เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:26:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่สร้อยเงิน หรือ แสตนเลส ทำไมดำ มีวิธีแก้ไหมครับ  (อ่าน 31381 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 03:57:17 PM »

พี่วัฒน์ มีตัวเต็ม มั้ยครับ

ผมดูไป หัวเราะไป

ในตอนแรก ที่อยู่ใต้ชื่อ ตัวเล็ก ๆ เห็นแว๋บ ๆ อ่ะ.. อาราย...

คิก คิก จะเอาตัวจริง หรือว่าตัวเต็มครับ...เดี๋ยวหาก่อนนะครับ

พี่ยอดโทรมาหาโอค่ะ ให้ฝากบอกพี่วัฒน์ว่า หากได้ตัวจริงหล่ะ...เยี่ยมเลย คิก คิก คิก คิก

คิก คิก แล้วคุณ.โอ ไม่สนใจหรอครับ เห็นว่าสแปกนี้เหมือนกันไม่ใช่หรอครับ

เอ่อ...โอไม่มีสเป็กค่ะพี่ คิก คิก

...น้องโอ  ตัวร้ายเลย  ขอบอกๆๆ  Grin

555555....คร๊าย...ครายค๊า Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
A2520
Newbie
*

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:34:37 PM »

แบบเสียเงิน     : ที่ร้านเครื่องเงินมีน้ำยาล้างครับ ซื้อจากร้านไหนลองไปปรึกษาเค้าดู
แบบไม่เสียเงิน : พยายาม ใส่อาบน้ำบ่อยๆ ครับ ให้มันโดนสบู่ หรือไม่ก็ใช่ น้ำยาล้างจานก็ได้

ปล. เพื่อนนั่งใกล้ๆกัน ฝากบอก ใช้น้ำยาล้างห้องน้ำก็ได้ ( อันนี้ผมก็ไม่เคยนะ )
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:43:08 PM »

น้ำยาล้างห้องน้ำ โดยเฉพาะ เป็ดม่วง เนี่ย

ผมว่า กลิ่นเหมือน กลิ่นกรดกำมะถัน เลยครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:03:00 PM »

ปัญหาเหมือนผมเลยจนแฟนบอกว่าผมใส่อะไรก็ดำแม้แต่ทองสงสัยเหงื่อเค็มแต่ผมไม่เชื่อสงสัยว่ามีด้วยหรือคนเรามีเหงื่อเค็มหรือไม่เค็ม
ผมเลยอยากท้าพิสูจน์โดยสังเกตพฤติกรรมการใส่สร้อยของแฟนแต่ไม่ดำเหมือนผมในที่สุดผมพบว่า.......นี่เองที่แตกต่างผมต้องเริ่มต้นทำการพิสูจน์ซะแล้ว
จากนั้นเพื่อความเด่นชัดของผลที่ออกมาผมเอาสร้อยเงินแช่น้ำเกลือ 1 คืนเช้ามาล้างออกแล้วขาวจั๊วแล้วเริ่มต้นใส่ใหม่และแล้วผมก็พบว่ามันไม่ดำอีกเลย

.......พฤติกรรมการใส่สร้อยที่ผมสังเกตุจากแฟนที่ต่างจากผมคือ....เขาใส่สร้อยตลอดไม่เคยถอดแม้แต่อาบน้ำแต่ผมเช้าใส่เย็นถอดที่ผมคิดไว้คือของเขาสร้อย
มีการชำระล้างเหงื่อไคลโดยอัตโนมัติเวลาคนอาบน้ำแต่ของผมเปียกเหงื่อแล้วไม่เคยล้างมันเลยดำปี๋เลย.....โดยปกติผู้หญิงใส่เส้นเล็กถอดโดยปลดตะขอเท่านั้นแต่ผู้ชายใส่เส้นใหญ่ปลดออกทางหัวง่าย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:23:28 PM »

ในตอนแรก ที่อยู่ใต้ชื่อ ตัวเล็ก ๆ เห็นแว๋บ ๆ อ่ะ.. อาราย...

คิก คิก จะเอาตัวจริง หรือว่าตัวเต็มครับ...เดี๋ยวหาก่อนนะครับ

พี่ยอดโทรมาหาโอค่ะ ให้ฝากบอกพี่วัฒน์ว่า หากได้ตัวจริงหล่ะ...เยี่ยมเลย คิก คิก คิก คิก

คิก คิก แล้วคุณ.โอ ไม่สนใจหรอครับ เห็นว่าสแปกนี้เหมือนกันไม่ใช่หรอครับ

Grin
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 11:41:50 PM »

ถ้าเป็นเงินขอเสนอวิธี เพิ่มเติมจากท่านอื่นนะครับ   ต้มครับ  เอาสร้อย แหวน ที่เป็นเงินใส่ในหม้อหรือขันที่เป็นอลูมิเนียมหรือเหล็กใส่น้ำพอท่วม แล้วเอาสบู่(สบู่ซันไลท์ จะดีที่สุด)ก้อนประมาณปลายนิ้วใส่ลงไป ต้มจนสบู่ละลายหมดน้ำจะกลายเป็นสีดำแต่เงินจะขาวครับ(ไม่แวว)
Mr.nut
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 08:55:06 AM »

ขอขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่ให้ข้อแนะนำอันเป็นประโยชน์ ขอบคุณทุก ๆท่านอีกครั้งครับ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:35:11 AM »

Grin

ยิงฟันแบบนี้ เดี๋ยวเหอะ แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์