เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:17:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: QUANTUM OF SOLACE  (อ่าน 14647 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 07:15:57 PM »

เพิ่งเห็นโปสเตอร์รูลำกล้องปืน... สงสัยเป็นมาร์ลินไมโครกรู๊ฟครับ  เกลียวละเอียดยิบเชียว...

หรือไม่ก็ปืนลม... ฮา
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 07:51:40 PM »

ดูแน่
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 07:53:37 PM »

ภาคนี้จะใช้ปืนพกอะไรน้า  รอดู น้ำลายหก น้ำลายหก

จากเงาน่าจะเป็น walther p99ครับ

แต่จะเป็นตัวQAหรือไม่ใช่  ยากที่จะตอบ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 07:56:07 PM »

ชิวิตเจ้า บอนด์ นี่พัวพันแต่ สาว ๆ สวย ๆ นะ ครับ   หลงรัก

มันจะติดเอดส์ไหมน๊อ... อิจฉามันน่ะ...

ชีวิตนายสมชายประสบการณ์เรื่องนี้น้อย... เมียดุ...

อิจฉานายบอนด์... แช่งซะเลย... ฮา

คิดว่าไม่ บอนด์ คงไม่พก ถุงครับ เห็น แก พก แต่ PPK (ที่แม่นสุด ๆ) อ่อ ตอน หลังเป็น P99

ทุกครั้ง ที แก จะ ......เกิด แบบฉุกละหุกฉุกเฉิน ทุกครั้งเลย ไม่ได้เตรียมไว้  เพียว ๆ ครับ..........
Grin

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 10:25:48 PM »

หาดใหญ่เข้าฉายวันที่ 5 นะครับ Grin Grin
แต่ว่าอดดูครับ ออกนอกพื้นที่ เอ้อ..กลุ้ม คงต้องรอไปสามสี่วันครับ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:11:28 AM »

..ผมว่า.เท่.สู้เพียร์ช.บรอสแนน..ไม่ได้น่ะครับ.สำหรับพระเอก. Grin.... Cheesy

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:51:41 AM »

..ผมว่า.เท่.สู้เพียร์ช.บรอสแนน..ไม่ได้น่ะครับ.สำหรับพระเอก. Grin.... Cheesy
แล้วไปไหนหละครับป๋าเพียร์ช บรอสแนน .....ของป๋าหนะ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:01:03 AM »

แล้วไปไหนหละครับป๋าเพียร์ช บรอสแนน .....ของป๋าหนะ

...สงสัย..ไปเกิดใหม่.แล้วมั๊ง.... คิก คิก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:24:00 AM »

ผมว่าหน้าตามันไม่หล่ออะครับเหมือนเอาคนขับรถสิบล้อมาเล่นหนัง

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:48:04 AM »

ผมว่าพระเอกคนนี้มันไม่มีเสน่ห์ของJames Bondคนก่อนๆครับ
ดุและบ้าเลือดแต่ขาดอารมณ์ขัน Smiley

แต่ยังไงก็ตามไปดูแน่นอน ขอบคุณท่าน Subฯ ครับที่นำเสนอ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:55:24 AM »

โอ้ว "ลูกชายปูติน วิ่ง สู้ ฟัด 2" มาอีกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮือ เศร้าตั้งแต่ภาค 1 ครับ เจมส์จ๋อนายนี้ เขามีแต่สาวบิกินี่ขึ้นจากทะเล ลูกชายปูตินล่ำๆ ขึ้นจากทะเลมาโชว์กล้ามอก ยี๊

แต่ไปดูนางเอกซะหน่อยก็ได้ อิ อิ น้ำลายหก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 11:25:36 AM »

ชิวิตเจ้า บอนด์ นี่พัวพันแต่ สาว ๆ สวย ๆ นะ ครับ   หลงรัก

มันจะติดเอดส์ไหมน๊อ... อิจฉามันน่ะ...

ชีวิตนายสมชายประสบการณ์เรื่องนี้น้อย... เมียดุ...

อิจฉานายบอนด์... แช่งซะเลย... ฮา

ติดอะไรไม่ทราบครับ แต่ที่แน่ๆ เป็นหมันไปแล้วในภาคก่อนครับ อิ อิ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 12:12:09 PM »

ชอบ MP5 ในภาพจัง   Cheesy

รู้สึกจะเป็นปืน UMP ขนาด .45 ของ HK นะครับ บังเอิญได้ไปลองยิงมาจากสนามยิงปืนค่ายนเรศวร ยิงดี ยิงมันครับ

ขอบคุณครับ

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:58:54 PM »

เพียซ บรอสแนนท์ ภาคสุดท้ายDie Another Day

โดนโรซามันด์ ไปป์ ถอดกระสุนออกจากปืนwalther p99จนหมด  ยังไม่รู้ตัวเลย 
ปกติ ปืนพลาสติก เวลาไม่มีลูกกะมีลูก น้ำหนักต่างกันชัดเจน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 04:04:52 PM »

เพียซ บรอสแนนท์ ภาคสุดท้ายDie Another Day

โดนโรซามันด์ ไปป์ ถอดกระสุนออกจากปืนwalther p99จนหมด  ยังไม่รู้ตัวเลย 
ปกติ ปืนพลาสติก เวลาไม่มีลูกกะมีลูก น้ำหนักต่างกันชัดเจน

เป็นผมอยู่ตรงนั้นกับคนนั้น ก็ไม่รับรู้เรื่อง นน. ปืนเหมือนกันครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์