เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:21:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126965 ครั้ง)
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #930 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 11:19:31 AM »

นั้นเน๊าะ.........................บ่อดีเอาความจริงมาอู้

นั่น....

คิก คิกจุ๊ จุ๊ ลุงจุ๊อ้ายขางบ่อดายยยยยยยยยย คิก คิก

จุ๋เปิ้น แหมละ... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #931 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 11:40:33 AM »

จุ๊อ้ายขางบ่อเป๋นหยัง.............................อ้ายขางจุ๊ลุงเหลือนี้ก่อน
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #932 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 11:43:26 AM »

จุ๊อ้ายขางบ่อเป๋นหยัง.............................อ้ายขางจุ๊ลุงเหลือนี้ก่อน

มืดฝน มาแหมละ ลุงดี ว่าจะล้างรถ น่ะ...
tanunrat
Jr. Member
**

คะแนน 1

เวลาเหลือน้อยให้รีบปฎิบัตินะครับ

« ตอบ #933 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 12:28:00 PM »

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนทุกท่าน มารายงานตัวช้ามากๆเพราะกำลังศึกษาอาวุธปืนอยู่ครับ

เวลาเหลือน้อยให้รีบปฎิบัตินะครับ
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #934 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 12:48:02 PM »

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนทุกท่าน มารายงานตัวช้ามากๆเพราะกำลังศึกษาอาวุธปืนอยู่ครับ

ไหว้ สวัสดีครับ พี่ทนันรัตน์... ไหว้.......ศึกษาแล้วได้อะไรบ้างครับ......มีอะไรก่อมาแบ่งปันกันได้นะครับ.... คิก คิก.......สำหรับลุงดี...ไม่เหลืออะไรละครับ ให้เขาไปหมด....ทั้งตัวทั้งหัวใจ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #935 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:06:32 PM »

เห่อน้องใหม่กาครับ ป๊าดโท๊ะผมต๊กใจ๋หมด กะเดียวว่าเปิ้ลจะเอาไปลงแขก
อันมีไขอยู่ อำเภอเมือง เจียงใหม่ผ้องครับ ไปยิงไปซ้อมกั๋นตังใด ผมจะได้ไปแอ๋วหาน้อ

คิก คิก ใหม่ ๆ เขาก่อเอาไปลงเป๋นเตื้อครับ.....ลุงอยู่สันทราย ป่าเหมือดครับ....กับอยู่แม่สะเรียงเป๋นประจำ ไป ๆ ปิ๊ก ๆ วันเสาร์ อาติ๊ด มีเวลาก่อไปยิงตี้สนามหนองฮ่อครับ คิก คิก
tanunrat
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #936 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:11:12 PM »

ป๊าดโท๊ะๆๆๆ ผมอยู่อ.ดอยสะเก็ดเน้อคับ ชอบไปดูเปิ้นยิงครับ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #937 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:21:27 PM »

ตกใจ ตะก่อนลุงดี เตวจากโฮงพักดอยสะเก็ดไปโป่งกุ่ม ลุงดีมีเปื้อนอยู่ตี้หั้น "นามสกุล ปินตาคำ" แล้วก่อแบกปื๋นมะแต๊บ กับลูกซองแฝดไปแอ่วป่ากั๋น รวดไปป๋างแดง ป๋างไฮ ป๋างน้ำถุ บางครั้งก่อ รวดไปแม่เต๋าดินออกไปห้วยแก้วตะวันออก ลงสันกำแปงครับ เตวตลอดครับ ตางรถบ่อดี มีก้ารถคอกหมูกันใหญ่ ๆ กันเดวครับ คิก คิก  ขำก๊าก
tanunrat
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #938 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:27:32 PM »

