เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 02:00:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แซวน้องบาร์ทหน่อย  (อ่าน 7354 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:46:13 PM »

เห็นรูปแล้ว น้องบาร์ท ผอมไปมาก

พี่บุญประชดป่าวคับเนี่ยะ พลุ้ยอย่างงั้น

ไม่ได้ประชดครับพูดจริงๆตามที่เห็น ผอมไปจริงๆครับ แต่ว่าอ้วนมาแทน
....... Grin Grin Grin.......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Sandra
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:46:49 PM »

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin
 ตอนแรกๆ ที่เข้ามาใหม่  ก็เห็นมีการแซวกันว่า แถวนี้ งูเพ่นพ่านกันเยอะ ยัง งง  Huh

อ๋อ!!! เพิ่งถึงบางอ้อ ... งู เยอะกันจริง จริง ด้วยอ่ะ เยาะเย้ย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 05:09:31 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin
 ตอนแรกๆ ที่เข้ามาใหม่ ก็เห็นมีการแซวกันว่า แถวนี้ งูเพ่นพ่านกันเยอะ ยัง งง Huh

อ๋อ!!! เพิ่งถึงบางอ้อ ... งู เยอะกันจริง จริง ด้วยอ่ะ เยาะเย้ย

Grin เห็นที่ไหนบ้างแล้วล่ะครับ Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 05:38:11 PM »

เห็นแถวคอนหวันกะออสเตรเลีย........มั้ง.....
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 05:56:00 PM »

แหม ตุ้ยนุ้ยเชียวนะตาบาตร เอ๊ยบาร์ท

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
Sandra
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:15:47 PM »

Grin เห็นที่ไหนบ้างแล้วล่ะครับ Grin

ก็เห็นใน web นี้ล่ะเจ้าคะ...พอคุยเรื่องสาวๆ หรือ มีสาวๆ ( โสด ไม่โสด ไม่สาว) ลองหลงเข้ามา  แต่ละท่าน งี้ออกอาการ ระริก ระรี้  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก 
 แล้วดู Logo ของแต่ละท่าน ซิ ...เบาซะเมื่อไหร่
 เวลา post รูปสาวๆ นุ่งน้อยห่มน้อย หลงรัก ...อื๋อ !!! สดชื่นกันจัง...  จูบบบบ
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:22:35 PM »

ผมมากับพระครับ วันไหนที่เห็นรูปสาวๆ ผมเอาไปคิดปลงครับ  คิดปลงจริงๆ
คิดปลงว่าเมียที่บ้านทำไมไม่สวยอย่างนี้บ้าง ตอนนั้นตาก็ไม่สั้น ทำไม่ถึงเลือกมาได้แบบนี้
xiehua dun
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:24:40 PM »

ผมมากับพระครับ วันไหนที่เห็นรูปสาวๆ ผมเอาไปคิดปลงครับ คิดปลงจริงๆ
คิดปลงว่าเมียที่บ้านทำไมไม่สวยอย่างนี้บ้าง ตอนนั้นตาก็ไม่สั้น ทำไม่ถึงเลือกมาได้แบบนี้
แต่วววววววว นึกว่าปลงได้จริงๆอีกละ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:27:08 PM »

ก็เห็นใน web นี้ล่ะเจ้าคะ...พอคุยเรื่องสาวๆ หรือ มีสาวๆ ( โสด ไม่โสด ไม่สาว) ลองหลงเข้ามา  แต่ละท่าน งี้ออกอาการ ระริก ระรี้  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก 
 แล้วดู Logo ของแต่ละท่าน ซิ ...เบาซะเมื่อไหร่
 เวลา post รูปสาวๆ นุ่งน้อยห่มน้อย หลงรัก ...อื๋อ !!! สดชื่นกันจัง...  จูบบบบ
คำพระท่านว่า "...ไม่มีรูป  รส  กลิ่น  เสียงใด ที่จะสามารถดึงดูดใจชายได้เท่ากับรูป  รส  กลิ่น  เสียงของสตรี (และในทำนองกลับกัน)..."

หนุ่มๆพอคุยเรื่องสาวๆแล้วไม่ออกอาการ  กลับไปออกเวลาคุยเรื่องหนุ่มๆ  อันนี้น่าเป็นห่วงนะครับ  Wink

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:28:57 PM »

ก็เห็นใน web นี้ล่ะเจ้าคะ...พอคุยเรื่องสาวๆ หรือ มีสาวๆ ( โสด ไม่โสด ไม่สาว) ลองหลงเข้ามา แต่ละท่าน งี้ออกอาการ ระริก ระรี้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
 เวลา post รูปสาวๆ นุ่งน้อยห่มน้อย หลงรัก ...อื๋อ !!! สดชื่นกันจัง... จูบบบบ
อ้างถึง

แหะ โลโก้ผมน่ะ เห็นว่า สีฟ้าของน้ำสดชื่นดี

ใช้รูปนี้ ตอนฤดูร้อนที่ผ่านมา......

