เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:32:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: สาวๆ ของใครไฉไลกว่า?
"เรียวจัง" ม้าพ่อพันธุ์แห่งชินจูกุ - สวยทุกตอน!! - 9 (26.5%)
เห่าไฟสายฟ้า "คอบบร้า .77" - 3 สาวเนลสันก็สุดๆ แร้ว - 3 (8.8%)
"พ้มชื่อบอนด์ ....เจมส์ บอนด์" - พ้มขอซดวอดก้า/มาตินี่ สงบใจก่อน - 20 (58.8%)
"ดร. โจนส์" - ผมต่อให้ไม่นับนักศึกษานะ - 2 (5.9%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 32

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โหวต สาวๆ ของพระเอกปืนไว  (อ่าน 3648 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 03:29:04 PM »

ขอขอบคุณท่าน "เรียว" ที่จุดประกายความคิดครับ

ขอเสียงโหวตว่านางเอกและสาวๆ ผู้ช่วยของใครไฉไลกว่ากันคร้าบบบบ.......... น้ำลายหก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 03:30:58 PM »

อะแฮ่ม ผมขอโหวต "บอนด์" ครับ

อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 03:38:28 PM »

อะแฮ่ม ผมขอโหวต "บอนด์" ครับ

อิ อิ

เหมือนกันครับ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 03:38:43 PM »

โหวตแล้วครับ "ดับเบิ้ลโอ เซเว่น"............ Grin

ท่านเรียว.... จริง ๆ คือ ซาเอบะเรียว ครับ.... ท่าน LE พี่ท่านบอกว่าชื่อยาวไป ก็เลยตัดเหลือ เรียว .... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 03:46:53 PM »

Cheesyผมชอบซาเอบะ เรียวครับ เจอแต่สวยๆ แต่ไม่ได้แอ่ม  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 03:51:53 PM »

ขอขอบคุณท่าน "เรียว" ที่จุดประกายความคิดครับ

ขอเสียงโหวตว่านางเอกและสาวๆ ผู้ช่วยของใครไฉไลกว่ากันคร้าบบบบ.......... น้ำลายหก

โหวตแล้วครับ "ดับเบิ้ลโอ เซเว่น"............ Grin

ท่านเรียว.... จริง ๆ คือ ซาเอบะเรียว ครับ.... ท่าน LE พี่ท่านบอกว่าชื่อยาวไป ก็เลยตัดเหลือ เรียว .... Grin

ยินดีครับท่าน Law Enforcement แต่ละ นางใน city hunter ก็ไม่แพ้ใครเหมือนกันนะครับ เริ่มจากคาโอริ (สวยมากเวลาควงค้อนปอนด์) , ซาเอโกะ (สวยประหาร) ฯลฯ ที่เหลือจำไม่ค่อยได้แล้ว ไม่ได้อ่านมา 10 กว่าปีแล้วครับ ส่วน คอบร้า ก็เกินบรรยาย(เรื่องนี้จำชื่อสาว ๆ ไม่ค่อยได้) ส่วนประเภทตัวจริงเสียงจริง น่าจะแยกกันกับพวกการ์ตูนนะครับ คนละอารมณ์ อิ อิ
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:00:30 PM »

007 ครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:02:50 PM »

Big Clean เสร็จกันแล้วเหรอครับเฮีย ท่านเรียว....... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:05:49 PM »

แล้วคุณพี่ sting กับท่านวายุ เอารูปแฟนผมมาลงเนี่ย ได้ขออนุญาตผมหรือยังเนี่ย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:06:20 PM »

โหวดให้สาวๆของซาเอบะ เรียวครับ จำได้ว่าแต่ละนางนี่สะท้านหัวใจเด็กมัธยมอย่างผมในสมัยนั้นมาก......  น้ำลายหก

พระเอกของเรามีบทได้แอ้มอย่างน้อย1ตอนนะครับ ตอนที่ไปเป็นบอดี้การ์ดให้กองประกวดนางแบบ ที่ตอนจบโดนสาวๆตกรางวัลจนขาสั่น พอกลับจากเกาะต้องใช้ไม้เท้ายันแล้วกระย่องกระแย่งไปนับไป ว่า56คนXคนละ2แอ้มไงครับ  Grin  Grin  Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:11:02 PM »

Grin ชอบสาวของซาเอบะมากกว่าครับ เพราะแต่ละคนส่วนใหญ่จะใสซื่อเก่งและไม่กร้านโลก Grin

Grin รูปนี้สำหรับแฟนซาเอบะครับ เป็นภาคสองของ City Hunter ใครซื้ออ่านอยู่บ้างครับ Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:17:25 PM »

Grin ชอบสาวของซาเอบะมากกว่าครับ เพราะแต่ละคนส่วนใหญ่จะใสซื่อเก่งและไม่กร้านโลก Grin

ถูกต้องนะคร้าบ.... อาจจะเรียกว่า "เซ็กซี่แบบไม่ต้องเจ็บตัว" ก็ได้ครับ
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:23:24 PM »

โหวด 007 ครับ 

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:40:48 PM »

ผมก็โหวตให้ ซาเอบะ เรียว คับ...

เพราะว่า 007 ตอนหลังๆมักมีนางเอกผิวสีเข้ามาบ่อย...

แบบว่าชอบขาวๆมากกว่าคับ...Grin

ส่วน angle heart ผมอ่านแล้วคับ...

ไม่ค่อยสนุกเหมือนซิตี้ ฮันเตอร์เท่าไหร...

ชอบเอาเรื่องวิญญาณเข้ามาพัวพัน...

และฉากแสดงไหวพริบและความสามรถของซาเอบะก็น้อยไปคับ...:Smiley
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2005, 04:47:14 PM »

ซาเอบะ ด้วยคนครับ...
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์