เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:17:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ครับ คิดว่ามันกันได้จริงมั๊ยครับ ขายกันโจ๋งครึ่มแบบนี้เลย  (อ่าน 6355 ครั้ง)
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:11:25 PM »

55555555  กำลังกินข้าวหมากอยู่สำลักเลย 555555

เอาข้าวเหนียวตัดแกล้มมั๊ยครับพี่ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:34:57 PM »

55555555  กำลังกินข้าวหมากอยู่สำลักเลย 555555

เอาข้าวเหนียวตัดแกล้มมั๊ยครับพี่ Grin
ข้าวเหนียวตัดไม่มี  ใช้ข้าวเหนียวธรรมดาแทน
ton68
เวลาอยู่ด้วยกันเหมือนไร้ค่าไม่รู้เป็นไง พอเธอจากไป...คิดถึงจังเลย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:41:09 PM »

ผมว่าเสื้อเกราะกันกะสุนไม่ได้หรอกผมเห็นลงข่าวส่วนมากถูกยิงหัวครับ....มีเสื้อเกราะหนึ่งตัวสู้มีคนรักหนึ่งคนดีกว่า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:39:43 AM »

ผิดกฎหมายแน่ๆครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
LSD
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

PSYCHEDELIC

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:14:24 PM »

ความไวคือหัวใจปีศาจ   ความฉลาดคือหัวใจปืน
ในความชั่วยังมีความดี ในความอัปปรีย์ยังมีจิตสำนึก

การฆ่าคนคือเหรียญกล้าหาญ
การทำลายล้างคือ
ใบประกาศเกียรติคุณ
การปล้นชิง
คือคำยกย่องสรรเสริญ
ชัยชนะที่เด็ดขาด
มาจากการทารุณโหดร้าย
การตายโดยปราศจากพระเจ้า
ได้รับการขนานนาม
ผู้เคราะห์ร้ายกลายเป็นวีรชน
ฆาตกรเลือดเย็นกลายเป็นวีรบุรุษ.

Grin ขอร่วมด้วย ไหว้

ฉันจะเดินทางไปทั่วโลก เพื่อเก็บฝันของชาวโลก
มาสร้างให้เป็นจริงแล้วฉันจะนำมากำนัลแด่เธอ
ถ้าเธอต้องการ ฉันจะร้องให้คร่ำครวญ
เพื่อใช้น้ำตาของฉันชะล้างรอยเปื้อนบนเท้าเธอ
และถ้าเธอต้องการ  ฉันจะควักดวงใจที่เปี่ยมล้น
ไปด้วยรักของฉันนำออกมาแบ่งเป็นสองซีก
เพื่อทำรองเท้าให้เธอสวม เธอต้องการอะไรอีกไหม
supat
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:20:29 PM »

ความไวคือหัวใจปีศาจ   ความฉลาดคือหัวใจปืน
ในความชั่วยังมีความดี ในความอัปปรีย์ยังมีจิตสำนึก

การฆ่าคนคือเหรียญกล้าหาญ
การทำลายล้างคือ
ใบประกาศเกียรติคุณ
การปล้นชิง
คือคำยกย่องสรรเสริญ
ชัยชนะที่เด็ดขาด
มาจากการทารุณโหดร้าย
การตายโดยปราศจากพระเจ้า
ได้รับการขนานนาม
ผู้เคราะห์ร้ายกลายเป็นวีรชน
ฆาตกรเลือดเย็นกลายเป็นวีรบุรุษ.

Grin ขอร่วมด้วย ไหว้
+ 1 ไปเลยครับ...เล่นซะผมอายเลยมีแค่บรรทัดเดียว

LSD
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

PSYCHEDELIC

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:27:16 PM »

+ 1 ไปเลยครับ...เล่นซะผมอายเลยมีแค่บรรทัดเดียว
[/quote]

ขอบคุณครับ + ให้คุณเช่นกัน สำหรับความเอื้อเฟื้อ ไหว้

ฉันจะเดินทางไปทั่วโลก เพื่อเก็บฝันของชาวโลก
มาสร้างให้เป็นจริงแล้วฉันจะนำมากำนัลแด่เธอ
ถ้าเธอต้องการ ฉันจะร้องให้คร่ำครวญ
เพื่อใช้น้ำตาของฉันชะล้างรอยเปื้อนบนเท้าเธอ
และถ้าเธอต้องการ  ฉันจะควักดวงใจที่เปี่ยมล้น
ไปด้วยรักของฉันนำออกมาแบ่งเป็นสองซีก
เพื่อทำรองเท้าให้เธอสวม เธอต้องการอะไรอีกไหม
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 05:53:02 PM »

ขอทั้งไวกว่าปิศาจ และฉลาดด้วย ได้ไหมครับ แฮะๆๆ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 07:43:31 PM »

ผมว่าเสื้อเกราะกันกะสุนไม่ได้หรอกผมเห็นลงข่าวส่วนมากถูกยิงหัวครับ....มีเสื้อเกราะหนึ่งตัวสู้มีคนรักหนึ่งคนดีกว่า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

แล้วถ้ามีคนรักหลายคนล่ะครับ หัวจะยังอยู่ดีไหมน้า

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

ton68
เวลาอยู่ด้วยกันเหมือนไร้ค่าไม่รู้เป็นไง พอเธอจากไป...คิดถึงจังเลย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 06:02:04 PM »

แล้วถ้ามีคนรักหลายคนล่ะครับ หัวจะยังอยู่ดีไหมน้า
หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิกนั้นน่ะซิครับสงสัยหัวจะขาด
supat
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 08:26:38 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิกนั้นน่ะซิครับสงสัยหัวจะขาด
หัวไหนล่ะครับ...ที่จะขาด ขำก๊าก ขำก๊าก

ton68
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:51:57 PM »

หัวไหนล่ะครับ...ที่จะขาด ขำก๊าก ขำก๊าก
คงเริ่มจากเงาหัวก่อนครับ......หัวต่อไปไม่อยากคิดครับ..อูยยเฉียว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์