เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:13:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮือ! คลิปหนุ่มใหญ่หน้าคล้าย นายกฯ ควงกิ๊กไม่ซ้ำแพร่ทั่วเน็ต  (อ่าน 7427 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 10:24:44 AM »

นิสัยไม่ดีชอบหิ้วปิ่นโต   สมัยนี้ต้องรีบกินรีบเช๊คบิล    แบบนี้เรียกจอบหลอยตัวจริง
ก๊าก......จริงๆครับป๋าเล็ก
นี่สิ"จอบหลอย"ตัวจริง เสียงจริง
ปล."จอบหลอย" เป็นศัพท์เทคนิคของภาคอิสานครับ Grin

ประทานโทษครับพี่... "จอบหลอย"

นี่มันหมายความว่าอะไรครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่เคยได้ยินมาก่อน...

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=46259.msg1063333#msg1063333

ตามนี้เลยครับพี่จอยเลยตั้งคำถามไว้แล้ว

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 10:25:55 AM »

ตามจริงแล้ว อวัยวะชายของมนุษย์ใหญ่กว่าของลิงกอริล่า นักมานุษยวิทยากายภาพเขาว่าสืบเนื่องมาจากสถาบันครอบครัวของกอริล่าแข้มแข็งกว่าของมนุษย์

ในการใช้ชิวิตตามธรรมชาติพันธุ์ที่มั่วมากกว่าจึงความพยายามดำเนินการสืบยีนส์กับหลายๆ ตนเพื่อรับประกันให้สายพันธุ์ของตนเข้าวินได้

ทั้งนี้ของชิมแปนซีซึ่งสายพันธุ์ต่างกับมนุษย์ไม่ถึง 2% ขนาดใหญ่กว่าของมนุษย์เสียอีก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
thistime
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 01:48:00 PM »

เป็นเมืองนอก... ตาย 5 ไปแล้วครับ...

จำเรื่องเลวินสกี๊ได้ไหมครับ... แค่ใช้ปากในที่ทำงาน...

ช่วยเล่าให้ผมฟังอย่างละเอียดได้เปล่าครับ
Pm มาก็ได้ครับอยากทราบ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 09:10:33 PM »

ผมเอะใจขึ้นมาเรื่องนึงครับ

รายการนี้นางระเบียบรัตน์หายหัวไปไหน ?

ทีเรื่องJimดาราละแส่ได้แส่ดี หรือเห็นว่าJooนายสมชายศักดิ์สิทธิ์จนไม่กล้าแตะต้อง?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2008, 01:10:08 AM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
Aguru @ รักในหลวง
"How the years pass but I always keep you in my heart"
Full Member

คะแนน 33

พบพาน...พลัดพราก...ปวดร้าว...เปลี่ยวเหงา...

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 11:48:06 PM »

ขออนุญาตครับพี่ E_mail .......  อย่าเอาของต่ำของคนจัญไรไปเปรียบเทียบกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์เลยครับ ด้วยความเคารพครับ  ไหว้

ไม่เกี่ยวข้อง ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่หน้าที่ ไม่มีประโยชน์ ไม่ใช่เพื่อน  ไม่ควรพึงกระทำ..... ไม่ควรพึงใส่ใจ.........
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 01:02:41 AM »

ผมส่งให้ทาง pm ครับ พี่สมชาย ฮา

Give it to me PLEASE
ขอผมด้วยนะครับ พี่ ทัดมาลา ทาง PM

หมาเห่าไม่กัด หมากัด ไม่เห่า  อยู่ๆกัดเลย

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 01:13:05 AM »

ขออนุญาตครับพี่ E_mail .......  อย่าเอาของต่ำของคนจัญไรไปเปรียบเทียบกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์เลยครับ ด้วยความเคารพครับ  ไหว้

ขออภัยครับ เพิ่งเห็นตอนกระทู้กลับขึ้นมา แก้ไขแล้วครับ  Smiley
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 04:26:26 PM »

ผมส่งให้ทาง pm ครับ พี่สมชาย ฮา

Give it to me PLEASE
ขอผมด้วยนะครับ พี่ ทัดมาลา ทาง PM

หมาเห่าไม่กัด หมากัด ไม่เห่า  อยู่ๆกัดเลย

ผมลงเนื้อเรื่องไว้ในกระทู้นี้หลังจากท่านอื่นๆถามมา  ลองย้อนกลับไปอ่านครับ...

เพิ่มเติมว่า คณบดีท่านนั้น เล่าให้ผมฟังกับหู ไม่ใช่ฟังผ่านคนอื่นมาอีกที

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 05:55:45 PM »

เป็นเมืองนอก... ตาย 5 ไปแล้วครับ...

จำเรื่องเลวินสกี๊ได้ไหมครับ... แค่ใช้ปากในที่ทำงาน...

ช่วยเล่าให้ผมฟังอย่างละเอียดได้เปล่าครับ
Pm มาก็ได้ครับอยากทราบ

เพิ่งเข้ามาเห็น อย่างละเอียดมันยาว... อ่านเองดีกว่าครับ...

ที่นี่ครับ... http://www.google.com/search?hl=en&rls=com.microsoft:en-us&sa=X&oi=spell&resnum=1&ct=result&cd=1&q=monika+levinsky&spell=1
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:44:40 PM »

ดูไปดูมา นาย ก คนนี้หน้า คล้ายกันมาก กับอดีต นาย ก(คนที่ตอนนี้ไม่มีแผ่นดินจะอาศัย)

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์