เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:26:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126511 ครั้ง)
คุณหนู
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #180 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 09:56:46 AM »

ยินดีต้อนฮับจ้า จือน้องหนูจ้า บ้านอยู่ตากแต่มาทำงานกทม.จ้า

บ้านรักษ์สุขภาพ http://www.adoxyhouse.com
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #181 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 10:50:47 AM »

ผม กาสะลองครับ ยินดีตี่ได้ฮู้จัก vbvb
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #182 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 11:20:15 AM »

สวัสดี ละกะยินดีต้อนฮั๊บเน้อครับ ปู่มอย  Grin มาอู้กั๋นหมั่นๆเน้อครับ  เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #183 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 03:36:51 PM »

สวัสดีครับ....ไหว้

ผมจื่อน้องยูครับอ้ายสีมอย.....เป๋นละอ่อนหล้าอายุกะซาวหน้อยๆ....

ยินดีต้อนฮับสู่ชมรมจาวเหนือครับ...เข้ามาอู้กั๋นหมั่นๆเน้อครับ.....

แต่หื้อหละวังลุงหน่อบูดกับอ้ายก๋องหุยหย่องตางหลังเน้อครับ......

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

สวัสดีครับ  ไหว้ Grin

คนตี๊ต้องระวังจ๊าดนัก กะนังหลุยส์กระเทยเสาโทรเลขนี่แหละครับ  บ่ดีหันหลังหื้อเด๊ดปุ๊ดเลย   คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #184 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 05:13:29 PM »

อ่อ...อ้ายสีมอยครับ...หละวังนังกวางโซเวียตจวนไปกินของหวานเน้อครับ...ถั่วดำหย่ะ...ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #185 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 07:49:45 PM »

สวัสดีครับ ผมน้องนีโอวัน  ส่วนมากจะมาๆหายๆครับ(บ่ค่อยได้อู้) Grin
ตะก่อนอยู่เจียงใหม่แล้วย้ายไปอยู่ลำปาง
บ่ะเดวนี้ย้ายปึ๊กมาอยู่เจียงใหม่เหมือนเดิมแล้วครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2010, 07:51:48 PM โดย neo1 » บันทึกการเข้า

นักะติ๊ Club
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #186 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 12:21:00 AM »

สะ-วั๊ด-ดี-เจ้า.... Grin

ข้าเจ้า...น้องขาง   คนงามตี่สุดประจ๋ำชุมชนเจ้า  หลงรัก หลงรัก

หยิ้นดีต้อนฮับเจ้า....  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #187 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:29:05 PM »

สวัสดีครับ ผมน้องนีโอวัน  ส่วนมากจะมาๆหายๆครับ(บ่ค่อยได้อู้) Grin
ตะก่อนอยู่เจียงใหม่แล้วย้ายไปอยู่ลำปาง
บ่ะเดวนี้ย้ายปึ๊กมาอยู่เจียงใหม่เหมือนเดิมแล้วครับ Cheesy

อ่อ อยู่หลายตี่เนาะ อิอิ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #188 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 03:35:52 PM »

อะแน่ๆ   จะเยี๊ยะอะหยั๋งอ้ายก๋องจา  คิก คิก คิก คิก

แฮ่ะ แฮ่ะ จวนกั๋นกิ๋นข้าวเหนียวถั่วดำครับ   คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ   ปะแหมแล้ว   ปะเสือแหมแล้ว....................... คิก คิก คิก คิก

ตกใจ หลงรัก หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
robby2490
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #189 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 04:02:28 PM »

.......ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ....ขอเข้าร่วมชมรมสมาชิกชาวปืนภาคเหนือด้วยคนนะครับ
อยากพิมพ์แบบอู้กำเมืองบ้านเฮาแต่มันพิมพ์ยาก    เพราะบ่ค่อยพิมพ์คล่องเต้าใดครับ
บ้านอยู่ลำปางหนา....เกาะคาใกล้ๆเวียงนี่ละครับ
อ่านอาวุธปืนมาแล้วตั้งแต่สมัยลุงก๊ง   สุราบาลตอบปัญหามาตลอด
คิดว่าถึงคราวแล้วละวะที่จะมาร่วมสนุกสนานกับพวกเราเพราะภาระต่างๆก็หมดสิ้นแล้ว
เอ็นดูกั๋นเน่อปี้น้องเหย    ขอฝากเนื้อฝากตั๋วสักคนเต๊อะ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #190 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 04:10:21 PM »

.......ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ....ขอเข้าร่วมชมรมสมาชิกชาวปืนภาคเหนือด้วยคนนะครับ
อยากพิมพ์แบบอู้กำเมืองบ้านเฮาแต่มันพิมพ์ยาก    เพราะบ่ค่อยพิมพ์คล่องเต้าใดครับ
บ้านอยู่ลำปางหนา....เกาะคาใกล้ๆเวียงนี่ละครับ
อ่านอาวุธปืนมาแล้วตั้งแต่สมัยลุงก๊ง   สุราบาลตอบปัญหามาตลอด
คิดว่าถึงคราวแล้วละวะที่จะมาร่วมสนุกสนานกับพวกเราเพราะภาระต่างๆก็หมดสิ้นแล้ว
เอ็นดูกั๋นเน่อปี้น้องเหย    ขอฝากเนื้อฝากตั๋วสักคนเต๊อะ

จ๊าดยินดีครับท่าน robby2490 มาเต๊อะมา มาอู้มาจ๋ากั๋น ตามประสาคนเมืองตี้ฮักตี้หุมเรื่องอาวุธปืนเหมือนกั๋นครับ.  ไหว้
ผมก่เพิ่งเข้ามาใหม่ มาสู่สังคมแห่งก๋านแบ่งปั๋นความฮู้หื้อกั๋นครับ มาม่วนโตยกั๋นครับ   ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #191 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 06:03:51 PM »

อ่านอาวุธปืนมาแล้วตั้งแต่สมัยลุงก๊ง   สุราบาลตอบปัญหามาตลอด
ไหว้   ไหว้สาเจ้า   ข้าเจ้า"น้องขาง"   บ้านอยู่เมืองเถินเจ้า

มา"ฝากเนื้อฝากตั๋ว"จะอี้   นัองขางซอบขนาด  จูบบบบ หลงรัก จูบบบบ หลงรัก................................. คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #192 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 06:31:01 PM »

ไหว้   ไหว้สาเจ้า   ข้าเจ้า"น้องขาง"   บ้านอยู่เมืองเถินเจ้า

มา"ฝากเนื้อฝากตั๋ว"จะอี้   นัองขางซอบขนาด  จูบบบบ หลงรัก จูบบบบ หลงรัก................................. คิก คิก คิก คิก

ขอไว้ซักคนเต้อะ อ้ายขาง   ไหว้ คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน

koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #193 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 07:35:18 PM »

หวัดดีครับ  ผมคน ดอกคำใต้ เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกั๋น ขอฝากเนื้อฝากตั๋วดวยครับ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #194 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 07:40:32 PM »

หวัดดีครับ  ผมคน ดอกคำใต้ เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกั๋น ขอฝากเนื้อฝากตั๋วดวยครับ

หวัดดีครับ ท่าน koptha ยินดีต้อนฮับครับ  ไหว้

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 95
  พิมพ์