 คน ชายเยอรมันอีกคน เผอิญไม่ใช่สาวน่ารักยังงี้เลยเต้นฟุตเวิร์คออกจากมุมเสมอ จนมีฝรั่งหลงกลถูกญี่ปุ่นรับดูแลไปทั้ง 2 ราย
555 ต้องระวังอะไรล่ะครับ เค้าไม่สนใจผมหรอก จริงๆนะ Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:36:52 PM »

555 ต้องระวังอะไรล่ะครับ เค้าไม่สนใจผมหรอก จริงๆนะ Grin

Grin พิจารณาตัวเองได้แล้วล่ะ Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:39:16 PM »

อย่าประมาทครับ!!! เริ่มต้นโดยการตั้งอกตั้งใจทำใจแข็งไว้ก่อนดีกว่า เกิดโพล้เพล้ จิบเบียร์อารมณ์ดีๆ อยู่ ปุปปัปได้ยินประโยคยังงี้แล้วจะช๊อก มือไม้อ่อน ระทวยเสียท่า

"I want to do something with someone." เยาะเย้ย

"We can do that." น้ำลายหก

แต่ถ้าอยากเสียท่าก็อย่าให้เสียชื่อชายไทยนะคับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:44:50 PM »

Grin พิจารณาตัวเองได้แล้วล่ะ Grin
ไม่ต้องพิจารณาหรอก ก็รู้อยู่ว่าตัวเองไม่มีสเน่ห์อ่ะพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
อย่าประมาทครับ!!! เริ่มต้นโดยการตั้งอกตั้งใจทำใจแข็งไว้ก่อนดีกว่า เกิดโพล้เพล้ จิบเบียร์อารมณ์ดีๆ อยู่ ปุปปัปได้ยินประโยคยังงี้แล้วจะช๊อก มือไม้อ่อน ระทวยเสียท่า

"I want to do something with someone." เยาะเย้ย

แต่ถ้าอยากเสียท่าก็อย่าให้เสียชื่อชายไทยนะคับ อิ อิ

555555

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:46:50 PM »

สงสัยจะเล่นตบแผะตบแผะ  Grin  ไม่ก็เป่ากบ  Grin  Grin  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:50:33 PM »

เห็นรูปแล้ว น้องบาร์ท ผอมไปมาก

พี่บุญประชดป่าวคับเนี่ยะ  พลุ้ยอย่างงั้น

ไม่ได้ประชดครับพูดจริงๆตามที่เห็น ผอมไปจริงๆครับ แต่ว่าอ้วนมาแทน
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:55:55 PM »

สงสัยจะเล่นตบแผะตบแผะ Grin ไม่ก็เป่ากบ Grin Grin Grin
ง่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
เห็นรูปแล้ว น้องบาร์ท ผอมไปมาก

พี่บุญประชดป่าวคับเนี่ยะ พลุ้ยอย่างงั้น

ไม่ได้ประชดครับพูดจริงๆตามที่เห็น ผอมไปจริงๆครับ แต่ว่าอ้วนมาแทน
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มุขนี้นี่เอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:59:29 PM »

((ขำๆๆๆๆๆๆ))ขอแอบขำ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 03:15:47 PM »

เยาะเย้ยยำใหญ่ ครับท่าน ยำใหญ่.....ยำหยายยยยใส่นายบาร์ท.....กร๊ากกกกกกกก กั๊ก ๆ ๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยแต่ผมชอบรูปนายบาร์ทถือแก้วเหล้านะมันได้อารมณ์ชาวแอลกอฮอลิสซึ่มยังไงไม่ทราบบบบบบ..555555 Grin เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:34:29 PM »

รูปที่เอามาลง my space นี่คือคัดสรรที่ชัดที่สุดมาแล้วว่างั้นเถอะ

I am dying... -*-

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:40:29 PM »

ไม่ได้ถ่ายด้วยกล้องตัวใหม่ของหนูโบว์นิ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:42:01 PM »

รูปที่เอามาลง my space นี่คือคัดสรรที่ชัดที่สุดมาแล้วว่างั้นเถอะ
น้องบาร์ทอยากได้รูปหล่อๆพี่ถ่ายให้

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 04:45:04 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์