เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:22:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126685 ครั้ง)
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #330 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:09:22 AM »

สวัสดี ยินดี ผมอยู่เจียงฮายเน้อครับ
ยิ๊นดีเจ้า ปออยู่เจียงใหม่เน้อ

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #331 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:53:16 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ ...............ลุงดีครับ............... ดีตึงตั๋วตึงใจ๋ บ่อใจ้ดีก้าจื้อเน้อครับ ไหว้

สวัสดีเจ้า
เจ้าจื้อปอเน้อ ยินดีตี้ได้ฮู้จักลุงดีเจ้า

ไหว้ ยินดีตี้ได้ฮู้จักน้องปอครับ..........สวัสดีวันวาเลนไทน์ครับ.....ขอหื้อมีความสุขนัก ๆ เน้อครับ ไหว้
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #332 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:51:12 PM »

บ่ฮู้ว่าจะเรียกพี่หรือว่าเรียกน้องปอดีครับ จะใดกะยินดีที่ได้ฮู้จักครับ พี่น้องปอครับ  ผมกะสมาชิกใหม่เหมือนกั้นครับ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #333 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 02:00:49 PM »

โหะ บ่ตันอะหยังโดนเป่าคาถาใส่เหียละ กั๋วฮ้าย  แบร่

กะลังจะถามว่ามันแป๋ว่าอะหยัง ราตรีซะโซได  เยาะเย้ย

คุณปอ บะต้องกั๋วครับ  ถ้าโดนลุงคำฯ เปิ้ลเป่ากาถา หื้อคุณปอ เป่าปิ๊ก ด้วยตะกั่วฮ้อน ๆ ครับ ของจะอี๊มันแป๊กั๋น  คิก คิก  แม่นก่อลุงคำฯ  ขำก๊าก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #334 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 02:39:43 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ ...............ลุงดีครับ............... ดีตึงตั๋วตึงใจ๋ บ่อใจ้ดีก้าจื้อเน้อครับ ไหว้

สวัสดีเจ้า
เจ้าจื้อปอเน้อ ยินดีตี้ได้ฮู้จักลุงดีเจ้า

Cool วันวาเลนไทน์ปี๋นี้ดอกกุหลาบแดงขาดตลาด..............ลุงดีมอบคะแนนหื้อแตนใจ๋ เป๋นประเดิม 1 ก่อนเน้อครับ  Cool คิก คิก คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #335 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 03:04:13 PM »

ไปเซาะซื้อมาหื้อน้องปอ

จากลุงดีหลึก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #336 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 03:16:23 PM »

ผมเหลาะลุงฯ บะหื้อก๊ะ  Grin

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #337 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 03:55:48 PM »

ตกใจ เอ๊าะ.....ไคได้ก่อเซาะหื้อ เอาไปตึงหมดป่าเนี๊ยะเน้อ  คิก คิก

Uploaded with ImageShack.us

คิก คิกสีเหลืองสีตุ๊เจ้า เหมาะกับอ้ายก๋องดีละ คิก คิก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #338 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:11:57 PM »

ตกใจ  บัวตอง เปิงขนาด  หัวเราะร่าน้ำตาริน
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #339 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:40:03 PM »

ตกใจ เอ๊าะ.....ไคได้ก่อเซาะหื้อ เอาไปตึงหมดป่าเนี๊ยะเน้อ  คิก คิก

คิก คิกสีเหลืองสีตุ๊เจ้า เหมาะกับอ้ายก๋องดีละ คิก คิก

ลุงดีฯ ลุงดีฯ วันวาเลนไทน์เปิ้นเอาดอกคำปู้จู้หื้อกั๋นบ่แม่นก๋า  จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:46:07 PM »

ลุงดีฯ ลุงดีฯ วันวาเลนไทน์เปิ้นเอาดอกคำปู้จู้หื้อกั๋นบ่แม่นก๋า  จูบบบบ

แลบลิ้นสำหรับอ้ายก๋องบ่อดาย................ป้อน้องนะโมพุทธายะไค่ได้กา...เอ๊าะ เอาไป.... แลบลิ้น

เปิงเป๋นตุ๊เจ้าดีแต้ละ
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #341 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:23:09 PM »

แลบลิ้นสำหรับอ้ายก๋องบ่อดาย................ป้อน้องนะโมพุทธายะไค่ได้กา...เอ๊าะ เอาไป.... แลบลิ้น

โคะ แต่ละท่านนิ เปิงแต๊เปิงว่า

ขอบคุณลุงดีสำหรับดอกกุหลาบเน้อเจ้า

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #342 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:24:00 PM »

บ่ฮู้ว่าจะเรียกพี่หรือว่าเรียกน้องปอดีครับ จะใดกะยินดีที่ได้ฮู้จักครับ พี่น้องปอครับ  ผมกะสมาชิกใหม่เหมือนกั้นครับ

ยิ๊นดีเช่นกันเจ้า

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #343 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:02:24 PM »

โคะ แต่ละท่านนิ เปิงแต๊เปิงว่า

ขอบคุณลุงดีสำหรับดอกกุหลาบเน้อเจ้า

ปี่ปอคร๊าบบบ ก๋าฯ โดนคนเฒ่าแกล้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #344 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:24:37 PM »

ยินดีต้อนฮับครับ  ไหว้ หลงรัก

แล้วยิงปื๋นอยู่ตี้ไหนครับ?   ไหว้ หลงรัก

หว่างนี้ไปตี้กองพันพัฒนาที่ 3 เจ้า บ่ฮู้เปิ้นมีตี้ไหนขายกระสุนซ้อมถูกๆพ่องนิ

อ๋อ.. ยิงอยู่ที่เดียวกั๋นเลยครับ แม่นก่ลุงดีฯ  Grin Grin เอ...เฮาท่าจะเกยเห็นกั๋นพ่องน่า  หลงรัก หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 95
  พิมพ์