เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:20:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ 78K COMPACT  (อ่าน 6221 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 12:04:36 PM »

ตัวขวาสุดของผมเองครับแล้วยังมีเหลืออีก 1 ตัวครับ

ตัวกลาง 75 B สแตนเลส

ตัวซ้าย 75 D COMPACT รางเต็มครับ

ไม่รู้มีคนสอยไปหมดรึยังเพราะเห็นมีคนดูอยู่เหมือนกันครับ... ไหว้

ตัวกลาง 95K ครับ

ตัวซ้าย 85K ครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 12:37:24 PM »

ยังไม่ยิงทดสอบอีกเหรอ
ใจเย็นจังนะ  พ่อคุณ
        เห็นทีคนใกล้ตัวหาโอกาสจะลอง
ตั้งแต่รู้จักใหม่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 01:53:22 PM »

ไม่เห็นมาช่วยรันอินให้สัก2-3กล่องเลย.. งอน

แล้วคนใกล้ตัวพอได้ลองแล้วเป็นไงหละ..(สมน้ำหน้า).. แลบลิ้น

The best way to predict the future is to invent it.
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 02:08:14 PM »

คนใจเย็นก็แบบนี้ละครับ.....ช้าๆได้ CZ  75  กระบอกงามและราคาถูก (กว่าที่อื่นด้วย)  อิฉาน้องหลุยส์จัง    ถ้าใจร้อนคงได้มือสองแน่เลยนะ  คุณหมู.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 03:19:09 PM »

ตอนนี้บางคราก็(แอบ)ใช้มือสองอยู่บ้าง  คริ คริ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 03:24:11 PM »

ตอนนี้บางคราก็(แอบ)ใช้มือสองอยู่บ้าง  คริ คริ
อ่านแล้วงงนะท่าน 2 ง่าม รึเปล่า  อิอิ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 03:33:22 PM »

อะไรง่ามๆนะท่าน.. น้ำลายหก น้ำลายหก

somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:04:45 PM »

มายินดี กับสมาชิก ครอบครัว CZ ครับ

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:24:39 PM »

ปืนสวยมากๆ ครับ คุณ somwangtw

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:37:18 PM »

ตัวขวาสุดของผมเองครับแล้วยังมีเหลืออีก 1 ตัวครับ

ตัวซ้าย 75 D COMPACT รางเต็มครับ

ไม่รู้มีคนสอยไปหมดรึยังเพราะเห็นมีคนดูอยู่เหมือนกันครับ... ไหว้

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จ๊ากซ์ แพงขนาดนี้แล้ว

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:51:46 PM »

จ๊ากซ์ แพงขนาดนี้แล้ว

ดีครับ...สินทรัพย์ที่มีอยู่เพิ่มมูลค่า.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:59:41 PM »

อิ อิ กลัวว่าจะหาให้มีเพิ่มไม่ไหวน่ะครับพี่

gumgum
"มีปืนแล้วก็รีบเอามา ยิง ๆ กันซะ"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

" ใช้หนีราชการ เท่านั้น"

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 05:52:35 PM »

[

ล้อเล่นนะครับ..ว่างๆแวะมาช่วยค่าหน่วยกิจน้องๆนักศึกษาก็มาช่วยรันอินสัก 2-3 กล่องนะครับ.. คิก คิก คิก คิก
[/quote]

งานเข้า

"ภาวนาขออย่าให้ได้มีโอกาสใช้ปืนในการป้องกันชีวิตและทรัพย์สินเลย"
หนังตะลุง
แค้นต้องชำระ
Full Member

คะแนน 8

บุญคุณต้องทดแทน แค้นต้องชำระ

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 07:55:44 PM »

โหพี่หลุยส์ อิจฉาจังเลย  น้ำลายหก น้ำลายหกแต่ก็แสดงความยินดีด้วยครับ

ผมสิยังไม่ได้เลยเลยแต่เงินไม่ร้อนรออยู่ในบัญชี จองSIG229ไว้ไม่รู้จะได้รึป่าว 
รบกวนPM บอกชื่อร้านที่ไปสอยหน่อยจิครับอยากทราบไปเอามาได้ไง ราคา78 k พี่ทำได้ไง นับถือๆ ไหว้ ไหว้ ไหว้

โต้ง
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 10:50:20 AM »

คนใจเย็นก็แบบนี้ละครับ.....ช้าๆได้ CZ  75  กระบอกงามและราคาถูก (กว่าที่อื่นด้วย)  อิฉาน้องหลุยส์จัง    ถ้าใจร้อนคงได้มือสองแน่เลยนะ  คุณหมู.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อ่านแล้วงงนะท่าน 2 ง่าม รึเปล่า  อิอิ
อะไรง่ามๆนะท่าน.. น้ำลายหก น้ำลายหก
        ปืน  ครับ  ปืน  จริ๊ง
ไม่เชื่ออีก...อ้าว
พอดีมีของมือสองอยู่ด้วยคนนึง  เอ้ยไม่ใช่กระบอกนึง  (ไปแบบน้ำใส ๆ )
        ราคาไปไวจริง ๆ ปลายเดือน พ.ค.๕๑  ที่ผ่านมา 
พาเพื่อนไปรับ ๗๕ คอมแพค ที่ราคา ๗๒ พัน(มีคนจับได้ที่ ๗ ถ้วน)
 ผมยังนึกในใจว่าแพงเลย  แต่ก็ของแถมฟูลออฟชั่น
แต่กระสุนซ้อมวันนี้  ยังอยู่ที่ ๕๗๕/กล่อง เหมียนเดิม  ไม่ขึ้นตามราคาปืน

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์