เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:32:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง!ภัยสำหรับผู้หญิงครับ  (อ่าน 1519 ครั้ง)
cobra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 86

36003

« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 03:06:49 PM »

ขอให้เครดิตกับเวบบิทแห่งหนึ่งครับ เศร้า เศร้า
ได้รับเมล์มาอีกที นะจ๊ะ อยากให้เพื่อน ๆ ได้อ่าน
การข่มขืนแบบใหม่!!
ไม่แน่ใจว่าเหตุการณ์นี้ได้เกิดขึ้นเมื่อไหร่ แต่อย่างน้อยมันอาจจะเป็นหนทางที่ดีที่สุดที่จะทำให้คุณได้ระมัดระวัง ถ้าเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับคุณ ผู้หญิงคนที่ประสบกับเหตุการณ์นี้ เธอเพิ่งออกจากโรงพยาบาล เรื่องมีอยู่ ว่า.... วันหนึ่งหลังเลิกงาน ผมได้ฟังเรื่องราวกลยุทธ์ในการข่มขืนแบบใหม่จาก น้องสะใภ้
ซึ่งมันเกิดขึ้นแล้วกับเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่ง หลังเลิกงานผู้หญิง คนนี้กำลังจะกลับบ้าน ระหว่างทางเธอเห็นเด็กตัวน้อยๆกำลังยืนร้องไห้ อยู่ข้าง ถนน ด้วยความรู้สึกสงสารเด็ก เธอเดินเข้าไปหาและถาม ว่า ' เกิดอะไรขึ้นจ๊ะ ' เด็กน้อยตอบ ว่า ' ผมหลงทาง พี่ช่วยพาผมไปส่งที่บ้านหน่อยได้ไหม ครับ แล้วเด็กน้อยก็ยื่นกระดาษแผ่นเล็กๆ แล้ว บอกว่าให้พาไปส่งตามที่อยู่ในนั้น และด้วยความใจดีของเธอ เธอมิได้สงสัยอะไร เลย แม้แต่น้อย เธอก็พาเด็กไปส่งตามที่อยู่นั้น พอถึงที่บ้านของเด็กน้อยตาม ที่อยู่ในนั้น เธอก็กดกริ่ง ทันใดนั้นเอง กริ่งที่ว่าถูกต่อสายไฟฟ้าแรงสูงเอา ไว้
แน่นอนมันช็อตเธอจนหมดสติ .... วันต่อมา เมื่อเธอตื่นขึ้นมาเธอพบว่า เธออยู่ในบ้านร้างพร้อมกับร่างอันเปลือยเปล่า
เธอจำไม่ได้เห็นแม้กระทั่งใบหน้าของผู้ร้าย นั่นคงเป็นคำถามว่าทำไมทุกวันนี้ อาชญากรรมถึงพุ่งไปหาคนที่ใจดี ในครั้งต่อไปถ้ามีเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นอีก ไม่จะกับใครก็ตามขอให้จำไว้ว่า อย่าพาเด็กไปในที่ที่เขาต้อง การ ยังไงให้พาไปที่สถานีตำรวจ จะดีกว่า จำไว้ เมื่อพ บเด็กหลงทาง ทางที่ดีที่สุดควรพาไปที่สถานี ตำรวจ นะครับ  เศร้า

Uploaded with ImageShack.us
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 03:52:27 PM »

น่ากลัว ครับ

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 04:17:01 PM »

เรื่องนี้เคยอ่านเจอในหนังสือพิมพ์เมื่อหลายปีก่อนครับ
เลวจริงๆไอ้พวกนี้ ไปไหนก็ต้องระวังครับ

ขอบคุณครับที่มาเล่า ไหว้
ผมลืมเรื่องนี้ไปแล้วนะเนี่ย จะได้เตือนคนที่บ้านไว้

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 04:20:04 PM »

ขอบคุณมากครับ
คนใกล้ชิดผมใจดีกับเด็กๆมากด้วย ต้องรีบเตือนล่ะ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 04:38:31 PM »

เดี๊ยวนี้ภัยมาหลายรูปแบบ ตกใจ

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 09:05:02 AM »

โอว...รูปแบบใหม่ ต้องระแวงให้มากๆๆ ไหว้ ไหว้

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 10:36:31 AM »

ขอบคุณครับพี่    สังคมกำลังจะทำให้เราเป็นคนใจแคบมากขึ้นทุกวัน  ตกใจ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
ZAZA
Jr. Member
**

คะแนน 28

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 10:39:11 AM »

สมัยนี้ไว้ใจใครยากจริงๆ ขอบคุณที่แบ่งปัน

...ถ้าเราไม่อยากได้อะไรมากเกินไปในชีวิต ชีวิตมันก็ง่าย...
...วันนี้ไม่รู้เหตุการณ์ในวันพรุ่งนี้ กลุ้มเรื่องอะไร + ชีวิตใช่จะพบเห็นรอยยิ้มกันได้ง่าย ทุกข์ใจทำไม...
SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 10:43:14 AM »

วิธีการของพวกเดนสังคม แปลกๆใหม่ และน่ากลัว...

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 03:44:24 PM »

.. ตกใจ..โห..เอาแบบนี้เลยหรือ..พึ่งเคยได้ยิน...

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 04:13:39 PM »

ตกใจ โห แบบสุด ๆ  ตกใจ

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 04:59:30 PM »

ขอบคุณครับ

Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 05:24:01 PM »

อย่างนี้ ได้ยินมาสักพักแล้วครับ
ต้องช่วยกันระวังครับ และผมขอสนับสนุน การนำมาตรา 7 กลับมาใช้ครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
{best}
ไม่เกี่ยวข้องกับคนชั่ว
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 02:16:09 PM »

ผมก็เคยเห็นในฟอร์เวิร์ดเมล์มานานแล้วเช่นกันครับ ไม่รู้มีจริงไหม

ถึงความรู้จะน้อยนิดแต่มีความจริงใจสูงนะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์