เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:15:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮือ! คลิปหนุ่มใหญ่หน้าคล้าย นายกฯ ควงกิ๊กไม่ซ้ำแพร่ทั่วเน็ต  (อ่าน 7432 ครั้ง)
ต้นน้ำ
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 01:33:37 PM »

โนบีตะเหี้ยม เซ็กส์จัด  พูดน้อย ฟันหนัก   เข้าคู่กันดีครับกับ  ซาละเปาโหด หน้าเงิน โคตรโกง
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 01:43:27 PM »

อยากให้ไปนอนคุยกับลุงหมัก... เตียงข้างๆ กันเลยครับ...

ป่วยแบบเดียวกันก็ได้... เนียนดีครับ...

ฮา...
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 02:23:52 PM »

ผิดไปแล้วววว      ผิดไปแล้วววว       แต่ก็ยังยืนยันว่าฉันไม่ได้ตั้งใจ คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 02:52:36 PM »

ชักเป็นห่วงคนที่ตามถ่ายแล้วซิครับ จะยังปลอดภัยดีไหม
อยากได้ยินคำว่า ชายผิดไปแล้ว ชายขอโทษ แบบอ้นสราวุฒิ มากเลยครับ
จะได้ยินไหมหนอจากนักการเมืองไทย

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
DON27 รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 04:18:35 PM »

เป็นความสามารถเฉพาะตัว ห้ามลอกเลียนแบบ มีกิ้กที่เดียว 3 คน เมียรู้ถึงตายไหมเนี๊ยะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 04:53:03 PM »

ขอเรียนถามเพิ่มเติมหน่อยนะครับ ว่ากรณีชู้สาวหากเป็นข้าราชการพลเรือนก็คงถือว่าประพฤติชั่ว(จะร้ายแรงหรือเปล่าคงว่ากันอีกที) ทีนี้พฤติกรรม(ชั่วๆ)แบบนี้ข้าราชการการเมืองจะมีโทษหรือไม่ครับ... ถ้ามีน่าจะโดนเสียให้เข็ด....... เอ้า..ตายน้ำตื้นอีกคน  Grin
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 07:26:03 PM »

ไอ้นี่ไม่ธรรมดาแฮะ เอวบางๆแบบนี้ไม่ธรรมดา
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 08:44:49 PM »

นิสัยไม่ดีชอบหิ้วปิ่นโต   สมัยนี้ต้องรีบกินรีบเช๊คบิล    แบบนี้เรียกจอบหลอยตัวจริง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
นิ น น า ท
ชัดเจนและจริงใจครับ
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 09:07:22 PM »

...เป็นเรื่องที่น่าอดสู  สร้างความอับอายให้กับประเทศ...ไปทั่วโลก

กรรมเวรอะไรของประเทศไทยหนอ.. เอน็จอนาถใจ  หดหู่จริงๆ..ครับ
เศร้า

หัวดี หัวเก่ง หัวก้าวหน้า
มือเยี่ยม มือกล้า มือขยัน
ใจกว้าง ใจสู้ ใจแบ่งปัน
รู้ทัน รู้ชอบ รู้ตอบแทน...

...ขอแค่นี้เอง..เกินพอ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 09:33:17 PM »

เพราะมีหัวโขน งัยครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 10:21:50 PM »

นิสัยไม่ดีชอบหิ้วปิ่นโต   สมัยนี้ต้องรีบกินรีบเช๊คบิล    แบบนี้เรียกจอบหลอยตัวจริง
ก๊าก......จริงๆครับป๋าเล็ก
นี่สิ"จอบหลอย"ตัวจริง เสียงจริง
ปล."จอบหลอย" เป็นศัพท์เทคนิคของภาคอิสานครับ Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
Aguru @ รักในหลวง
"How the years pass but I always keep you in my heart"
Full Member

คะแนน 33

พบพาน...พลัดพราก...ปวดร้าว...เปลี่ยวเหงา...

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:20:10 AM »

แต่เห็นคลิปนี้แล้วบอกได้เลย... เทวดาคุ้มครองตัวไม่อยู่แล้วครับ เพราะศีลที่ผิดยากที่สุดคือศีลข้อ 3 นอนกับเมียคนอื่น...

คนทั่วไปผิดศีล 5 ได้เกือบครบทุกข้อขึ้นกับสติขณะนั้น... แต่ข้อ 3 นี่ตลอดชีวิตคน มีโอกาสผิดได้น้อยมาก...

นอนกับเมียคนอื่น สุดตรีนจริงเชียว...

นาน..นาน.......จะเห็นพี่ฮา.... ใช้ภาษาออกแนวนี้ครับ....คาดว่าคงจะสุดทน
แต่ก็ทำให้นึกภาพตาม...ออกเลยว่า "โนบิขิก" เนี่ย "มันเดย์ - ไร" จริงๆ....

ไม่เกี่ยวข้อง ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่หน้าที่ ไม่มีประโยชน์ ไม่ใช่เพื่อน  ไม่ควรพึงกระทำ..... ไม่ควรพึงใส่ใจ.........
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:30:16 AM »

เป็นที่รู้มานานแล้ว  สมัยที่ยังเป็นเจ้ากระทรวง ใครอยากได้งานรับเหมาใหญ่น้อยในกระทรวง ต้องหมั่นดูแลรับใช้ เงินวางบนถาด ผลไม้วางทับ
คอยหา "ตัวอ่อนๆ" เป็นบรรณาการอย่าให้ขาด...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:39:34 AM »

แต่เห็นคลิปนี้แล้วบอกได้เลย... เทวดาคุ้มครองตัวไม่อยู่แล้วครับ เพราะศีลที่ผิดยากที่สุดคือศีลข้อ 3 นอนกับเมียคนอื่น...

คนทั่วไปผิดศีล 5 ได้เกือบครบทุกข้อขึ้นกับสติขณะนั้น... แต่ข้อ 3 นี่ตลอดชีวิตคน มีโอกาสผิดได้น้อยมาก...

นอนกับเมียคนอื่น สุดตรีนจริงเชียว...

สะดุดตรงประโยคนี้แหละครับ ผู้หญิงแต่งงานแล้วเหรอครับ ตอนที่เรื่องนี้เป็นข่าวผมนึกว่าเป็นเด็กสาวโสดซะอีก ถ้าเป็นอย่างนี้ก็พอกันเลยทั้งผู้หญิงผู้ชาย  Cheesy
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 10:16:14 AM »

นิสัยไม่ดีชอบหิ้วปิ่นโต   สมัยนี้ต้องรีบกินรีบเช๊คบิล    แบบนี้เรียกจอบหลอยตัวจริง
ก๊าก......จริงๆครับป๋าเล็ก
นี่สิ"จอบหลอย"ตัวจริง เสียงจริง
ปล."จอบหลอย" เป็นศัพท์เทคนิคของภาคอิสานครับ Grin

ประทานโทษครับพี่... "จอบหลอย"

นี่มันหมายความว่าอะไรครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่เคยได้ยินมาก่อน...
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์