เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 12:26:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติตั้งกระทู้เตือนภัยการหมิ่นพระบรมเดชานุภาพให้ทราบกันนะครับ  (อ่าน 9400 ครั้ง)
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 03:13:41 PM »

..เพราะ.คนๆเดียวเลย.ผมไม่คิดว่า.บ้านเมืองเราจะถึงขนาดนี้... เศร้า

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 03:42:25 PM »

Smiley เราปล่อยให้เขาเข้าครอบครองประเทศมานาน มีการวางเครือข่ายโยงใย เข้าแทรกแซงหน่วยงานเกือบทุกกระทรวง ทบวง กรม เลยทำให้เหิมเกริม ยิ่งช่วงนี้สถานะการณ์เริ่มใกล้ถึงจุดแตกหัก พวกนี้ยิ่งต้องแสดงตัวมากขึ้น

Smiley สิ่งที่พวกเราพอจะทำได้ คือ การรวมกลุ่มกันไว้ เป็นตัวคัดค้าน ต่อต้านแนวร่วมพวกนี้ทุกวิธี เช่น ถ้าขึ้นรถแท๊กซี่ เจอพวกนี้พูดจาบจ้วง ใช้โทรฯ อัดเสียงไว้ จดทะเบียนรถ ดำเนินการแจ้งความ หรือ ถ้าเจอกลุ่มคนพวกนี้ให้พยายามอัดเสียงไว้ แล้วดำเนินการแจ้งความ 

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
pucca
Full Member

คะแนน 18

ติดคุกยังมีวันออก แต่ตายไม่มีวันฟื้น

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 06:46:46 PM »

สุชาติ นาคบางไทร หายไปเลย ยังจับกันไม่ได้ หรือไม่ได้จับก็ไม่ทราบ ตำรวจไทยทำไมถึงเฉยกับเรื่องแบบนี้ คดีจักภพก็ช้า ยังมาลอยหน้าลอยตาในสังคมอีก ผมล่ะเซ็งจริงเลยครับ
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 06:53:03 PM »

เป็นทหารฟังแล้วหดหู่ใจ ประชาชนที่เรารักและปกป้องมาตลอดกลับมาแตกแยกกันเองแถมซ้ำร้ายลามไปถึงสถาบันสูงสุด  ถ้าได้ยินกับหูจะตบให้กลิ้ง เศร้า

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
pucca
Full Member

คะแนน 18

ติดคุกยังมีวันออก แต่ตายไม่มีวันฟื้น

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 07:06:42 PM »

เป็นทหารฟังแล้วหดหู่ใจ ประชาชนที่เรารักและปกป้องมาตลอดกลับมาแตกแยกกันเองแถมซ้ำร้ายลามไปถึงสถาบันสูงสุด  ถ้าได้ยินกับหูจะตบให้กลิ้ง เศร้า
ขอฝากด้วย2ทีครับ Grin Grin Grin
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 07:12:13 PM »

Wink
ขอตั้งข้อสังเกต
อ้ายตัวแสบทั้งหลาย ไม่กล้าโผล่หน้าเข้ามาในกระทู้นี้เลย
ขอขอบคุณทุกความเห็นและท่าทีของเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ผมได้อ่านครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2008, 07:15:53 PM โดย a lone wolf » บันทึกการเข้า

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 07:25:06 PM »

สุชาติ นาคบางไทร หายไปเลย ยังจับกันไม่ได้ หรือไม่ได้จับก็ไม่ทราบ ตำรวจไทยทำไมถึงเฉยกับเรื่องแบบนี้ คดีจักภพก็ช้า ยังมาลอยหน้าลอยตาในสังคมอีก ผมล่ะเซ็งจริงเลยครับ

มันอยู่ สิงคโปร์  แล้วตอนนี้ เจ๊ปอง แกว่า  Grin Grin พอดีเป็น แฟนเอเอสทีวี  ขำก๊าก ขำก๊าก
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 07:27:04 PM »

Wink
อ้ายตัวแสบทั้งหลาย ไม่กล้าโผล่หน้าเข้ามาในกระทู้นี้เลย
ขอขอบคุณทุกความเห็นและท่าทีของเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ผมได้อ่านครับ ไหว้
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                               ถามหาใครครับใช่  หอมมะลิ   ดิออร์   จีเอ็มเอส  ใช่ป่ะ แลบลิ้น แลบลิ้น
ณัฏฐวุฒิ โชติสนธิ์ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 07:45:51 PM »

