เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:36:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครฟังการให้สัมภาษณ์ของเสธฯ แดง เมื่อเช้าบ้างครับ  (อ่าน 12134 ครั้ง)
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 10:19:17 PM »

3วันก็เก่งแล้วครับ เยอะขนาดนี้ Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 11:17:32 PM »

จริงๆผมชอบนะครับที่มาชุมนุมกันเยอะๆแบบนี้............

กระจายรายได้สู่ชนบทครับ

แล้วก็ เผาเงินมันเล่นด้วย

อิอิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
puip
Jr. Member
**

คะแนน 12

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 11:28:59 PM »

พอสามทุ่มกว่าก็กลับบ้านกันเกือบหมดแล้ว?HuhHuh ขำก๊าก
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 11:35:07 PM »

จริงๆผมชอบนะครับที่มาชุมนุมกันเยอะๆแบบนี้............

กระจายรายได้สู่ชนบทครับ

แล้วก็ เผาเงินมันเล่นด้วย

อิอิอิอิ

โธ.. พี่ ไปว่าเขา... งานนี้เห็นพวกลิงเหงือไหล ไคลย้อย.. คงจะคุ้มค่าเหนื่อย.. ไม่ใช้งบเกิน..นะ ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 12:04:58 AM »

เงินหมดแล้ว... กลับบ้าน กลับบ้าน...

เริ่มทยอยออกกันตั้งแต่ช่วงกลางที่ทักกี้โฟนอินแล้วครับ
คงอยากไปเที่ยวที่อื่นกันก่อนโดนต้อนขึ้นรถกลับตจว.

อย่างว่าครับ...ดีตรงที่ช่วยกระจายรายได้จากการโกง ไปสู่คนยากจน...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 05:55:29 AM »

คนธรรมดาๆ ก็ต้องกลับไปทำงานทำการ เป็นเรื่องธรรมดาครับ

ไม่เหมือนม็อบเหนือธรรมชาติอย่างพวกพันธมิตรหรอกครับ นั่งๆนอนๆฟังแป๊ะลิ้มพล่ามเรื่องโกเต๊กซ์อะไรนั่น อยู่กันได้เป็นร้อยวัน
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 06:16:43 AM »

ก็ยังดีกว่าพวกขี้ข้าแม้วขายชาติเสื้อแดง ไม่มีแม้แผ่นดินจะยืน คนทำผิดยอมรับยังน่าให้อภัยแต่ดันทุรังใช้เงินหว่านอนาคตคงไม่แคล้ว.... Angry
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 06:27:53 AM »

แผ่นดินยังไม่มีจะอยู่  ยังทำเป็นพูดดีอีก
ทักกี้ เนี่ยน่าจะอยู่ที่นู่นยาวเลยนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 08:05:20 AM »

คนธรรมดาๆ ก็ต้องกลับไปทำงานทำการ เป็นเรื่องธรรมดาครับ

ไม่เหมือนม็อบเหนือธรรมชาติอย่างพวกพันธมิตรหรอกครับ นั่งๆนอนๆฟังแป๊ะลิ้มพล่ามเรื่องโกเต๊กซ์อะไรนั่น อยู่กันได้เป็นร้อยวัน

อ้าว.. ฟังด้วยเหลอ...   ขำก๊าก

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 08:10:55 AM »

ไอ้มดแดงจ๋า.....เขาไปเย็น เช้ากลับ เพ่.....

กลางวันทำงาน เลิกงานก็มาครับ เพ่....

