เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:20:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จักรภพ เพ็ญแข เธอกลับมาแล้วกับช่อง 11 ในรายการ เส้นทางสู่ทำเนียบขาว  (อ่าน 5070 ครั้ง)
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 07:32:00 PM »

อีเพ็ญ เอ๋ย  เรื่องเก่ายังไม่เคลียร์  ไอ้อีผู้ใดเชิดชูมัน ก็เหมือนไอ้พวกไม่ยืน

ถวายความเคารพในโรงหนัง  ยังมีหน้ามาสะเออะ ว่าตัวเป็นคนไทย..........เลวจริงๆ

ChatKLF-รักในหลวง
Glock ไม่ขึ้นลำไว้ ปลอดภัยกว่า
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 07:39:18 PM »

พี่ PU45 ครับ ตกลงปู่เย็นแก ด่าไอ้กลาก หรือแกหัวเราะครับ
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 08:25:01 PM »

สงสารน้องเค้า    ถ้าอยู่เรือนจำจะเอาจารบีไปฝาก
คนนี้เอาน้ำมันหมูก็พอครับ
สำหรับเจ้ ใช้ยาสีฟันครับ เย็นสะใจดี Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:19:52 PM »

อย่างหนาตราช้างครับ เลวจริงๆ หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:24:31 PM »

ปกติก็ไม่อยากดูตอนดึกรายการที่ใช้สถานีของรัฐให้คน 3 คนมาพูดเรื่องที่ดูแล้วฟังแล้วไม่ค่อยเข้าท่า 1 ในสามก็เคยได้รับการอคภัยโทษแต่ก็ไม่หลากจำยังมาใช้คำพูดลุแก่อำนาจให้นายที่อยู่ต่างประเทศ

นี่เพิ่มมาอีกหนึ่งรายที่เคยดูเข้าท่าแต่ลืมตัวเมื่อครั้งได้ตำแหน่งและหมดหน้าที่ในเวลาอันสั้นกลับมาทำรายการ ผมแทบจะไม่เคยหยุดดูช่องนี้ตั้งแต่นายจมูกโตเปลี่ยนแปลงสถานีครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:34:41 PM »

ผมว่าพวกมันเหิมเกริม ไม่กลัวกฎหมาย เพราะคนที่มีอำนาจจัดการทำเป็นทองไม่รู้ร้อน

คนที่โดนโทษหมิ่นฯ ยังมาออกรายการได้อย่างออกหน้าออกตาในสถานีของรัฐ

ไม่รู้ใครมันชั่ว  หรือมันชั่วคือกัน...............

Guu-mumm-รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:38:59 PM »

โครตเกลียดเลยครับ รู้เรื่องไปหมด ตัวเองคดีเเทบจะไม่รอด
น่าจะเป็นชื่อรายการเป็นเส้นทางสู่เรือนจำ
 ยี๊ แบร่ ยี๊ แบร่ ยี๊ แบร่
ระอา-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

ปีนี้จะไม่ซื้อปืนอีก

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:06:43 AM »

เมื่อไหร่มันจะตาสว่างซักที  เศร้า

ยืนด้วยกายไม่ได้ถูกบังคับ
ยืนด้วยใจไม่ได้ถูกเงินซื้อ
เราจะขอปกป้องสถาบันพระมหากษัตริย์ด้วยชีวิต
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:31:16 AM »

"...Wow... ใหญ่ๆหยั่งงี้ เจ๊เลิฟมากฮ่ะ มามะ  จุ๊บๆ ... boub...boub...boub..."
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:33:27 AM โดย Bird » บันทึกการเข้า

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
big__jod - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:49:24 AM »

ข...า...ก.......ถ.......ุ......ย

ไอ้พวกเนรคุณสถาบัน  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

คงรู้ตัวนะว่ามีใครบ้าง   แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:00:26 AM »

ประเทศนี้ขณะนี้ จริยธรรมทางการเมืองต่ำที่สุดตั้งแต่ผมเกิดมา
คนชั่วปกป้องคนขี้คุกซึ่งทำผิดชัดเจนได้ดิบได้ดีกันเป็นแถว
คนดีที่สังคมยอมรับ บ้านโดนปาระเบิดครับ สว.น้ำดีก็โดนฟ้อง เกือบโดน สส.นักเลงกระโดนถีบ

ถึงยังไงก็ขออย่าให้คนดีท้อถอยครับ

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:15:44 AM »

ขออภัยเพื่อนสมาชิกครับ เห็นตัวเงินตัวทองแล้วอดไม่ได้ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
 ไหว้
ตัวเงินตัวทอง เรียกให้ถูกต้องว่า "เหี้ย" ครับ Grin
ไม่ถือว่าเป็นคำหยาบน่ะครับ

เหี้ย น. ชื่อสัตว์เลื้อยคลานขนาดใหญ่ชนิด Varanus salvator ในวงศ์ Varanidae
 เป็นสัตว์สกุลเดียวกับตะกวด โตเต็มวัยยาวได้ถึง ๒.๕ เมตร ตัวอ้วนใหญ่
 สีดํา มีลายดอกสีเหลืองพาดขวาง หางยาว อาศัยและหากินบริเวณใกล้นํ้า,
 ภาษาปากว่า ตัวเงินตัวทอง.

ไม่กลัวเพื่อน ๆ ของ เหี้...  ออกมาด่าหรือครับ
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 04:20:26 AM »

ขออภัยเพื่อนสมาชิกครับ เห็นตัวเงินตัวทองแล้วอดไม่ได้ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
 ไหว้
ตัวเงินตัวทอง เรียกให้ถูกต้องว่า "เหี้ย" ครับ Grin

เหี้ย น. ชื่อสัตว์เลื้อยคลานขนาดใหญ่ชนิด Varanus salvator ในวงศ์ Varanidae
 เป็นสัตว์สกุลเดียวกับตะกวด โตเต็มวัยยาวได้ถึง ๒.๕ เมตร ตัวอ้วนใหญ่
 สีดํา มีลายดอกสีเหลืองพาดขวาง หางยาว อาศัยและหากินบริเวณใกล้นํ้า,

ไม่กลัวเพื่อน ๆ ของ เหี้...  ออกมาด่าหรือครับ
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                     แถวนี้คงหายากครับ เห็นมีแต่คนเอาไม้ไล่ตี กับ  ถุย...ใส่ ถ้าใน ฟดก ล่ะก็เพียบ สารพัดเลื้อยคลานเลย                                                   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2008, 04:24:03 AM โดย foxbat » บันทึกการเข้า
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 07:36:43 AM »

ไหว้

แถวนี้คงหายากครับ เห็นมีแต่คนเอาไม้ไล่ตี กับ  ถุย...ใส่ ถ้าใน ฟดก ล่ะก็เพียบ สารพัดเลื้อยคลานเลย                                                   

แถวนี้พอมีเหมือนกันครับ.....วันก่อนเห็นแว๊บๆ.....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 07:37:41 AM »

หน้าหวานขึ้นเยอะเลย คิก คิก
นังดอกนี้...หะนะ คิก คิก
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์