เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 04:21:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 127201 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #495 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 12:53:20 PM »

บินมาใกล้ ๆ ปี่ TaCherie   ระวังโดนลูกปรายเด้อ .... เป้าบิน  Grin
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #496 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 12:57:28 PM »

บินมาใกล้ ๆ ปี่ TaCherie   ระวังโดนลูกปรายเด้อ .... เป้าบิน  Grin

อันนี้บ่ถ้ากั๋วละ เปิ้นบ่มี  ยิ้มีเลศนัย

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #497 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 12:58:57 PM »

อ้ายหน๋านเป๋นมนุษย์กบกาครับ ว่าง ๆ ปาอ้ายขางไปหัดดำน้ำผ่องเน้อ  Grin 

จะหื้อเปิ้นสะมั๊กน้ำแล้วเล่ห์สลบไป   เพื่อหื้ออ้ายต๊ะหารมาผายปอด   เหมือนตี้อ้ายก๋องเยี๊ยะหื้อคราวก่อนแม่นก่อ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น่าอะก่า กดน้ำสักสามวัน แล้วก่อยยกขึ้นมาผายปอด ... อ้ายขางกึ๊ดผ่อเต๊อะ จะม่วนสักมอกฮือ ตะหานน้ำ หนุ่ม ๆ แข็งแรงทั้งน๊านนน ตึงกองร้อย  เยี่ยม

มนุษย์กบ แบบตี่เปิ้นอยู่เกาะพระนั่นบ่แม่นผมละครับ...

ผมเป๋นแต่มนุษย์กบดาน....

เป๋นตะหารช่างครับ มีหัวแร้งจี้ตะกั่วเป๋นอาวุธประจ๋ำก๋ายครับ... Grin

ตกใจ  สังกัดเดวกับอ้ายสองยู + ลุงบะป๊าวเลยครับ สองคนนั้น ตะหานขาบ  คิก คิก  ขาบต๋ำเก๊ากล้วย  คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #498 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 03:09:19 PM »

อันนี้บ่ถ้ากั๋วละ เปิ้นบ่มี  ยิ้มีเลศนัย

TaCherie
Jr. Member

คะแนน 2

อาวุธประจำตัว: .357 Magnum Smith&Wesson

ตกใจ !!!!!!!!!!!!!!!!!!! ตกใจ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  ตกใจ

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #499 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 03:39:57 PM »

ลุงดีกะลังหันก๊ะ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #500 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 05:54:40 PM »

ท่าจะบ่หันบะดายครับอ้ายก๋อง   หันล่นขาฮ้านไปตางปุ้นละ   บะหล้างโดนเข้าแล้วเหียก้า  ตกใจ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #501 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 05:57:13 PM »

น่าอะก่า กดน้ำสักสามวัน แล้วก่อยยกขึ้นมาผายปอด ... อ้ายขางกึ๊ดผ่อเต๊อะ จะม่วนสักมอกฮือ ตะหานน้ำ หนุ่ม ๆ แข็งแรงทั้งน๊านนน ตึงกองร้อย  เยี่ยม

ใจ๋นึ่งก่อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...     ...แหมใจ๋นึ่งก่อ  น้ำลายหก น้ำลายหก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #502 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 06:19:04 PM »

มักเพลงหมะเก่ากะนิ ม่วนดีเหมือนกั๋น

เยาะเย้ย

TaCherie
Jr. Member

คะแนน 2

อาวุธประจำตัว: .357 Magnum Smith&Wesson

ตกใจ !!!!!!!!!!!!!!!!!!! ตกใจ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  ตกใจ

ลุงดีเป๋นหยังกะเจ้า  ยิ้มีเลศนัย

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #503 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 08:16:14 PM »

มักเพลงหมะเก่ากะนิ ม่วนดีเหมือนกั๋น

เยาะเย้ย

TaCherie
Jr. Member

คะแนน 2

ลุงดีเป๋นหยังกะเจ้า  ยิ้มีเลศนัย

ตกใจหน้าซีด กั๋วเจ้า  ตกใจหน้าซีด
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #504 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 10:36:11 PM »

คิก คิก คิก คิก

บ่หันมีอะหยังน่ากั๋วลอ

ถ้าหัวใจฉันมีปีก- จิตติมา เจือใจ

เยาะเย้ย

TaCherie
Jr. Member

คะแนน 2

ตกใจหน้าซีด กั๋วเจ้า  ตกใจหน้าซีด

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #505 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 10:57:48 PM »

จะว่ามักก่อบ่ใจ่ครับ   ผมซอบเทคโนแด็นซ์มากกว่า

แต่ตี้เอาเพลงมะเก่ามาเปิดก่อเพราะว่า   เพื่อหื้ออ้ายก๋องกับลุงแก่เปิ้นได้ฮัมไปตวยครับ   เป๋นความสุขหน้อยๆของเปิ้น   ผมก่อดีใจตวยครับ... Cheesy

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #506 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 11:20:43 AM »

จะว่ามักก่อบ่ใจ่ครับ   ผมซอบเทคโนแด็นซ์มากกว่า

แต่ตี้เอาเพลงมะเก่ามาเปิดก่อเพราะว่า   เพื่อหื้ออ้ายก๋องกับลุงแก่เปิ้นได้ฮัมไปตวยครับ   เป๋นความสุขหน้อยๆของเปิ้น   ผมก่อดีใจตวยครับ... Cheesy

งอน
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #507 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 12:48:54 PM »

จังคนเอาดีเข้าตั๋ว เนาะลุงดีเนาะ  งอน
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #508 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 01:42:56 PM »

ชอบไปขาบตวยก๋อกล้วยนี่ หล่าวังฮื้อดีเน้อครับ

กำเดวจ่าไปป๊ะใส่หางแต๋นปื้นใบกล้วยแห้ง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #509 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 02:59:47 PM »

เพลงนี้บ่เข้ากับวัยของลุงดี....มันใหม่ไป......ของลุงดีต้องเก่าเหลือนี้ คิก คิก
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 95
  พิมพ์