เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:25:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรืองนาฬิกาครับ  (อ่าน 15950 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 03:23:15 AM »

ขอให้ได้สมใจในเร็ววันครับ  Smiley
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 11:27:29 AM »

การที่ใส่แล้วรู้สึกว่าBreitlingมันหนา น่าจะเกิดจากความไม่ชินตามากกว่าค่ะ ตอนสมัยโออยู่มหา'ลัย(ตอนผอม) ใส่คล้ายๆรุ่นที่คุณbirdชอบทุกวันเลย แต่เป็นรุ่นที่สีทองน้อยกว่านี้ ตอนนี้เยินแล้ว อย่างที่บอก...เป็นคนซุ่มซ่าม เลยเอาเก็บเข้ากล่องอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 11:28:16 AM »

หึ หึ เจ๊โออีกที

ซื้อยางรถยนต์เส้นละร่วมๆ4แสนมาดมกลิ่นเล่น มาบอกว่าไม่มีตังค์

หึ หึ หึ

สายเรือนนั้นกลิ่นอะไรแล้วนะเจ๊?

เจี๊ยกกกกกกกกกก...หลักหมื่นย่ะ อยู่ในกล่องนิ่งๆอย่างนั้นแหล่ะ ไม่กล้าใส่ เสียดาย กลัวเป็นรอย...เจ๊ซุ่มซ่ามอ่ะ ยิ้มีเลศนัย
ที่ใส่ติดมือเป็นคาสิโอ้ ดิจิตอล ใช้พลังงานแสง made in thailand  Grin

หึ หึ

หึ หึ หึ หึ

เรือนนั้นผมเห็นในเวบฯโรงงาน 2.8แสน

เจ๊โอนไป2รอบ

นาฬิกาเรือนเดียว จ่ายไป5.6แสน

เอามาดมกลิ่นเล่นซะงั้น  แลบลิ้น

หึ หึ หึ หึ หึ

อ๋อย จำผิดเปล่ายะ แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 01:32:00 PM »

ขอโทษครับเจ๊ เมื่อคืนไปนั่งฟังเพลงคนเดียว แปร๊ดกลับมา .... รั่วขนาดหนัก  อ๋อย
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 03:32:10 PM »

สงสัยต้องขอวัดขนาดข้อมือคุณโอ ละ   จะได้ใช้เป็นแบบในการทำข้อมือตัวเองให้พร้อมสำหรับนากาทุกรุ่น  Grin

ตัวข้างล่างนี้ใส่ทุกวันมา 6 ปี  เป็น Boy Size  พอดีกับข้อมือผมเลย
เสียแต่สายยาง เวลาเจอเหงื่อ  กลิ่นเหลือทน...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 04:13:38 PM »

Smiley ผมว่าข้อมือคุณ.Bird ใส่ขนาด 40 มม.ก็สวยนะครับ ลองหาตัวเรือนที่บางๆ ทีแรกอาจไม่ชิน เดี๋ยวนี้นิยมนากาเรือนค่อนข้างใหญ่ๆ นะครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 04:20:25 PM »

เอาตัวนี้มายั่ว....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 04:49:37 PM »

หลงรัก ตอนนี้ผมอยากได้เรือนนี้มากครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 01:41:46 AM »

สงสัยต้องขอวัดขนาดข้อมือคุณโอ ละ   จะได้ใช้เป็นแบบในการทำข้อมือตัวเองให้พร้อมสำหรับนากาทุกรุ่น  Grin

ตัวข้างล่างนี้ใส่ทุกวันมา 6 ปี  เป็น Boy Size  พอดีกับข้อมือผมเลย
เสียแต่สายยาง เวลาเจอเหงื่อ  กลิ่นเหลือทน...

ข้อมือโอในปัจจุบัน ตัดสายใส่แบบสบายๆก็6นิ้วครึ่งค่ะ Cheesy
Breitling เรือนนี้โอไม่ทราบจริงๆว่ารุ่นไหน ได้มาตั้งแต่ตอนวัยรุ่น เครื่องออโต้ หน้า40มม.(รวมเม็ดมะยม) เดิมเป็นสายหนังสีน้ำตาลอ่อน พี่สาวซื้อมาฝากจากฮ่องกง ตอนนั้นไม่ทราบหรอกว่ายี่ห้อนี้แพง เห็นในหนังสือโว๊ค แล้วบอกกับพี่สาวว่าชอบแบบนี้ เค้าก็ซื้อมาฝาก ที่เค้าซื้อให้เนื่องจากเห็นว่าเราเป็นน้องที่ไม่ค่อยมีใครสนใจ (พี่สาวคนนี้เสียชีวิตไป10กว่าปีแล้วค่ะ) โอสนิทกับเค้ามากที่สุด ตอนได้มาดีใจสุดชีวิต ใส่ทุกวัน ใส่แบบไม่ถนอม สายเปลี่ยนมาเส้นนี้เส้นที่3แล้วค่ะ Cheesy

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 05:03:12 AM »

แต่ก่อนผมใช้ swatch ครับ ลุงกับป้าซื้อมาเป็นของฝากจากยุโรป ตอนแกมาเที่ยวเมืองไทยเมื่อปี 2543 จะสิบปีแล้ว สายขาดแล้วขาดอีก เปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีก จนล่าสุดตอนบินมาอินเดียงวดนี้ มันสิ้นอายุขัยแล้วครับ เลยเก็บซากไว้ดูต่างหน้า

ตอนนี้หันมาคบกับ Casio Pathfinder PAW1500T-7V ครับ ดูดุๆดี ใส่กับเสื้อเชิ๊ต หรือ ใส่กับชุดลำลองก็ได้

ปล มือคนข้างบนสวยนะครับ สงสัยเป็นลีดมหาลัยมาก่อนแน่ๆ อิอิอิ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 01:38:22 PM »

น้ำลายหก ขอข้าวสวยร้อนๆ กับพริกขี้หนูสด...เยี่ยม

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 01:55:28 PM »

and some garlics
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 02:11:54 PM »

น้ำลายหก ขอข้าวสวยร้อนๆ กับพริกขี้หนูสด...เยี่ยม

คุ้นๆนะครับอาวัฒน์

รับกระเทียมสดด้วยไหมครับ

Cheesy Cheesy

Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 02:15:12 PM »

Breitling ชอบที่เป็นรุ่นของนักบิน ฟังชั่นเยอะ .. รู้ว่าดีน่าใช้มาก แต่ยังไม่มีวาสนาสักที เลยครับ. Grin

-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 02:53:20 PM »

Breitling ชอบที่เป็นรุ่นของนักบิน ฟังชั่นเยอะ .. รู้ว่าดีน่าใช้มาก แต่ยังไม่มีวาสนาสักที เลยครับ. Grin

ที่หมุนๆ ตรงหน้าปัทม์หรือเปล่าครับพี่

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์