เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 01:22:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังเล่นไม่เลิก......  (อ่าน 3201 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 09:20:59 AM »

ประเทศอังกฤษถอนวีซ่า  ประเทศอื่น ๆ ก็คงคิดหนักละครับ  คิก คิก

ผีตายสามวันแล้วราดด้วยฟอร์มาลีนครับ...

ขึ้นอืดตาถลน พุงป่อง ลิ้นจุกปาก... ข้างนอกไม่เน่าเพราะฟอร์มาลีน รอให้อีแร้งโง่หลงผิดคิดว่ายังมีเศษเนื้อ...
แต่เมื่อไหร่อีแร้งโง่ๆ จิกปุ๊บ แก๊สทะลัก... ละอองฟอร์มาลีนจะกระจายเป็นฝอยใส่อีแร้งตาบอดทันทีครับ...

เลยถลำตัว คลุกซากอสุภตนนี้ถอนตัวไม่ขึ้น...

รอดูว่าอีแร้งโง่ตัวไหนจิกซากตนนี้ครับ...
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 09:25:47 AM »

ประเทศอังกฤษถอนวีซ่า  ประเทศอื่น ๆ ก็คงคิดหนักละครับ  คิก คิก

ผีตายสามวันแล้วราดด้วยฟอร์มาลีนครับ...

ขึ้นอืดตาถลน พุงป่อง ลิ้นจุกปาก... ข้างนอกไม่เน่าเพราะฟอร์มาลีน รอให้อีแร้งโง่หลงผิดคิดว่ายังมีเศษเนื้อ...
แต่เมื่อไหร่อีแร้งโง่ๆ จิกปุ๊บ แก๊สทะลัก... ละอองฟอร์มาลีนจะกระจายเป็นฝอยใส่อีแร้งตาบอดทันทีครับ...

เลยถลำตัว คลุกซากอสุภตนนี้ถอนตัวไม่ขึ้น...

รอดูว่าอีแร้งโง่ตัวไหนจิกซากตนนี้ครับ...
........+9แต้มครับพี่สมชาย(ฮา)..... เยี่ยม

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 09:55:03 AM »

ยังเล่นไม่เลิกจริงๆครับ
ตอนนี้ ถ้าไม่มี ส.ส. รมต. ชั่วๆ คอยช่วยเหลือ ไม่น่ารอดครับ

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:04:22 AM »

อีแร้งโง่ บาฮามาส...ไม่รู้ว่าตอนนี้วิ่งพล่านหาซื้อแว่นตานิรภัยกันหรือยัง ?  Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:04:58 AM »

ตอนจบเป็น แบบเดียวกับ JFK

สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 11:13:29 AM »

เลวไม่เลิก!!!ทางบ้านคงปลูกฝังสันดารแบบนี้มาตั้งแต่เล็กๆครับ...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 11:43:27 AM »

ขุดหลุมฝังตัวเองไปเรื่อยๆ

เคยเงยหน้าขึ้นดูไหม ว่าขุดไปถึงไหนแล้ว

เคยคิดไหม  จะออกจากหลุมนี้อย่างไร

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 11:43:49 AM »

หมาจรจัด.. ฟัดไปทั่ว.. แบร่

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 11:54:50 AM »

ขุดหลุมฝังตัวเองไปเรื่อยๆ

เคยเงยหน้าขึ้นดูไหม ว่าขุดไปถึงไหนแล้ว

เคยคิดไหม  จะออกจากหลุมนี้อย่างไร

คงคิดจะตายในนั้นเลยครับพี่ซับ

khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 12:10:53 PM »

ประเทศอังกฤษคงถูกแทรกแซง เหมือนศาลยุติธรรมไทย  เช่นนั้นเหรอ ท่านแม้ว  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ใครไม่อยู่ฝ่ายเดียวกับ ทักษิณ  สาวกว่า โดนแทรกแซงหมด  งอน งอน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 12:13:54 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 03:23:04 PM »

สงสารลูกๆเค้า มีพ่อแบบนี้...
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 03:33:08 PM »

มิเห็นโลงศพ มิหลั่งน้ำตา  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ตกใจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ระอา-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

ปีนี้จะไม่ซื้อปืนอีก

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 03:48:59 PM »

ยังไม่ยอมอีก เยาะเย้ย

ยืนด้วยกายไม่ได้ถูกบังคับ
ยืนด้วยใจไม่ได้ถูกเงินซื้อ
เราจะขอปกป้องสถาบันพระมหากษัตริย์ด้วยชีวิต
พัทธ์--รักในหลวง--
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 07:28:10 PM »

เวรกรรมตามทัน.............
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์