ยังไงงานหน้า เสื้อแดง จัดบ่อยๆนะครับ

เงินทองหมุนเวียนดี

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
big__jod - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 08:21:20 AM »

ใครมีข้อมูลที่เป็นรูปธรรมเกี่ยวกับในหลวง
ที่เคยตรัสว่า สีแดงเป็นสีที่ไม่ถูกโฉลกกับพระองค์ บ้างครับ
 เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

แล้วมีใครรู้บ้างรึเปล่าครับ ว่า ทักษิณเป็นคนเชื่อเรื่องโชคลางมาก
 แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

เมื่อไหร่จะตาสว่างกันซักทีครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 08:33:26 AM »

ฟังทักษิณกับวีระคุนกันทางโทรศัพท์เมื่อ ๒ทุ่ม คืนที่ผ่านมา แล้ว เซ้งจริงๆครับ
ดึงสถาบันเข้าไปยุ่งเกี่ยวให้ได้ 

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 08:39:56 AM »

ค่าใช้จ่ายที่รัชมังคลาวันละ300-400ล้านเอง เเน่จริงจัดสักเดือนไปเลย....................... กล้าอ่ะเปล่า::014:: Grin เยี่ยม

[URL=h
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 08:54:00 AM »

ทักษิณ พูด ได้ดี... Undecided

ยกเว้น คำว่า " ผมไม่มีเงิน ใช้ แล้วครับ"...  ขำก๊าก

ว่าแล้ว ก็ยกตีนตบ เหนือหัว.. เขย่าๆ.. คิก คิก

foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 09:07:21 AM »

เรื่องระดมคนมาแสดงพลังเนี่ย  แถวๆ อุดร  หนองคาย   สกลนคร  นครพนม  มีเครือข่ายของวัดใหญ่แถวปทุม  คอยช่วยเหลือ  ย้อนหลังไปซักเดือนสองเดือน ผมนั่งฟังชาวบ้านที่มาเถียงกันอยู่ในรถบัส(ของผมเอง)แล้วยังขำไม่หายใครว่าคนบ้านนอกโง่เหมือนแต่ก่อนไม่จริงนะครับ  เริ่มเรื่องที่เถียงกันก็เรื่องเงินที่แจกบอกว่าจะให้ 500 พอแจกจริงเหลือ300 คนที่ศัธทราจริงก็ไม่บ่นอะไรแต่คนที่หวังจะได้เงินตามที่ตกลงเริ่มไม่พอใจ  ความอดทนมาสิ้นสุดทั้งๆที่ยังเดินทางมาไม่ถึงวัดเลย พอถึง สระบุรีผมให้คนขับจอดแวะเติมน้ำมันและให้เข้าห้องน้ำทำธุระส่วนตัว  รถเติมน้ำมันอยู่ยังไม่ทันเต็มผมก็ได้ยินเสียงคนเอะอะโวยวาย   พอหันไปดู ก็เห็นชาวบ้านกำลังแยกคนสองคนที่ชกกันออก  ผมเลยถามลูกน้องมันชกกันเรื่องอะไรวะมาก็มาด้วยกันอยู่ก็อยู่หมู่บ้านเดียวกัน  ลูกน้องผมเลยเล่าให้ฟังว่าเถียงกันเรื่อง  ทักษิณ  อ้าวมาเชียร์ทักษิณแท้ๆแล้วมันเถียงกันยังไงถึงได้ชกกัน  ก็ไอ้คนที่มันบ่นว่าบอกจะให้500แล้วทำไมเหลือ300มันไม่พอใจนั่งด่าทักษิณด่าหัวคะแนนที่ไปหลอกมัน  อีกคนเลยไม่พอใจพยายามอธิบายพร้อมทั้งสรรเสริญเยินยอทักษิณต่างๆนาๆ  ประโยคที่ทำให้เกิดการประหมัดกันก็คือ "สูว่าทักษิณดีจั่งซั่นดีจั่งซี่   ทักษิณมันเคยมาช่วยสูไถนาบ่"   ทำไปทำมาเลยต้องจับแยกกันนั่งรถคนละคัน  ไม่รู้ว่ากลับถึงหมู่บ้านแล้วจะไปท้าดวลกันต่อหรือเปล่า  เฮ้อ ทักษิณหนอทักษิณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์