เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:15:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่อง ชิ้นส่วน ต่างๆของปืนพกหน่อยครับ  (อ่าน 3554 ครั้ง)
sammajesus
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 01:58:32 AM »

เนื่องด้วยว่า ผม เป็นผู้อ่อนประสบการณ์ด้านนี้ แต่อยากมีความรู้ติดตัวบ้างคับ

เลยอยากจะรู้เรื่องพื้นฐานของปืนพกว่า มันมีชิ้นส่วนกี่ชิ้นและมีอะไรบ้าง ถ้าใครจะกรุณาขอภาพประกอบด้วยนะคับ

ปล.ไปและ เด็กน้อยด้อย เรื่องปืน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 02:15:25 AM »

ลองไปดูหน้านี้ครับ...

ANATOMY OF GUNS < คลิ้กที่นี่ครับ...

โดยท่านพี่ FABBRI ครับ...ไหว้
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 02:17:54 AM »

ลองไปดูหน้านี้ครับ...

ANATOMY OF GUNS < คลิ้กที่นี่ครับ...

โดยท่านพี่ FABBRI ครับ...ไหว้

ตามนั้นเด้อออ.... เยี่ยม

The best way to predict the future is to invent it.
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 02:27:08 AM »

ขอบคุณ คุณหมอ rute ครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
sammajesus
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 02:31:30 AM »

ขอบคุณที่แนะนำคับ

ปล.ไปและ อาจจะมาขอรบกวนบ่อยๆ
หน้า: [1]
  พิมพ์