เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:24:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บาฮามาสห้ามอังกฤษส่งทักษิณให้ไทย  (อ่าน 8656 ครั้ง)
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:43:56 PM »

ปล่อยมันไปเถอะ....มันได้ประเทศใหม่แล้ว....ขอให้ชาวบาฮามัส...รับกรรมต่อ

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:48:16 PM »

บาฮามาส นี่ ที่รวม โจรหรือเปล่าครับ   บู่

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:48:49 PM »

ไปๆ ชิ่วๆ   ... คงหวัง เงิน เฮีย ไปดึง GDP แล้ว.. จา ลู่ สึก .. ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:50:46 PM »

บาฮามาส นี่ ที่รวม โจรหรือเปล่าครับ   บู่

แหล่งรวมโจรสลัดสมัยโบราณ.....รวมทั้งการค้าทาสด้วยครับ

โจรต้องอยู่กับโจร

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:53:08 PM »

เอาไปได้แต่......ห้ามส่งคืนนะเฟ้ย...  แบร่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 07:57:50 PM »

แหล่งรวมโจรสลัดสมัยโบราณ.....รวมทั้งการค้าทาสด้วยครับ

ขอบคุณครับ พี่    ไหว้

ให้แกหาที่อยู่เป็นหลักแหล่งได้ซะที ก็ดีนะครับ 

ผมคิดของผมเล่น ๆ  ว่า  พล.ท.  ณรงค์ ส่ง ประวิทย์ กับ คำแปง ไป พักร้อน ที่ บาฮามาส น่าจะดี........ Grin

ว้าว.....สงสัย อ่านหนังสือมากไป

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:40:55 PM »

ขอบคุณครับ พี่    ไหว้

ให้แกหาที่อยู่เป็นหลักแหล่งได้ซะที ก็ดีนะครับ 

ผมคิดของผมเล่น ๆ  ว่า  พล.ท.  ณรงค์ ส่ง ประวิทย์ กับ คำแปง ไป พักร้อน ที่ บาฮามาส น่าจะดี........ Grin

ว้าว.....สงสัย อ่านหนังสือมากไป

หุๆ ให้คู่นี้ออกงานเลยหรือครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:50:20 PM »

ครับ พี่เข้ม   ไหว้  ก็ บาฮามาส มันเกาะโจร  ต้องไปมาไร้ร่อง รอย   Grin

Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:52:22 PM »

ถ้ามี agent47 ตัวจริงๆ น่าจะจ้างให้เขาจัดการซะ เรื่องจะได้จบๆ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:55:03 PM »

คุยไปคุยมา  ฉก 99 มายังไงนี่ Grin Grin
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 08:56:51 PM »

ถ้าเป็นภาษาแถวบ้านผมจะพูดว่า เอาไปเลย แถมลูกหมูขี้พร้า กับข้าวสาร 1 กระสอบ ครับ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:06:40 PM »

โอ้ย...เป็นผมแถมข้าวสาร 1 ตัน  ให้ไอ้เหล่คุมไป...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:08:25 PM »

ครับ พี่เข้ม   ไหว้  ก็ บาฮามาส มันเกาะโจร  ต้องไปมาไร้ร่อง รอย   Grin

เหรอ...เอางั้นท่านช่วยประสาน ท่าน ณรงค์ด้วยแล้วกัน ขอทราบระหัสติดต่อ ผมจะเอา เรือดำน้ำส่วนตัว ไปรอรับสินค้า ที่นอกฝั่ง เมื่อ ช๊อปปิ้ง เสร็จแล้ว

ปล.เรือดำน้ำผม สร้า้งเองกะมือ เทคโนโลยี อนาคต ต่อให้สุดยอด ดาวเทียมจารกรรมอเมริกา หรือเรือรุ่นล่าสุดใหนๆของใอ้กัน ก็หาไม่เจอ คริๆๆ

ปล.ของปล. กรุณาอย่าถามน๊ะครับ ว่าจอดที่ใหน ขอปิดเป็นความลับ

อ่านแล้ว แค่ขอว่าคนอ่านยิ้มในใจนิดเดียว ก็ขอบคุณแล้วครับ ขอตรงๆนี้แหละ คริๆ หลงรัก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:09:32 PM »

ไอ้เกาะบาฮามาสนี่ มันจะต้องจมก่อนน้ำแข็งขั้วโลกละลายแหงๆ  เพราะมันมีพลเมืองที่หนักแผ่นดิน
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:27:09 PM »

คิดไปคิดมา....ไล่ไปอยู่นู้นง่ายไป สบายซะอีก

ลากกลับมาติดคุกเมืองไทยดีกว่า จะได้สาสมกับที่ทัาไว้กับแผ่นดินเกิด

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์