เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:24:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บาฮามาสห้ามอังกฤษส่งทักษิณให้ไทย  (อ่าน 8627 ครั้ง)
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 10:52:33 AM »

นายสมชายก็เหมือนเดิมแหละครับ... คนกินไม่เลือกแบบนี้หายาเบื่อหมาให้กินดีกว่า...

กินแล้วตับพัง ค่อยๆตายช้าๆ ดีกว่ากินแล้วกล้ามเนื้อตายแบบไซยาไนด์... ตายเร็วเกินไปครับ...

ให้มันเป็นมะเร็งตับ... นอนแซ่วอยู่ที่ รพ. สักสามเดือน ก่อนตายดูซิว่าสำนึกผิดไหม...

น้อยไปมั้งครบพี่  ผมว่าจับมาขังในคุกกระจกร้อนๆๆ  เอาเงินเอาทองที่โกงกินมากองไว้ แล้วให้อดข้าวอดน้ำจนสลบแล้วให้น้ำเกลือเพื่อไม่ให้ตายให้ฟื้นขึ้นมาเจอสภาพเดิมๆจนฆ่าตัวตายไปเอง ทั้งผัวทั้งเมีย   
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 11:14:30 AM »

นายสมชายก็เหมือนเดิมแหละครับ... คนกินไม่เลือกแบบนี้หายาเบื่อหมาให้กินดีกว่า...

กินแล้วตับพัง ค่อยๆตายช้าๆ ดีกว่ากินแล้วกล้ามเนื้อตายแบบไซยาไนด์... ตายเร็วเกินไปครับ...

ให้มันเป็นมะเร็งตับ... นอนแซ่วอยู่ที่ รพ. สักสามเดือน ก่อนตายดูซิว่าสำนึกผิดไหม...

Cheesy..  ๓ ตัวหัวบวม มันอาจได้รับสูตรของ นายสมชาย(ฮา) ไปแล้วจาก กุ๊ก ร้านอาหาร
ที่แถมให้ด้วย น้ำคัดหลั่ง ที่ดูเหมือนน้ำจิ้ม เค็ม เค็ม จากใจ กุ๊ก หรือเด็กเสิร์ฟ คนที่ เึ้ค้าทิฟให้. .  คิก คิก

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 11:26:08 AM »

แหมเสียดาย  เมืองไทยยกเลิกการประหารด้วยการยิงเป้าไปแล้ว
ไม่อย่างนั้น  ตอนห้าทุ่ม แจ้งว่าจะให้กินอาหารมื้อสุดท้าย 
อีกครึ่งชั่วโมงจับขึ้นหลัก มัดมือ ปิดตา
เพชฆาตดึงลูกเลื่อนปืนให้ดังแกรกๆ สักสองสามที ให้ได้ยินเสียงตอนปิดตา
พอเป็นลมเยี่ยวแตกขี้แตกเรียบร้อยแล้ว  ให้ถอดจากหลักเปิดตา  พยุงเข้าไปเข้าห้องขังต่อ
ผ่านไปอีกสัปดาห์ 
ตอนห้าทุ่มครึ่ง  ทำเหมือนเดิม
ดึงลูกเลื่อนให้นักโทษเยี่ยวราดเป็นลมอีกที แล้วพยุงกลับไปขังใหม่

ผ่านไปอีกสัปดาห์
ยิงจริง  เอาให้เข้าหัวใจเลย Grin

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 09:08:33 AM »

ขอบพระคุณพี่ Ro@d และผู้การครับที่กรุณาเล่าให้ฟัง และต้องถือโอกาสขอบคุณสมาชิกสพป.ทุกท่านด้วยครับ   ไหว้
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 05:42:06 PM »

ขอบพระคุณพี่ Ro@d และผู้การครับที่กรุณาเล่าให้ฟัง และต้องถือโอกาสขอบคุณสมาชิกสพป.ทุกท่านด้วยครับ   ไหว้
ขอบคุณ เหมือนกันครับ เรื่องหมอดูนี่ ทักษิณ เชื่อมากว่าจะตายด้วยปืน

สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 10:27:55 PM »

ขอขอบคุณสมาชิก สพป. ด้วยครับเป็นสมาชิกในเวปมาตั้งนานไม่รู้เรื่องเลย

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์