เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 08:28:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 127358 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #585 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:57:15 AM »

วันนี้มีคำถามมาถามหมู่อ้าย น้อง ล่ะก่อลุงๆทั้งหลาย

สนามตี้เจียงใหม่นิ ตี้ไหนเขาขายลูกปื๋นถูกๆพ่องนิเจ้า
ละสนามไหนตี้เปิงหื้อแม่ยิงไปคนเดียวพ่อง แบบว่าบรรยากาศสบายๆหน้อย
เจ้าบ่มักหื้อคนมาเจ๊าะแจ๊ะหลาย ซักเตื้อไปก่ะอยากยิงปื๋นคนเดียวเงียบๆ ซ้อมมือไปเรื่อยๆ

ตี้ผ่านมานิ ซักเตื้อก่ะตึงมีคนมาจวนอู้พ่อง มาเขหื้อเจ้ายิงแบบอั้นแบบอี้ ซักเตื้อก่ะไคร่เดินหนี ก่ะยะบ่ะได้อะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคำแนะนำตวยเจ้า ไหว้

ไผก่ะได้ หื้อคำแนะนำเจ้าตวย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มายิงตี่สวนผมก่อได้ครับพี่ TaCherie  ลำพูนนิบะดาย แต่กระสุนกับเป้าขนมาคนเดวครับ รับรอง บะมีใผ๋มาเจ๊าะแจ๊ะ  สวนผมอยู่ในดอย ค่อนข้างจะเป๋นส่วนตั๋ว  เยี่ยม  บะมีตำหนวด มีก่าป่าไม้  ตกใจ   ถ้าจะมาต้องเอากระบะเข้าครับ บะไกลจากตัวเมืองถ้าสนใจ๋ ก่อ ส่งพีเอ็มมาเด้อ  Cheesy

TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #586 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 11:15:33 AM »

วันนี้มีคำถามมาถามหมู่อ้าย น้อง ล่ะก่อลุงๆทั้งหลาย

สนามตี้เจียงใหม่นิ ตี้ไหนเขาขายลูกปื๋นถูกๆพ่องนิเจ้า
ละสนามไหนตี้เปิงหื้อแม่ยิงไปคนเดียวพ่อง แบบว่าบรรยากาศสบายๆหน้อย
เจ้าบ่มักหื้อคนมาเจ๊าะแจ๊ะหลาย ซักเตื้อไปก่ะอยากยิงปื๋นคนเดียวเงียบๆ ซ้อมมือไปเรื่อยๆ

ตี้ผ่านมานิ ซักเตื้อก่ะตึงมีคนมาจวนอู้พ่อง มาเขหื้อเจ้ายิงแบบอั้นแบบอี้ ซักเตื้อก่ะไคร่เดินหนี ก่ะยะบ่ะได้อะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไผก่ะได้ หื้อคำแนะนำเจ้าตวย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มายิงตี่สวนผมก่อได้ครับพี่ TaCherie  ลำพูนนิบะดาย แต่กระสุนกับเป้าขนมาคนเดวครับ รับรอง บะมีใผ๋มาเจ๊าะแจ๊ะ  สวนผมอยู่ในดอย ค่อนข้างจะเป๋นส่วนตั๋ว  เยี่ยม  บะมีตำหนวด มีก่าป่าไม้  ตกใจ   ถ้าจะมาต้องเอากระบะเข้าครับ บะไกลจากตัวเมืองถ้าสนใจ๋ ก่อ ส่งพีเอ็มมาเด้อ  Cheesy

ส่งไปละคับ ได้ฮับก่อ

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #587 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 02:24:39 PM »

ไปตวยคนได้ก็หาอ้ายก๋อง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #588 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 02:35:29 PM »

ไปตวยคนได้ก็หาอ้ายก๋อง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยินดีต้อนรับครับ  หลงรัก
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #589 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 02:48:17 PM »

ท่าจะกั๋ว อ้ายยู กับอ้าย nef นั้นเนาะ  Huh

นั้นเนาะ  เศร้า

ไหว้...ย้อนเปิ้นหันหน้าน้องขางค์คนงามนะก้า...ผ่อโล๊ะขับรถหนีไปปู้นหละ... ขำก๊าก ขำก๊าก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #590 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 04:51:57 PM »

หัน เจ้าของป๋างบ่อมาละกาครับ เรื่องตึงหมดขอยกโตดหื้อเขาเหียเต๊อะ เขาบ่อฮู้บ่าเขาเยี๊ยะอะหยังลงไป
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #591 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 08:45:52 PM »

แม่นครับยกโตษหื้อหมู่อ้ายๆลุงๆเปิ้นเตอะครับ ผมบอกหมู่เปิ้นแล้วเปิ้นบะฟังแหะครับ เศร้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #592 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:54:17 PM »

อ้ายเนฟนี้ละครับตั๋วสำคัญ
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #593 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:56:54 PM »

ไปตวย
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #594 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:58:11 PM »

แม่นครับยกโตษหื้อหมู่อ้ายๆลุงๆเปิ้นเตอะครับ ผมกับอ้ายขาง บอกหมู่เปิ้นแล้วเปิ้นบะฟังแหะครับ เศร้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

Grin แฮ่ แฮ๋

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #595 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:04:11 PM »

ส่งไปละคับ ได้ฮับก่อ

ตกใจ   แอ่นแล่ะ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #596 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:05:27 PM »

ไผก่ะได้ หื้อคำแนะนำเจ้าตวย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้ ลุงว่าตี้หนองฮ่อต๋อนเจ๊า ๆ คนบ่อนักครับ...............ลุงไปต๋อนเจ๊า ปกติยิงคนเดว เพราะว่ายิงบ่อค่อยถูก ขวายมาจะมีนักยิงมืออาชีพมานัก ลุงก่อจะนั่งผ่อเปิ้น เปิ้นจะเอาอุปกรณ์มานัก จัดหั้น จัดนี้ ละก่อยิงกั๋นเป๋นม่วนเป๋นงัน.....แฮ่ ๆ ผ่อละก่อปิ๊ก ก่อนปิ๊กก่อแวะตั๊กสาวหน้อยตำหมู่นั้นเหียกำ .........อายุยืนไปแหมปี๋ครับ คิก คิก คิก คิก ลูกปืนถ้าหื้อถูกต้องไปซื้อกรุงเทพฯ สำรองไว้ แต่ถ้าเป็นสมาชิก ราคาลูกก่อบ่อแปงนาครับ ปอยิงได้ ลุงซื้อตี้ กทม.ตุนไว้ แต่ถ้าไปสนามก่อซื้อในสนาม อุดหนุนเปิ้นเป็นประจำครับ  คิก คิก
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #597 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 11:24:47 PM »

แม่นครับยกโตษหื้อหมู่อ้ายๆลุงๆเปิ้นเตอะครับ ผมกับอ้ายขาง บอกหมู่เปิ้นแล้วเปิ้นบะฟังแหะครับ เศร้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

Grin แฮ่ แฮ๋
โหะตะกี้ลืมอ้ายขางไป  แม่นอย่างตังบนว่าละครับ  ผมสองคนเตือนหมู่เปิ้นแล้ว โดยเฉพาะลุงดีครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #598 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 11:27:16 PM »

หายแซ๊บ ตึงบ่อมาแหมซ้ำ
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #599 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 01:59:00 PM »

หายแซ๊บ ตึงบ่อมาแหมซ้ำ

บ่อมาแต้ก่ะหา ลุงดี... คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 95
  พิมพ์