เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:26:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 127079 ครั้ง)
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #480 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:11:20 AM »

ไหว้ผมลูกโคราชเขยไม้งาม เมืองตาก ขอฝากตั๋วฝากหัวโตยคนได้ก่อครับ  Cheesy

ไหว้ สวัสดีครับพี่อนัตตา

ถ้าจะฝากตัวและหัว...   ก็ต้องตรวจร่างกายกันก่อนครับ  ยิ้มีเลศนัย   

เอ้า     ลุงหมูมีงานเข้าแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก
ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #481 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:12:00 AM »

คิก คิก คิก คิก

ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววววว.....บินก๋ายบ่ะดาย

โหะ ก๋ายไปตางใดละนิ  แบร่

ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววววว.....บินก๋ายบ่ะดาย

ระวังโดนไม้ตบแมงวัน  คิก คิก คิก คิก

นิกะหยังมาสวกแต๊ว่า  จูบบบบ

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #482 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:14:37 AM »

ไหว้ผมลูกโคราชเขยไม้งาม เมืองตาก ขอฝากตั๋วฝากหัวโตยคนได้ก่อครับ  Cheesy

ถ้าจะฝากตัวและหัว...   ก็ต้องตรวจร่างกายกันก่อนครับ  ยิ้มีเลศนัย   

เอ้า     ลุงหมูมีงานเข้าแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ เซ็นต์ส่งหน้าที่แล้ว..............แต่งตั้งหื้อตั๋วเป๋น หน.ฝ่ายฯ  ส่วนรองฯก่อแต่งตั้งเอาเต๊อะ......ผมขออยู่ฝ่ายปรึกษาก่าปอละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #483 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 12:39:20 PM »

ผมก่อบะถนัดครับ  คิก คิก
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #484 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 03:30:17 PM »

ไหว้สาลุงอาวจาวปู่เจ้าปี่ กู่ภู้กู่ต่านครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

แนะนำตั๋ว หนานมา(หนานพรรษาเดว)ครับ

ทำงานอยู่ สัตหีบ ครับ...

เข้ามาอ่านเมินแล้วครับ ตั้งแต่ป่ากล้วย จนพดไปห้วยแมงปากบืน....

จะไดก้อฝากเนื้อฝากตัวโตยครับ...

ลืมบอกไปครับ...บ้านเกิดอยู่ โต้งแล้ง เมืองลอง แป่ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2011, 03:33:02 PM โดย หนานมา » บันทึกการเข้า

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #485 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 03:41:49 PM »

ไหว้สาลุงอาวจาวปู่เจ้าปี่ กู่ภู้กู่ต่านครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

แนะนำตั๋ว หนานมา(หนานพรรษาเดว)ครับ

ทำงานอยู่ สัตหีบ ครับ...

เข้ามาอ่านเมินแล้วครับ ตั้งแต่ป่ากล้วย จนพดไปห้วยแมงปากบืน....

จะไดก้อฝากเนื้อฝากตัวโตยครับ...

ลืมบอกไปครับ...บ้านเกิดอยู่ โต้งแล้ง เมืองลอง แป่ ครับ

สวัสดีครับอ้ายหน๋าน อยู่สัตหีบ น้อ  กึ๊ดหายำใข่แมงดาทะเล ตี่หาดนางรำครับ  ยินดีต้อนฮับครับ อ้ายหน๋าน  Cheesy
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #486 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 03:52:42 PM »

มาแอ่วทะเลจะฮื้อดี...

ก่อนมาก่าดูเวลาน้ำขึ้นน้ำลงก่อน ก่าดีครับ จะได้บ่เจอจังหวะน้ำลง เยี่ยม

http://www.navy.mi.th/hydro/services2011.htm

เลี้ยวซ้ายเข้าหาดนางรำ เลี้ยวขวาเข้าตี่ทำงานผมครับ...

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #487 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 04:24:11 PM »

อ้ายหน๋านเป๋นมนุษย์กบกาครับ ว่าง ๆ ปาอ้ายขางไปหัดดำน้ำผ่องเน้อ  Grin 
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #488 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 10:47:23 PM »

ไหว้สาลุงอาวจาวปู่เจ้าปี่ กู่ภู้กู่ต่านครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้   หยิ้นดีต้อนฮับเจ้าครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #489 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 10:50:56 PM »

อ้ายหน๋านเป๋นมนุษย์กบกาครับ ว่าง ๆ ปาอ้ายขางไปหัดดำน้ำผ่องเน้อ  Grin 

จะหื้อเปิ้นสะมั๊กน้ำแล้วเล่ห์สลบไป   เพื่อหื้ออ้ายต๊ะหารมาผายปอด   เหมือนตี้อ้ายก๋องเยี๊ยะหื้อคราวก่อนแม่นก่อ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #490 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 10:59:47 PM »

ถ้าหัวใจฉันมีปีก- จิตติมา เจือใจ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #491 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:03:55 PM »

ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ่ะน่าพี่   แค่จิ๊ดๆเหมือนมดกัดเอง

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #492 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:04:43 PM »

Grin Grin Grin

ตกใจ    ปะ ปะ ปะ ปี๋มาาาาาาาาาาาาา

ทหารม้าอาชาไนย
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #493 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 10:10:23 AM »

ยินดีต้อนฮับครับผม Smiley Smiley Smileyอ้ายอนัตตา
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #494 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 11:47:05 AM »

มนุษย์กบ แบบตี่เปิ้นอยู่เกาะพระนั่นบ่แม่นผมละครับ...

ผมเป๋นแต่มนุษย์กบดาน....

เป๋นตะหารช่างครับ มีหัวแร้งจี้ตะกั่วเป๋นอาวุธประจ๋ำก๋ายครับ... Grin

หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 95
  พิมพ์