เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:28:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันกลับมาแล้ว !!!!!!  (อ่าน 5336 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:34:27 PM »

ขอแสดงความเห็นหางอึ่งเล็กน้อย

ตอนที่จ่ายิ้มตายอยัการสั่งฟ้องข้อหาเจตนาฆ่าคนตาย มิใช่ฆ่าเจ้าหน้าที่นะครับเพราะอัยการดูว่าจ่ายิ้มมิได้ปฏิบัติหน้าที่อยู่ ที่สำคัญหากอัยการสั่งฟ้องข้อหาร่วมชุลมุนเป็นเหตุให้ผู้อื่นถึงแก่ความตาย ป่านนี้ลูกเหลิมก็เข้าไปออกกำลังกายในบางขวางแล้วครับ โดนชก

เพราะอัยการฟ้องข้อหาฆ่าคนตายโดยเจตนา + พยานหลักฐานอ่อนเลยหลุดครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่รู้ว่าอัยการฟ้องพลาดหรืออะไรดลใจก็ไม่รู้นิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

.. พนักงานอัยการ เป็นมือกฎหมายของรัฐ.เป็นมือกฎหมายของฝ่ายบริหาร.. โปรดอย่าได้ไปก้าวล่วงเลยครับ..

Noppadol
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:39:09 PM »

ผมเลิกเที่ยวก็เพราะแบบนี้ล่ะ.......
เกรงใจบรรดาท่านๆทั้งหลาย...เดี๋ยวนี้ชักเยอะเหลือเกิน
คน..เดียวนี้จุดเดือดต่ำครับ...
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:45:45 PM »

ปลงครับ  Angryปลงอย่างเดียว กรรมใดใครก่อกรรมนั้นคนนั้นก่อครับ Grin.............................สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม สักวันฟ้าคงมีตาครับ
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:24:38 PM »

Undecided พนันได้เลยว่าไม่ได้แก่ตายแน่ ๆ Undecided

Grin ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละพี่NaiMai  Grin

...ไปไหนๆ ขออย่าได้เจอเทวดากลุ่มนี้เลย กลัวอดใจไม่ไหวว่ะ ครับ Grin

เจอเมื่อไรผมคงย้ายที่ เที่ยว ที่กินทันที Grin Grin Grin Grin เสียวววววววววววววววว

ไม่รู้เมื่อไรเครื่องมันจะฮีท Grin Grin Grin Grin
                  Grin  พี่ carrera  เอ  สงสัยต้องล้างหม้อน้ำแล้วมั้งพี่ เครื่องจะได้มีฮีท    Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:26:55 PM »

โชคดี ที่ผมเป็นคนบ้านนอกครับ

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
Drt2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

"มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี"

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:42:20 PM »

ตอนนี้แค่เปิดตัวครับ แฮ่ม ! ของจริง ต้มยำกุ้งชิดซ้าย .....

To be leader is not only " Instructiion " It's " Responsibility "
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:47:52 PM »

.............................ธรรมดา มันเป็นเรื่องธรรมดา................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 02:05:08 PM »

โดนชกแถวบ้านผมเรียก   ............ตาชั่งเอียง.... Grin Grin
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 03:10:11 PM »

ศาลน่าจะสั่งให้มันเทียวได้แต่ให้ไปได้คนเดียว ดูซิมันจะกล้าเที่ยวโดยไม่มีลิ่วล้ออะเปล่า........................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 03:27:37 PM »

Shocked Shocked Shocked  โดนชก โดนชก โดนชก  Cool Cool Cool 
 หลงรัก สมมุติ ว่า ถ้าเพื่อนเราทำผิด เราจะอยู่ข้างเพื่อนเราไม๊ครับ ไม่ว่าจะเป็น คนตบ หรือ ถูกตบ  หลงรัก ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ซะด้วย ไม่กล้าคิด ได้แต่ฟัง  หลงรัก
    ข่าวบางข่าวก็ชอบ จูงคนให้คิดตาม ไม่เชื่อลองอ่าน   ตกใจ รถตู้วง'บอดี้สแลม'ถูกปิกอัพพุ่งชนดับ  ตกใจ http://www.dailynews.co.th/today/each.asp?newsid=64036

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 03:47:03 PM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 03:39:18 PM »

ซุ้มป๋าฯ ต้องไม่ไปกินกันแถวๆนั้นนะครับ

เดี๋ยวเขามาถาม "กรูลูกใคร"................เบื่อพวกลูกไม่มีพ่อ พอเมาแล้วเก็บกด เที่ยวถามชาวบ้านว่าพ่อมันเป็นใคร
---------------------------------------------------------------------------------------------------
ไม่ไปแน่ครับ...เต็มที่ก็ หมูย่างคุณ....อิอิ

แต่พ่วงเหมือนเรื่อง " ซุ้มมือปืน "  ก็ดีนะครับ...."กรูลูกใคร".......เปรี้ยง  แล้วก็กลับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 03:53:49 PM »

Sad Sad Sad

นับวันยิ่งแย่

Angry Angry Angry

Shocked Shocked Shocked  โดนชก โดนชก โดนชก  Cool Cool Cool 
 หลงรัก สมมุติ ว่า ถ้าเพื่อนเราทำผิด เราจะอยู่ข้างเพื่อนเราไม๊ครับ ไม่ว่าจะเป็น คนตบ หรือ ถูกตบ  หลงรัก ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ซะด้วย ไม่กล้าคิด ได้แต่ฟัง  หลงรัก

แล้วถ้าบังเอิญเป็นพ่อคนอย่างนี้ จะทำยังไงกันครับ

จะรัก จะโอ๋ อย่างที่เป็นอยู่ไหมครับ  Angry Angry Angry

Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:46:31 PM »

ซุ้มป๋าฯ ต้องไม่ไปกินกันแถวๆนั้นนะครับ

เดี๋ยวเขามาถาม "กรูลูกใคร"................เบื่อพวกลูกไม่มีพ่อ พอเมาแล้วเก็บกด เที่ยวถามชาวบ้านว่าพ่อมันเป็นใคร
แต่ก็น่าสงสารนะครับไม่รู้จักแม้.....กระทั่งชื่อ พ่อของตัวเองครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 05:13:50 PM »

หลงรัก สมมุติ ว่า ถ้าเพื่อนเราทำผิด เราจะอยู่ข้างเพื่อนเราไม๊ครับ ไม่ว่าจะเป็น คนตบ หรือ ถูกตบ  หลงรัก

Grin ถ้าเพื่อนผิด ผมยอมขอโทษครับ ดีกว่าตะแบงไปให้ถูก แล้วจบลงด้วยดีครับ Grin

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 05:22:03 PM »

Shocked Shocked Shocked โดนชก โดนชก โดนชก Cool Cool Cool
 หลงรัก สมมุติ ว่า ถ้าเพื่อนเราทำผิด เราจะอยู่ข้างเพื่อนเราไม๊ครับ ไม่ว่าจะเป็น คนตบ หรือ ถูกตบ หลงรัก

Grin ถ้าเพื่อนผิด ผมยอมขอโทษครับ ดีกว่าตะแบงไปให้ถูก แล้วจบลงด้วยดีครับ Grin
Grin รบกวนพี่ใหม่ ช่วยอธิบายคำว่า  Grin ดีกว่าตะแบงไปให้ถูก Grin  หน่อยครับ ผมงง ไม่เข้าใจความหมาย เพราะไม่เคยได้ยิน  Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์