เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:34:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 23
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนเทพกับร้านในตำนาน+เอารูปมาฝากครับ+ใครมีประสบการณ์ถูกหลอกถูกโกงจากร้านปืน  (อ่าน 104871 ครั้ง)
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:51:51 AM »

ขายได้ครับพี่....บ้างท่านต้องการแต่ปืน  มิต้องการข้อมูล ครับ
บางท่าน ต้องการแต่..อะไรก็ได้ ที่แตกต่างไปจากท่านอื่น....

สื่อ....มีอิทธิพลสูงทีเดียว  สำหรับการตัดสินใจ ครับ
นอกไปจาก...หน้าตาของร้าน และการหว่านล้อม

เจ้าของปืน...ในภาพนี้  เป็นถึงข้าราชการระดับ 9  ในท้องถิ่นของผมเชียวนะครับ
ผู้ที่ออกตังค์ให้....เป็นถึงเจ้าพนักงานท่านหนึ่ง...ที่กำกับระดับจังหวัด ครับ คริ คริ

อย่างที่ท่านนึงเคยบอกผมว่า  บางครั้งมีเงินอย่างเดียวก็ซื้อไม่ได้
ใช่ครับต้องมีกิเลสอย่างแรงด้วย อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:55:06 AM »

Hk เราไม่ติดอันดับปืนเทพ เศร้า Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:56:12 AM »

น้อมภักดี ภูวไนย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

คริ คริ  ขออภัยนะครับ  ท่าน 10ใจ.....
กรุณาทาน...ลายเซ็น ของท่านด้วยครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:57:09 AM »

Hk เราไม่ติดอันดับปืนเทพ เศร้า Grin

จะเตพ..ได้ไง....อยู่ตั้ง นราฯ  คริ คริ
แถมครูยังต้องแบก..ต้องหาบ...ต้องหาม...อีกอ่ะ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:58:50 AM »

ไม่ติดน่ะดีแล้วครับครู เหอะ เหอะ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:59:09 AM »

นี่ครับเทพแห่ง G19
ตัวนี้ลำกล้อง+สไลค์สั่งผลิตพร้อมส่ง EMS ด่วนพิเศษจากดาวอังคารไม่มีปัญหาใดๆกับปืนชนิดนี้ทั้งสิ้น
โยนใส่กองไฟยังเฉยๆมิรู้ร้อนยิงลูกแรงสูง +P+P+P+P+ และอีกหลายๆ +ได้ทุกชนิดศุนย์อย่างดีรับประกันกลุ่มแม่นมากๆ
ติดเลเซอร์ได้พร้อมใช้งานสนนราคาพี่เศษสำหรับท่านวันนี้ ตัวปืนราคา 139000 บาท เลเซอร์ 19000 บาทครับ.. ตกใจ ตกใจ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
T-05
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:00:36 PM »

โห G19 ราคานี้ ซื้อร้านนอกลิสต์ แถม 453 วาร์มินต์ รึ 10/22 เเต่งหล่อ + สโคบดีๆ ได้ลูกอีกหลายกล่องเรยคร๊าบบบบบบ โดนชก

ต้องร้องเพลงน้องอ้อม สุนิสาครับ

ถอยยย...............................ดีกว่า    ม่ายยอาวววว..............................ดีกว่า    แบร่
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:00:58 PM »

ไม่ติดน่ะดีแล้วครับครู เหอะ เหอะ

ใช้ เอสซาเค....แล้ว เซ็กส์ดี...ใช่ป่ะฮับ พี่งูฯ  คริ คริ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:02:40 PM »

Glock 129,000 เหล็กกล้าจากดาวอังคาร   โดนชก โดนชก โดนชก  ถ้ามาจากดาวอังคารจริง น่าจะตั้งแพงกว่านี้นะ  เพราะ ต้องบวกค่านั่งกระสวยอวกาศไปเอามา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ส่ง EMS มาครับท่านลดค่าใช้จ่ายให้พี่น้องเราไม่ต้องแบกรับภาระที่สูงเกินควรครับ... คิก คิก คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
@สิบฤทัย@
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:16:05 PM »

น้อมภักดี ภูวไนย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

คริ คริ  ขออภัยนะครับ  ท่าน 10ใจ.....
กรุณาทาน...ลายเซ็น ของท่านด้วยครับ คริ คริ

ขออภัยครับผมไม่ทราบจริงๆมีตรงไหนที่ผิดพลาด กรุณาแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณอย่างยิ่ง

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:18:12 PM »

ขออภัยครับผมไม่ทราบจริงๆมีตรงไหนที่ผิดพลาด กรุณาแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณอย่างยิ่ง

วงศ์จักรี  กับ  วงศ์จักรกรี  ครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:19:47 PM »

จะเตพ..ได้ไง....อยู่ตั้ง นราฯ  คริ คริ
แถมครูยังต้องแบก..ต้องหาบ...ต้องหาม...อีกอ่ะ

งอน งอน งอน

ใช้ เอสซาเค....แล้ว เซ็กส์ดี...ใช่ป่ะฮับ พี่งูฯ  คริ คริ

Grin Grin Grin
@สิบฤทัย@
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:20:42 PM »

รับทราบครับ จะรีบแก้ไขด่วน ขอบคุณครับ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:22:15 PM »

ปืนอาไร๊....ตั้ง version ว่า  งูเอสซาพี งี้....เซ็กส์ดี งี้....คริ คริ
แล้วจะ "เตพ" ได้ไงอ่ะ ครูเบิ้ล...คริ คริ
@สิบฤทัย@
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:23:20 PM »

เรียบร้อยแระ  เหอๆๆๆ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 23
  พิมพ์