ตะก่อนลุงดี เตวจากโฮงพักดอยสะเก็ดไปโป่งกุ่ม ลุงดีมีเปื้อนอยู่ตี้หั้น "นามสกุล ปินตาคำ" แล้วก่อแบกปื๋นมะแต๊บ กับลูกซองแฝดไปแอ่วป่ากั๋น รวดไปป๋างแดง ป๋างไฮ ป๋างน้ำถุ บางครั้งก่อ รวดไปแม่เต๋าดินออกไปห้วยแก้วตะวันออก ลงสันกำแปงครับ เตวตลอดครับ ตางรถบ่อดี มีก้ารถคอกหมูกันใหญ่ ๆ กันเดวครับ   

กาคับลุง ผมก็มีคับปืนมะแต๊บกับปืนอัดลมใส่ลูกโดดนะ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #939 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:31:40 PM »

ตะก่อนลุงดี เตวจากโฮงพักดอยสะเก็ดไปโป่งกุ่ม ลุงดีมีเปื้อนอยู่ตี้หั้น "นามสกุล ปินตาคำ" แล้วก่อแบกปื๋นมะแต๊บ กับลูกซองแฝดไปแอ่วป่ากั๋น รวดไปป๋างแดง ป๋างไฮ ป๋างน้ำถุ บางครั้งก่อ รวดไปแม่เต๋าดินออกไปห้วยแก้วตะวันออก ลงสันกำแปงครับ เตวตลอดครับ ตางรถบ่อดี มีก้ารถคอกหมูกันใหญ่ ๆ กันเดวครับ   
กาคับลุง ผมก็มีคับปืนมะแต๊บกับปืนอัดลมใส่ลูกโดดนะ
[/quote]

ตกใจ ตกใจ  คิก คิก หั้น ๆ มีใบก่อ................บ่อมีใบแม่นก่อ........หระวังต๋ำหนวดยับเน้อ  คิก คิก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #940 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:57:40 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ พี่ทนันรัตน์... ไหว้.......ศึกษาแล้วได้อะไรบ้างครับ......มีอะไรก่อมาแบ่งปันกันได้นะครับ.... คิก คิก.......สำหรับลุงดี...ไม่เหลืออะไรละครับ ให้เขาไปหมด....ทั้งตัวทั้งหัวใจ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก

ตัว ก่ะ หัวใจ ลุงดี อยู่ที่อ้ายขาง
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #941 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 02:18:46 PM »

ตกใจ ไผว่า ?................................เสียดายเน๊าะ บางคนบ่อฮู้ตั๋ว  เศร้า
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #942 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:41:56 PM »

ตกใจ ไผว่า ?................................เสียดายเน๊าะ บางคนบ่อฮู้ตั๋ว  เศร้า
ฮู้ละๆแต่ลุงดีตัดใจ๋จากเจ้าเตอะ  ลุงดีบะใช่คนในฝันของเจ้า  บะดีเสียใจ๋หนา หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก ขำก๊าก แลบลิ้น
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #943 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:46:11 PM »

ตกใจ ไผว่า ?................................เสียดายเน๊าะ บางคนบ่อฮู้ตั๋ว  เศร้า
ฮู้ละๆแต่ลุงดีตัดใจ๋จากเจ้าเตอะ  ลุงดีบะใช่คนในฝันของเจ้า  บะดีเสียใจ๋หนา หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก ขำก๊าก แลบลิ้น

เจ้เนฟ ใจ๋ร้าย ยะกะลุงดีได้... หลงรัก หลงรัก
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #944 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 04:02:00 PM »

ฮู้ละๆแต่ลุงดีตัดใจ๋จากเจ้าเตอะ  ลุงดีบะใช่คนในฝันของเจ้า  บะดีเสียใจ๋หนา หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก ขำก๊าก แลบลิ้น

เจ้เนฟ ใจ๋ร้าย ยะกะลุงดีได้... หลงรัก หลงรัก
ต้องตัดไฟแต่ต้นลม บะอั้นลุงเปิ้นจะเสียใจ๋นักกว่านี้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 95
  พิมพ์