เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:29:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่นครศรีธรรมราชมั่งครับ  (อ่าน 8004 ครั้ง)
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:06:14 PM »

ต้องขอโทษทุกท่านครับ ไม่ทราบว่าจะถามเรื่องปืนได้ไหมไม่ทราบครับผมได้ลงกระทู้นี้ไว้เพือนจะถามว่าในจังหวัด นครศรีธรรมราชและจังหวัดไกล้เคียงไม่ทราบว่ามีลูกกระสุนหัวรู 9mmมีขายที่ไหนมั่งครับและท่านใช้ปืนรุ่นไหนกันมั่ง และจะถามว่ามาแข่งยิงปืนที่ อ.ปากพนังกันมั่งหรือป่าว

แต่ผมดันลงกระทู้ชื่อไม่ตรงเลยโดนย้ายมาหลังแนวยิงเลยครับ

ส่วนผมอยู่ อ.ปากพนังครับ
ด้วยความเคารพครับ ท่านก็ตั้งชื่อกระทู้ใหม่สิครับเผื่อจะโดนย้ายกลับไป สนทนาฯ คิก คิก คิก คิก

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
คนไทยหัวใจลูกทุ่ง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:13:47 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:16:22 PM โดย cookie เมืองคอน » บันทึกการเข้า
planet
อย่าให้คนไม่ดี..ปกครองคนดี
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:50:49 PM »

คน...........................................คอน ไหว้

มีสติ...................สงบ /  planet  wave  interior  &  architect  design
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:36:45 AM »

คนซู้...ร่าด..ด..ด..ด...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 04:16:30 PM »

มาเทียวสนามยิงปืนปากพนังมั่งครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 05:48:12 PM »

คนซู้...ร่าด..ด..ด..ด...

เมื่อไหร่จะกลับมาบ้านมั้งครับพี่
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 03:27:42 PM »

มาเทียวสนามยิงปืนปากพนังมั่งครับ

มีด้วยหรือครับ  Huh

อยู่ตรงไหนอะ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 03:29:33 PM »

อาทิตย์หน้าไปตรวจงาน นครฯ 1 อาทิตย์ Grin

Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 05:11:22 PM »

มีด้วยหรือครับ  Huh

อยู่ตรงไหนอะ

มีครับ อยู่ชายทะเลครับ ลงสะพานข้ามครองแล้วตรงไปเจอ3แยกใหญ่เลี้ยวซ้ายไปแหลมตะลุมพุ เลี้ยวขวาไปอ.หัวไทรให้เลี้ยวขวาครับ แล้วขับไป2-300เมตร ท่างซ้ายมือครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 06:14:24 PM »

ผมกลับบ้านมักจะแวะไปบ้านเพื่อนบ้านญาติที่ปากพนังเสมอส่วนหนึ่งที่ชอบไปคือไปซื้อ ปลาเขือ อร่อยมากๆๆๆๆ หากินที่อื่นยาก
ไม่รู้ภาษากลางเรียกปลาอะไร...และชอบขับรถเลยไปเที่ยวเกาะยอ สงขลา หาดใหญ่ไปซื้อผลไม้ องุ่น ลูกพลับ ลูกพีช ลูกไหน เกาลัก มาเพียบ
และที่เกาะยอก็มีปลาเค็มที่ตัวเหมือน ปลาเขือ แต่ตัวแดงกว่ามาก ออกสีชมพูเลย อร่อยเช่นเดียวกันแต่ยังไม่เท่าปลาเขือ
 ปีใหม่นี้จะกลับเช่นเดียวกันกะว่าเดี๋ยวจะไปหาซื้อลูกปืน .38 ซุเปอร์มาตุนไว้ซะหน่อย มีนัดจะไปดวลปืนกับผู้หมวดคนหนึ่ง และผองเพื่อนที่อยู่ ปตท.สผ.
ที่หาดใหญ่มันอยากยิง บูล .38 ซุเปอร์ ของผมมันบอกว่าที่นั่นลูกซุปหาไม่ได้
 พี่ๆตำรวจที่ตั้งด่านอย่าค้นรถผมละเอียดมากนะคร้าบบบๆ.....ผมกลัวได้งาน....แล้วผมจะทำตัวเรียบร้อยเป็นพลเมืองที่ดีครับ.....จริงๆตอนนี้ก็เป็นอยู่แล้วเนี่ย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 06:22:01 PM »

