เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:30:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ระหว่าง fortuner กับ Pajaro sport ถ้าต้องเลือกท่านเลือกตัวไหนครับ  (ปิดการโหวต: พฤศจิกายน 12, 2008, 08:38:51 PM)
Toyota fortuner - 35 (47.3%)
Mitsubishi Pajaro sport - 39 (52.7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 71

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง fortuner กับ Pajaro sport ชาวอวป.ว่าตัวไหนน่าสนกว่าครับ  (อ่าน 46755 ครั้ง)
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 09:30:14 PM »

Cool...อยากชม เวป..ที่เกี่ยวกับ...รถมือ2 ได้ที่ไหนครับ..ขอลิงค์...ครับ...

...ขอบคุณครับ... ไหว้
  http://www.one2car.com

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
jce_kku
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 09:35:16 PM »

ฟอร์จูนเนอร์ ไมเนอร์เชนจ์ ปรับปรุงช่วงล่างและระบบเบรคหลายอย่างครับ
ถ้าจะเทียกันอยากให้เทียบ Fortunner ไมเนอร์เชนจ์ กับ ปาเจโร สปอร์ต ครับ
Fortunner ไมเนอร์เชนจ์  มีรีวิวใน หนังสือนักเลงรถกระบะฉบับล่าสุด
ถ้าอย่างไรไปลองขับของจริงเทียบกันจะดีสำหรับตัวเราที่สุดครับ
ชอบอย่างไรอยู่ที่ทุกตัวเราครับ
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 10:50:46 PM »

เคยมีประสบการณ์ซื้อรถมา ๓ คัน
ไม่มีคันใหนที่ซื้อเพราะ ตลาดนิยม  ราคาขายต่อดี
ผมไม่เคยคิดที่จะทนขับรถที่ใช้อยู่ทุกวัน
ด้วยเหตุผลเพราะ  "ขายต่อได้ราคาดี"
        ผมดู เครื่องยนต์ ช่วงล่าง ระบบเบรค ฯลฯ
อาจจะแปลก  ไม่เหมือนท่านอื่นครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:05:23 PM »

Grin  เศร้า เศร้าผมเกรงว่าจะเข้าใจเจตนาของผมผิดไปกันใหญ่แล้วครับที่ผมมาตอบแบบนี้คือผม เชื่อว่าเจ้าของกระทู้มีรถในใจอยู่แล้ว เลยอยากให้เชื่อใจตัวเองเหมือนทุกครั้ง
 ไหว้ ท่าทำให้เข้าใจเป็นอย่างอื่นก็ต้องกราบขอโทษด้วยครับ ผมไม่มีเจตนาเป็นอย่างอื่น
 เศร้า ขอโทษจากใจครับ ไหว้

ขออภัยครับ...ไหว้

นี่เป็นข้อเสียของการสื่อสารทางอินเตอร์เนทครับ...

การอ่านเฉยๆ โดยไม่ได้เห็นหน้า ไม่ได้ฟังน้ำเสียง...

ทำให้รับข้อมูลคลาดเคลื่อนได้ครับ...Cheesy

ผมถึงพยายามใช้ icon emotion เพื่อสื่อเป็นประจำครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:07:03 PM โดย rute » บันทึกการเข้า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:09:47 PM »

Grin  เศร้า เศร้าผมเกรงว่าจะเข้าใจเจตนาของผมผิดไปกันใหญ่แล้วครับที่ผมมาตอบแบบนี้คือผม เชื่อว่าเจ้าของกระทู้มีรถในใจอยู่แล้ว เลยอยากให้เชื่อใจตัวเองเหมือนทุกครั้ง
 ไหว้ ท่าทำให้เข้าใจเป็นอย่างอื่นก็ต้องกราบขอโทษด้วยครับ ผมไม่มีเจตนาเป็นอย่างอื่น

ไม่ต้องขอโทษครับ คุยกันแบบเพื่อน ไม่ได้มีใครเข้าใจผิดอะไรกันครับ  Smiley
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:12:24 PM »

พี่หมอรับซักคันไหมครับ เอาไว้ให้น้องข้าวหอมโดดดึ๋งๆเล่น....พื้นที่ละเลงสีก็เยอะ เบาะ3ตอนอยู่  Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:14:05 PM »

การคุยแบบ เพื่อนคุยกัน สำเนียงแม้เพี้ยนไปบ้าง. แบบเท่าที่ต่างคนต่างรู้ แล้วมาแชร์กัน
จะรู้สึกอบอุ่นเสมอ..  ผมชอบจัง ครับ.  Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:19:06 PM »

บางคนที่ถึงจะคบไม่ลงผมก็ไม่ปล่อยให้หนาวครับพี่ ผมไม่หวงฟืน ฮี่ๆๆๆๆ  Grin Grin Grin
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:13:40 AM »

ลองอ่านกระทู้นี้เล่นๆเป็นแนวทางได้ครับ
http://www.gunsandgames.net/smf/index.php?topic=55368.45

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 03:03:27 PM »

ลองอ่านกระทู้นี้เล่นๆเป็นแนวทางได้ครับ
http://www.gunsandgames.net/smf/index.php?topic=55368.45

ตามนั้นครับลองไปอ่านดู
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 03:42:26 PM »

ผมเข้าใจว่าไม่มีใครโกรธหรือเคืองอะไรคุณจานบินเลยครับ รวมถึงผมด้วยยินดีที่ได้คุยกันมากกว่่าครับ Grin

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 05:26:29 PM »

พี่หมอรับซักคันไหมครับ เอาไว้ให้น้องข้าวหอมโดดดึ๋งๆเล่น....พื้นที่ละเลงสีก็เยอะ เบาะ3ตอนอยู่  Grin

ถ้าพี่จ้าวยกให้ฟรี...

คันไหนผมก็รับครับ...

ขอบคุณครับ...ไหว้
จานบิน รักในหลวง
-- รักสงบ --
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 06:17:44 PM »

ผมเข้าใจว่าไม่มีใครโกรธหรือเคืองอะไรคุณจานบินเลยครับ รวมถึงผมด้วยยินดีที่ได้คุยกันมากกว่่าครับ Grin

------- ไหว้ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าใจในตัวผมครับ
------- Cheesy ครับถึง สังคมในเว็บ จะเป็นสังคมที่เรามองไม่เห็นหน้ากันแต่ถึงอย่างไรผมก็ต้องออกมาแสดงความบริสุทธิใจอยู่ดีครับ เพาะผมมองว่าตัวผมเองนั้นต้องอาศัยบ้านหลังนี้หาความรู้ใส่ตัวไปอีกนานครับจึงอยากให้ทุกท่านในเว็บมองผมอย่างเพื่อน หรือ น้อง จึงต้องออกมาแสดงตัวกลัวความเข้าใจผิดน่ะครับ
-------- Grin ขอบคุณทุกท่านครับ จากใจ ไหว้

๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 06:19:04 PM »

เห็นชื่อคุณ "จานบิน" แล้วอยากได้... ไม่เอาทั้งฟอร์จูนเนอร์ทั้งปาเจโร  Grin
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 07:50:52 PM »

Pajaro Sport เค้ามีคลับแล้วเหมือนกันครับ มาเร็วจังแฮะ Grin http://pajerosportsociety.com/webboard/index.php

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 13
  พิมพ์