เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:26:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จักรภพ เพ็ญแข เธอกลับมาแล้วกับช่อง 11 ในรายการ เส้นทางสู่ทำเนียบขาว  (อ่าน 5106 ครั้ง)
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 07:51:59 AM »

ห่างหน้าจอไปนาน กลับมาก็ยังยอดเยี่ยมเช่นเคยครับ

ช่วยหาโปสเตอร์รูปขนาดเท่าตัวจริง หน่อยซิครับ อยากได้เบื่อ dry fire ในจอ NBTแล้วครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 09:56:36 AM »

ประเทศนี้ขณะนี้ จริยธรรมทางการเมืองต่ำที่สุดตั้งแต่ผมเกิดมา
คนชั่วปกป้องคนขี้คุกซึ่งทำผิดชัดเจนได้ดิบได้ดีกันเป็นแถว
คนดีที่สังคมยอมรับ บ้านโดนปาระเบิดครับ สว.น้ำดีก็โดนฟ้อง เกือบโดน สส.นักเลงกระโดนถีบ

ถึงยังไงก็ขออย่าให้คนดีท้อถอยครับ

ตรงใจเลยครับ บ้านเมืองเราเสื่อมลงทุกวัน   เศร้า
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 10:16:19 AM »

หน้าหวานขึ้นเยอะเลย คิก คิก
นังดอกนี้...หะนะ คิก คิก
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                         ปากจัดจังเลย....เสี่ยพนธ์เนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 10:22:47 AM »

หลงรักเมื่อก่อน  ตอนสันดานขายชาติ  หมิ่น และจาบจ้วงยังไม่ออกลาย
ผมยอมรับนับถือว่าเป็นคนเก่งคนหนึ่ง
โดนชก
แต่เหมือสันดานและธาตุแท้โผล่ออกมาให้เห็น  ผมว่า e' pen  หนักแผ่นนดินจริง ๆ  แบร่ แบร่ แบร่
fflluukk
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 10:26:07 AM »

ตอนนี้ดีใจครับที่ทางรัฐออกมาทำอะไรกับเว็บหมิ่นเบื้องสูงบ้าง

แต่ก็อย่าทำละเลยคนบางกลุ่ม แล้วจะรู้ว่าคนที่หมิ่นเบื้องสุงอยู่ฟากไหน

อ้อ แล้ว  ...... นาคบางไทร อะไรนั้น โดนจับรึยังครับ
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 11:03:42 AM »

ดูข้าวเมื่อ คืน 25 เว็ปไซด์  4 สถานีวิทยุกระจายเสียง กับ อีกหลาย สื่อสิ่งพิมพ์

เข้าข่าย หมิน พระบรมเดชานุภาพ  รอดูว่าจะเอาจริงแค่ไหน หรือแค่ลดกระแส

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 11:45:13 AM »

ดูข้าวเมื่อ คืน 25 เว็ปไซด์  4 สถานีวิทยุกระจายเสียง กับ อีกหลาย สื่อสิ่งพิมพ์

เข้าข่าย หมิน พระบรมเดชานุภาพ  รอดูว่าจะเอาจริงแค่ไหน หรือแค่ลดกระแส

ก็ยังดีครับที่เขากล้าระบุ.....

เพราะผมตามฟังตามอ่านตั้งแต่ก่อน....

มันเลว.......จริง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:48:30 PM »

โธๆ.. อีเพ็ญ.. แอบมาอย่างเคย..

พนักงาน NBT ทั้งหลาย..พอ บรรจุ ให้หน่อย.. เงียบเชียว..  แลบลิ้น

แด่ เห้ และพวก เห้..  ถุ๊ย!!!  แบร่

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:52:05 PM »

พวกเวร.....นรกจะกินหัว

deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 01:52:10 PM »

ใครรักและคิดถึงกันอยู่เปิดฟังได้นะครับ เริ่มวันนี้

“ท่องโลกสุดสัปดาห์”
โดยจักรภพ เพ็ญแข
FM 97.0
เวลา 17.10 -19.00 น.

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 02:00:59 PM »

บังเอิญไม่ชอบรายการเกย์หวะ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 04:55:48 PM »

เยาะเย้ย

K หรือ Q ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 06:47:02 PM »

เยาะเย้ย

K หรือ Q ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ไม่เอาทั้งสองครับ ยิ่งเกย์ห่วยๆแบบเพ็ญยิ่งต้องถอยหนีให้ไกล

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 09:41:14 PM »

ใครรักและคิดถึงกันอยู่เปิดฟังได้นะครับ เริ่มวันนี้

“ท่องโลกสุดสัปดาห์”
โดยจักรภพ เพ็ญแข
FM 97.0
เวลา 17.10 -19.00 น.

นั่งแปลกๆ.. เหมือนเจ็บ ...  Huh ขำก๊าก

รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 09:52:33 PM »

"คนมีการศึกษาที่ดี ใช่ว่าจะเป็นคนดี" คุณ จักรภพ เพ็ญแข เองก็เป็นเช่นนั้น (ความคิดผมเองครับ) ผมเองก็ไม่เข้าใจว่าผู้ที่มีหน้าที่ดูแลในเรื่องนี้ ว่าทำไมถึงปล่อยให้สุนัข 3 ตัว ออกมาเห่าหอนอยู่ได้ (ขออภัยถ้าใช้คำไม่สุภาพครับ ผมความรู้น้อยด้อยการศึกษาครับ) เดี้ยวนี้นักการเมืองบ้านเราชอบพูดเรื่องการเมื่อง การเลือกตั้งในประเทศ สหรัฐอเมริกา "ผมขออนุญาตคิดดังๆสักหน่อยครับ คุณนักการเมืองครับ คุณอย่าได้ไปเปรียบกับเขาเลยครับ(สหรัฐอเมริกา) เพราะว่าพวกคุณยังไม่มีความละอายต่อปาบ พวกคุณยังเห็นแก่ประโยชน์ส่วนตนและพวกพ้องมากกว่าประโยชน์ของประเทศชาติ" ผมอยากให้คุณนักการทั้งหลาย มองย้อนกับไปดูสิ่งที่พวกคุณกระทำต่อประเทศชาติ มองด้วยหัวใจของคนที่รักประเทศชาติ ว่าสิ่งที่พวกคุณได้กระทำนั้น"ดีหรื่อเลว" แล้วบอกตัวเองก่อนตายว่า คุณได้ทำความดีอะไรให้กับประเทศชาติ ที่มีบุณคุณกับพวกคุณบ้าง คุณอาจจะโกหกคนอื่นได้ แต่คุณโกหกตัวเองไม่ได้ ถึงพยายามบอกคนอื่นตลอดเวลาว่า สิ่งที่ทำไปนั้น ทำด้วยความรักประเทศชาติ ผมขออนุญาตบอกคุณนักการเมืองว่า ทำไมประชาชนคนเดินดินกินข้าวแกง ด้อยการศึกษาอย่างผม รับไม่ได้กับสิ่งที่พวกคุณและเจ้านายของคุณได้กระทำลงไป

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์