ผมกลับบ้านมักจะแวะไปบ้านเพื่อนบ้านญาติที่ปากพนังเสมอส่วนหนึ่งที่ชอบไปคือไปซื้อ ปลาเขือ อร่อยมากๆๆๆๆ หากินที่อื่นยาก
ไม่รู้ภาษากลางเรียกปลาอะไร...และชอบขับรถเลยไปเที่ยวเกาะยอ สงขลา หาดใหญ่ไปซื้อผลไม้ องุ่น ลูกพลับ ลูกพีช ลูกไหน เกาลัก มาเพียบ
และที่เกาะยอก็มีปลาเค็มที่ตัวเหมือน ปลาเขือ แต่ตัวแดงกว่ามาก ออกสีชมพูเลย อร่อยเช่นเดียวกันแต่ยังไม่เท่าปลาเขือ
 ปีใหม่นี้จะกลับเช่นเดียวกันกะว่าเดี๋ยวจะไปหาซื้อลูกปืน .38 ซุเปอร์มาตุนไว้ซะหน่อย มีนัดจะไปดวลปืนกับผู้หมวดคนหนึ่ง และผองเพื่อนที่อยู่ ปตท.สผ.
ที่หาดใหญ่มันอยากยิง บูล .38 ซุเปอร์ ของผมมันบอกว่าที่นั่นลูกซุปหาไม่ได้
 พี่ๆตำรวจที่ตั้งด่านอย่าค้นรถผมละเอียดมากนะคร้าบบบๆ.....ผมกลัวได้งาน....แล้วผมจะทำตัวเรียบร้อยเป็นพลเมืองที่ดีครับ.....จริงๆตอนนี้ก็เป็นอยู่แล้วเนี่ย

สวัสดีครับ ลองแวะซื้อลูกที่สนามดุครับ ลูกละ 18 บาทครับ .38 ซุเปอร์
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 06:38:16 PM »

สวัสดีครับ ลองแวะซื้อลูกที่สนามดุครับ ลูกละ 18 บาทครับ .38 ซุเปอร์

สวัสดีครับ ราคาพอรับได้ครับถึงจะแพงกว่าชลบุรีเล็กน้อย...ปาพนังเป็นไงบ้างครับคิดถึงบ้านมากๆครับ
ตอนนี้ชลบุรีหนาวๆหน่อยแล้ว และ ยุง ชุมมากไม่รู้เป็นไงปีนี้ยุงชุมมากเป็นพิเศษและตัวโตมากๆ กัดจนลูกผมเป็นไข้เลือดออกเลยต้องนอน รพ. ชลบุรีหลายคืนเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 01:57:54 PM »

สวัสดีครับ ราคาพอรับได้ครับถึงจะแพงกว่าชลบุรีเล็กน้อย...ปาพนังเป็นไงบ้างครับคิดถึงบ้านมากๆครับ
ตอนนี้ชลบุรีหนาวๆหน่อยแล้ว และ ยุง ชุมมากไม่รู้เป็นไงปีนี้ยุงชุมมากเป็นพิเศษและตัวโตมากๆ กัดจนลูกผมเป็นไข้เลือดออกเลยต้องนอน รพ. ชลบุรีหลายคืนเลย

ฝนตกทุกวันครับ ผมไปยิงปืนทุกอาทิตย์เลยครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 03:30:11 PM »

น้ำท่วมกันบ้างไหม
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 03:31:54 PM »

น้ำท่วมกันบ้างไหม

น้ำท่วม คนคอนเรียกว่า พรือ แล้วน่ะ น้ำพล่า หม้ายไม่แน่ใจ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์