เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:18:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดประมูลเพื่อความสุขสุดท้ายของผู้ป่วยแล้วค่ะ  (อ่าน 6673 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:49:02 PM »

หมั่นไส้ตา4ฟู เอาไป+1 คิก คิก

หลงรัก
 หลงรัก
 หลงรัก
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:49:58 PM »

หลงรัก
 หลงรัก
 หลงรัก

อย่าถือคนบ้าอย่าว่าคนเมาครับเจ๊.............อิอิ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:50:42 PM »

หลงรัก
 หลงรัก
 หลงรัก

อย่าถือคนบ้าอย่าว่าคนเมาครับเจ๊.............อิอิ

ท่าทางจะทั้ง 2อย่างนิ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:52:16 PM »

ถูกต้องครับผม.............คิคิ

4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:53:10 PM »

หลงรัก
 หลงรัก
 หลงรัก

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีนังบ้า
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:54:05 PM »

หลงรัก
 หลงรัก
 หลงรัก

คุณโอครับ อีโป้งมันขี้อิจฉาครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:55:11 PM »

หลงรัก
 หลงรัก
 หลงรัก

คุณโอครับ อีโป้งมันขี้อิจฉาครับ

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 06:58:27 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 07:48:25 PM »

พี่ Aris ถ้าได้รับของแล้ว รบกวนส่งข่าวด้วยนะคร้าบบบ

Grin

ผมส่งทาง EMS ให้เมื่อวานครับพี่...

จริงๆส่งวันเสาร์แต่ว่าส่งผ่านเอเย่นต์ เค้าส่งต่อไม่ทัน เลยมาส่งเอาวันจันทร์ขอรับ

Grin

ได้รับ ลูก Cci Standard Velocity 1 กล่อง จากคุณ4ฟู แล้ว..ดูเหมือนวันศุกร์ที่ผ่านมา...ส่วนแม๊ก Butler Creek Hot Lips 1 อัน โดยเจ๊โอและพี่จ. คงจะได้รับในวันสองวันนี้...
ปรกติทึ่บ้านจะไม่ค่อยมีคนอยู่...หากคุณต่อกับคุณE-mail ได้จัดส่งของมาแล้วช่วยแจ้งให้ผมทราบด้วย...จะได้หาคนอยู่รอรับของ...ไม่กล้าให้นางแจ๋วที่บ้านเป็นคนรับของจนกว่า....ไม่บอกเหตุผลดีกว่า...
ขอถามนิดหนึ่ง...ลูกปืนสามารถส่งทางไปรษณีย์ได้ไม่ผิดหรือครับ...ตกใจเหมือยกันตอนได้รับของจากคุณ4ฟู...

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Aris
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:51:39 AM »

พี่ Aris ถ้าได้รับของแล้ว รบกวนส่งข่าวด้วยนะคร้าบบบ

Grin

ได้รับ ลูก Cci Standard Velocity 1 กล่อง จากคุณ4ฟู แล้ว..ดูเหมือนวันศุกร์ที่ผ่านมา...ส่วนแม๊ก Butler Creek Hot Lips 1 อัน โดยเจ๊โอและพี่จ. คงจะได้รับในวันสองวันนี้...
ปรกติทึ่บ้านจะไม่ค่อยมีคนอยู่...หากคุณต่อกับคุณE-mail ได้จัดส่งของมาแล้วช่วยแจ้งให้ผมทราบด้วย...จะได้หาคนอยู่รอรับของ...ไม่กล้าให้นางแจ๋วที่บ้านเป็นคนรับของจนกว่า....ไม่บอกเหตุผลดีกว่า...
ขอถามนิดหนึ่ง...ลูกปืนสามารถส่งทางไปรษณีย์ได้ไม่ผิดหรือครับ...ตกใจเหมือยกันตอนได้รับของจากคุณ4ฟู...
  ไอ้ฟูกลัว ไอ้ฟูก็คงไม่กล้าส่งไปให้หรอกครับ ( แน่จริงๆสมแล้วที่รูปหล่อ )

ยังไงซะก็ขอให้คุณAris และครอบครัว จงมีความสุขความเจริญมากๆนะครับ

ส่วนไอ้ฟู ขอหล่ออย่างนี้ทุกชาติไป

......ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ.....
...ได้รับของจากคุณโอและคุณต่อเรียบร้อยแล้วครับ...
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 06:04:52 PM »

lส่งแล้วครับ  Smiley
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:29:58 PM »

คุณ Aris ได้รับของแล้วรึยังขอรับ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Aris
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 06:11:42 PM »

คุณ Aris ได้รับของแล้วรึยังขอรับ

Grin

...ได้รับของจากคุณโอและคุณต่อเรียบร้อยแล้วครับ... ตั้งแต่วันที่ 25ที่ผ่านมา...
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 06:54:39 PM »

Grin

...ได้รับของจากคุณโอและคุณต่อเรียบร้อยแล้วครับ... ตั้งแต่วันที่ 25ที่ผ่านมา...

ไหว้

ขอบคุณครับพี่ สบายใจแล้ว แหะๆ
กลัวหายระหว่างทางแย่เลยผม...

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์