ผมอยากเจอมากไอ้พวกชิงนรกมาเกิดผมจะให้มันกิน PARA จะได้ทำให้พวกไอ้นรกได้รู้ว่าทุกวันนี้พวกมันอยู่ดีกินดีเพราะใคร
( ไหว้)

ชีวิตนี้ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 08:00:11 PM »

Wink
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                               ถามหาใครครับใช่  หอมมะลิ   ดิออร์   จีเอ็มเอส  ใช่ป่ะ แลบลิ้น แลบลิ้น

คงใช่ครับ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 08:02:02 PM »

Wink

คงใช่ครับ
คงไปแว้น หรือโชว์กลวงที่พันทิพอยู่มังครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
Glock36
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 08:07:07 PM »

ใครรักชาติรักแผ่นดินรักสถาบันพระมหากษัตริย์ก็ช่วยๆกันบอกต่อถึงความเลวของพวกตีนตบด้วยนะครับ
อย่าให้เรื่องนี้แค่ผ่านหูไป คนพวกนี้สมควรโดนลงโทษให้หมด

ควรให้คนอื่น ๆ ใช้วิจารณญาณเองด้วยครับ ไปบอกเขาเดี๋ยวหาว่าเป็นพวก พธม.

ก่อนหน้านี้ แฟนผมเป็นคนรักทักษิณ เกลียดพันธมิตร ... วันหนึ่งผมได้ฟังแถบบันทึกเสียงของ da torpedo ตั้งแต่ต้นจนจบ ... จึงมาเล่าให้เธอฟัง .. (ว่ามันเอี้ยมาก เจอตัวต้องโดน)

เธออยากฟังบ้าง ... ผมจึงถามเธอว่า "น้องรักในหลวงหรือเปล่า" เธอว่า "รัก" ... ผมบอก "งั้นอย่าฟังเลย เดี๋ยวจะเกลียดทักษิณเปล่า ๆ" ....

สรุปคือเธอก็ยังไม่ได้ฟัง แต่ประกาศตัวเป็นกลางไปเรียบร้อยแล้ว Grin Grin Grin Grin
เยี่ยม  เยี่ยม
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 08:12:04 PM »

แผ่นดินที่พวกมันได้เหยียบและดูหมิ่นสถาบันฯ อยู่ทักวันนี้ พวกมันควรสำนึกว่าไครเป็นคนต่อสู้เพื่อให้คงอยู่จนทุกวันนี้ คนพวกนี้อยากเหยียบหัวพวกมันให้หน้ามันติดดินจริงๆ  Angry
Kwan -รักในหลวง-
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

BU14 (9โมง)

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 08:43:16 PM »

วันนี้ผมนั่งรถเพื่อนทำงาน ก็คุยถึงเรื่องการหมิ่นเบื้องสูง ทำไมมันพูดกันง่ายดีนึกจะพูดก็พูด มันเป็นใคร
ยิ่งรายการวันนี้ลิงสามตัวอ้างโน้นอ้างนี้ เห็นแล้วฟังแล้วอยากถามว่า มึงเป็นคนไทยหรือเปล่า รักเหลือเกิน
ไอ้ทักษิณ เทิดทูนยังกับพระเจ้า ผมว่าดีนะที่โดนทหารปฏิวัติ แต่ถ้าไม่โดนทหารปฏิวัติ ผมว่าน่ากลัวประเทศไทยเดือดร้อนแน่ๆ ไอ้พวกนี้ถ้าเป็นสมัยโบราณ ต้องประหาร 7 ชั่วโคตร 

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 09:12:12 PM »

วันนี้ผมนั่งรถเพื่อนทำงาน ก็คุยถึงเรื่องการหมิ่นเบื้องสูง ทำไมมันพูดกันง่ายดีนึกจะพูดก็พูด มันเป็นใคร
ยิ่งรายการวันนี้ลิงสามตัวอ้างโน้นอ้างนี้ เห็นแล้วฟังแล้วอยากถามว่า มึงเป็นคนไทยหรือเปล่า รักเหลือเกิน
ไอ้ทักษิณ เทิดทูนยังกับพระเจ้า ผมว่าดีนะที่โดนทหารปฏิวัติ แต่ถ้าไม่โดนทหารปฏิวัติ ผมว่าน่ากลัวประเทศไทยเดือดร้อนแน่ๆ ไอ้พวกนี้ถ้าเป็นสมัยโบราณ ต้องประหาร 7 ชั่วโคตร 
เครื่องประหารหัวสุนัขด้วยซิครับ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์