เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:21:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเวลาสิ้นสุดการ"ห้ามโอน"  (อ่าน 2484 ครั้ง)
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 10:07:51 AM »

คำว่า เจ็ดชั่วโคตร ฟังแล้วไม่อยากเล่นปืนเลยครับ.....มันช่างนาน.....แสนนานจริงๆ  Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 10:18:23 AM »

ต้องยุให้กำนันแถวบ้านไปซื้อ ใกล้เกษียนแล้วอีกไม่กี่เดือนเอง แก่มากๆ แล้วคงรออีกไม่นานนักก็จะเป็นมรดก>>>>>>ลูกสาว>>>>>>ขายให้เรา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อู้ยยย

ผ่านอุปสรรคกี่ด่านล่ะนั่น.....

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ยุให้แกซื้อหลาย ๆ กระบอกสิ  แล้วก็สมรสกับลูกสาวแกซะ.....

ตัดอุปสรรคไปหลาย
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 10:22:24 AM »

ต้องยุให้กำนันแถวบ้านไปซื้อ ใกล้เกษียนแล้วอีกไม่กี่เดือนเอง แก่มากๆ แล้วคงรออีกไม่นานนักก็จะเป็นมรดก>>>>>>ลูกสาว>>>>>>ขายให้เรา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมว่าสินสอดลูกสาวท่านกำนัน แพงกว่าปืนเยอะนะครับ  Grin
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 10:31:54 AM »

ทำใจเถอะครับ ได้ปืนราคาถูกกว่าท้องตลาดประมาณ 40% ผมเองก็มี 1 กระบอกประทับว่า
"ห้ามโอนเว้นแต่การตกทอดทางมรดก"    หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Stupid
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 11:04:43 AM »

ผมจะโอนตั้งแต่ยังไม่ตายให้ได้
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 11:51:02 AM »

ผมว่าสินสอดลูกสาวท่านกำนัน แพงกว่าปืนเยอะนะครับ  Grin

อู้ยยย

ผ่านอุปสรรคกี่ด่านล่ะนั่น.....

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ยุให้แกซื้อหลาย ๆ กระบอกสิ  แล้วก็สมรสกับลูกสาวแกซะ.....

ตัดอุปสรรคไปหลาย
ท่านก็พูดได้สิครับก็ท่านไม่เคยเห็นหน้าลูกสาวแกนี่ อ๋อย อ๋อย

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 11:55:34 AM »

เอาอย่างี้เลยเหรอ...อิอิอิ

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์