เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:29:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จากกระดานหน้าช่องขายตั๋ว สายใต้ใหม่  (อ่าน 2054 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 09:29:26 AM »

ถ้าคนเรา เข้าใจกัน มันราบรื่น
ดูสดชื่น แต่ละวัน สุขหรรษา
งานก็เดิน เกินขั้น ทัน เวลา
ถ้อยวาจา ฟัง เสนาะ ไพเราะจัง

ถ้าคนเรา เข้า ใจตน คนยิ่งใหญ่
อยู่กับ ใคร ก็ ตะคอก ออกคำ สั่ง
มองคนอื่น บกพร่อง ฟ้อง เสียง ดัง
คนเขาฟัง เขาก็ รู้ อยู่แก่ใจ

ชอบ เลีย นาย ขาย เพื่อน เพื่อเลื่อน ขั้น
ความ ชั่ว นั้น ไม่เคยจับ รับไม่ไหว
คนไหนดี เกินกว่าข้า ด่า มัน ไป
ที่ขัดใจ ก็ ถูก แกล้ง แทงหลัง มัน

คนไม่รู้ คิดดูว่า น่าเกรงขาม
ความเลวทราม ปิดไม่ มิด อย่าคิดฝัน
เพื่อนที่ คบ อยู่ก็ มี กี่คนกัน
ตนเท่านั้น ที่จะรู้ กูมัน เลว !

บู่        บู่

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 09:33:41 AM »

เยี่ยม  หลงรัก

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 09:37:34 AM »

ไหว้  ขอบคุณครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:12:09 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:51:06 AM »

Grin ขอบคุณครับ ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 12:04:23 PM »

หย๊บขึ้นมาเมื่อไหร่แล้วลุงปู Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 12:06:32 PM »

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ว่าแต่...ระดับลุงปูยังนั่งรถทัวร์อยู่อีกหรอ... Grin Grin Grin

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 12:52:23 PM »

ไหว้ขอบคุณครับ ลุงปู  ไหว้
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 12:56:28 PM »

หลงรัก....

ขอบคุณครับ..  ไหว้

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 12:59:55 PM »

ว่าแต่...ระดับลุงปูยังนั่งรถทัวร์อยู่อีกหรอ... Grin Grin Grin

ไม่รู้เหรอ โฮสเตสของรถทัวร์เดี๋ยวนี้ จิ้มลิ้มไม่แพ้เครื่องบินหรอก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 02:08:25 PM »

ไม่รู้เหรอ โฮสเตสของรถทัวร์เดี๋ยวนี้ จิ้มลิ้มไม่แพ้เครื่องบินหรอก

เพิ่มเติมนิดนึงครับ...

รู้สึกว่าโฮสเตสของรถทัวร์เดี๋ยวนี้...จะรับกระเ_ยมาทำงานอยู่หลายคันครับ...

ถึงว่า.......เลิกนั่งเครื่องบิน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 02:52:05 PM »

เพิ่มเติมนิดนึงครับ...

รู้สึกว่าโฮสเตสของรถทัวร์เดี๋ยวนี้...จะรับกระเ_ยมาทำงานอยู่หลายคันครับ...

ถึงว่า.......เลิกนั่งเครื่องบิน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เป็นห่วงสวัสดิภาพของ กระเ_ย โฮสเตส ครับ กลัวพี่ซับฯ สุดที่รักของผมจะไปกระทำมิดีมิร้ายกับพวกเธอ ๆ คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: [1]
  พิมพ์