เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:39:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังน่าดูอีกเรื่องครับ FEMALE AGENT  (อ่าน 1460 ครั้ง)
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 12:22:36 PM »

Cool  ลองไปหามาดูกันครับสนุก เนื้อเรื่องดี โซฟี มาร์โซ แสดงนำเป็นสายลับหญิง

แล้วถูกจับได้เอาไปทรมาน เธอเล่นเป็นสไนเปอร์ครับตอนจบไม่บอกดูเองครับ

ชื่อฝรั่งเศสเรือ่ง LES FEMMES DE L'OMBRE แล้วมาคุยกันครับ  เยี่ยม
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 12:30:10 PM »

โซฟี มาโซ สาวสวยสมัยผมอายุ12ขวบ  Grin

หนังพูดภาษาปะกิตหรือฝรั่งเศษครับ ?
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 12:40:27 PM »

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 12:40:38 PM »

Cheesy เป็นฝรั่งเศส แต่ในแผ่นรู้สึกจะมี sub thaiให้เลือกนะครับ

อ้อ ลืมบอกไปเป็นสายลับหญิงทั้งหมดเลยครับ
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 01:28:23 PM »

เนื้อเรื่องย่อ :
พฤษภาคม ปี 1944 หน่วยคอมมานโดสาว 5 คน กระโดดร่มไปยังเขตยึดครองของฝรั่งเศส บนภารกิจอันตรายที่แสนกล้าหาญ เพื่อที่จะปกป้องความลับของปฏิบัติการขึ้นบกในวัน D-Day และเพื่อกำจัดผู้พันเฮนดริช หัวหน้าหน่วยข่าวกรองฝ่ายเยอรมัน หลุยส์ มือปืนที่รับการฝึกฝนมาอย่างดี และม่ายสาวขอวหัวหน้าฝ่ายต่อต้าน, จีน โสเภณีผู้ช่ำชอง ผู้ซึ่งเยือกเย็นพอที่จะลงมือสังหารใครสักคน, ซูซี่ อดีตนางโชว์และเป็นอดีตรักของผู้พันเฮนดริช, เกลล์ สาวน้อยผู้เชี่ยวชาญวัตถูระเบิดและกระหายที่จะเห็นบางสิ่งบางอย่าง และมาเรีย หญิงสาวชาวอิตาลีที่ปิดบังตนเองด้วยฐานะผู้ต่อต้านชาวฝรั่งเศส หญิงสาว 5 คนผู้กำลังจะกลายเป็นฮีโร่

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 01:30:35 PM »

เรื่องนี้สุดยอดครับ เป็นจริงเป็นจังมาก OK ซื้อสะสมได้ครับ Cheesy
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 01:38:49 PM »

ต้องซื้อ.. น้ำลายหก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:26:16 PM »

ซื้อมาแล้วครับ แต่ยังไม่มีเวลาดู   หนังดีครับ 

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:52:57 PM »

ซื้อมาแล้วครับ แต่ยังไม่มีเวลาดู   หนังดีครับ 

อยู่ต่างจังหวัดครับ ไม่รู้แผ่นจะมาถึงรึยัง  เศร้า  น้ำลายหก

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:54:10 PM »

ขอบคุณครับคุณ Baer

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:56:23 PM »

อึ๋ย คนในศูนย์กล้องหน้าคล้ายๆ โอบาม่า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:33:05 PM »

Smiley ขอบคุณครับ คุณ.เบียร์ 

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หน้า: [1]
  พิมพ์