ใช้รูปดูแก้ร้อนครับ.....

หนูน้อยเธอก็........เอ่อ......หน้าตาหมดจดดี.....แค่นั้นครับ .......
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
( Grinรอด....รอด .... รอดอีกงาน Grin)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:29:55 PM »

((ขำๆๆๆๆๆๆ))ขอแอบขำ Grin
ขำรายเจ๊ เยาะเย้ย ต้องแอบขำผมด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยาะเย้ยยำใหญ่ ครับท่าน ยำใหญ่.....ยำหยายยยยใส่นายบาร์ท.....กร๊ากกกกกกกก กั๊ก ๆ ๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยแต่ผมชอบรูปนายบาร์ทถือแก้วเหล้านะมันได้อารมณ์ชาวแอลกอฮอลิสซึ่มยังไงไม่ทราบบบบบบ..555555 Grin เยาะเย้ย
ได้ทีเชียวละท่านน่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน อิอิ ซาหนุกกันหย่ายเลย....ครายว่าพ้มขี้มาวว ม่ายจริ๊ง ม่ายเป็นฟามจิงเรยย หัวเราะร่าน้ำตาริน
รูปที่เอามาลง my space นี่คือคัดสรรที่ชัดที่สุดมาแล้วว่างั้นเถอะ
คัดเรียบร้อยแล้วฮับ ฮิฮิ ชัดก่านี้ก็มี แต่ไม่กล้าลง กัวโดนเตะง่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
รูปที่เอามาลง my space นี่คือคัดสรรที่ชัดที่สุดมาแล้วว่างั้นเถอะ
น้องบาร์ทอยากได้รูปหล่อๆพี่ถ่ายให้
นี่ๆๆ ต้องอย่างงี้สิ ชัดแจ๋ว...แจ่มมมม เยาะเย้ย

xiehua dun
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:33:04 PM »

ก็เห็นใน web นี้ล่ะเจ้าคะ...พอคุยเรื่องสาวๆ หรือ มีสาวๆ ( โสด ไม่โสด ไม่สาว) ลองหลงเข้ามา แต่ละท่าน งี้ออกอาการ ระริก ระรี้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
 เวลา post รูปสาวๆ นุ่งน้อยห่มน้อย หลงรัก ...อื๋อ !!! สดชื่นกันจัง... จูบบบบ
อ้างถึง

แหะ โลโก้ผมน่ะ เห็นว่า สีฟ้าของน้ำสดชื่นดี

ใช้รูปนี้ ตอนฤดูร้อนที่ผ่านมา......

ใช้รูปดูแก้ร้อนครับ.....

หนูน้อยเธอก็........เอ่อ......หน้าตาหมดจดดี.....แค่นั้นครับ .......
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
( Grinรอด....รอด .... รอดอีกงาน Grin)
นำขุ่นคลั่กเชียว ป๋าปกม.

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 06:35:40 PM »

เห็นรูปแล้ว น้องบาร์ท ผอมไปมาก

พี่บุญประชดป่าวคับเนี่ยะ พลุ้ยอย่างงั้น

ไม่ได้ประชดครับพูดจริงๆตามที่เห็น ผอมไปจริงๆครับ แต่ว่าอ้วนมาแทน
....... Grin Grin Grin.......
เอ้า หัวเราะกันหญ่ายย หัวเราะร่าน้ำตาริน เห็นคนอ้วนแล้วคิกคักกานหญ่ายเรยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin Grin Grin
 ตอนแรกๆ ที่เข้ามาใหม่ ก็เห็นมีการแซวกันว่า แถวนี้ งูเพ่นพ่านกันเยอะ ยัง งง Huh

ฮู้ยยย ผมไม่ใช่งูฮับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ไม่ใช่หมายความว่าจะรอดตลอดไปนะพี่ซับ อย่านิ่งนอนใจไป เยาะเย้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:55:40 PM »

แต่ไม่ใช่หมายความว่าจะรอดตลอดไปนะพี่ซับ อย่านิ่งนอนใจไป เยาะเย้ย

Grin เยี่ยมเลยน้องบาร์ท Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 12:12:18 AM »

Snake เอ๊ย Submachine&Baby Snake.jpg

ขามมมมม...กลิ้ง.........

ประพฤติเช่นนี้....แล.....บาร์ทเอ๋ย.......

ถึงจะเรียกว่า...."น้องร๊ากกกกกก"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2005, 12:23:27 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์