เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:18:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126865 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #960 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:00:07 PM »

ตกใจ ตะก่อนลุงดี เตวจากโฮงพักดอยสะเก็ดไปโป่งกุ่ม ลุงดีมีเปื้อนอยู่ตี้หั้น "นามสกุล ปินตาคำ" แล้วก่อแบกปื๋นมะแต๊บ กับลูกซองแฝดไปแอ่วป่ากั๋น รวดไปป๋างแดง ป๋างไฮ ป๋างน้ำถุ บางครั้งก่อ รวดไปแม่เต๋าดินออกไปห้วยแก้วตะวันออก ลงสันกำแปงครับ เตวตลอดครับ ตางรถบ่อดี มีก้ารถคอกหมูกันใหญ่ ๆ กันเดวครับ คิก คิก  ขำก๊าก

นั้นเตอะ เปิงเปิ่นว่าคนเฒ้า ชอบเล่าความหลังหื้อละอ่อนฟัง

คิก คิก   ว่าก๊าเปิ๊ลแตะป้ออุ้ย  คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #961 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:03:19 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนฮับ ครับ ผมอยู่น่านครับ (อยากได้แม็กซ์แต้ 452 เอิ้นมาเน้อ)

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #962 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:19:13 PM »

ยกเว้น....................คนหนึ่ง

จงเติมคำในช่องว่าง    ก. เขรางค์

ข. อ้ายขาง

ค. ขางศรี

. ผิดหมดทุกข้อ
แลบลิ้น แลบลิ้น ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ข้อสอบโดนเปลี่ยน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #963 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:26:42 PM »

Smiley Smileyผมก่ไปเกือบกุ๊วันติ๊ดครับลุง ตี้หนองฮ่อฮั่นนา ไปช่วงบ่ายๆครับเพราะต๋อนเจ๊าไปธุระปะปั๋งครับ ถ้าจะไดคงมีโอกาศได้เจอกั๋นน้อลุงน้อ

หระวังเน่ออ้าย   หันติ๋มๆหงิมๆจะอั้น   ฮัดแล้วมาบลืนมาหลายคนละหนา  ยี๊ ยี๊

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #964 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:30:28 PM »

ตกใจ ตะก่อนลุงดี เตวจากโฮงพักดอยสะเก็ดไปโป่งกุ่ม ลุงดีมีเปื้อนอยู่ตี้หั้น "นามสกุล ปินตาคำ" แล้วก่อแบกปื๋นมะแต๊บ กับลูกซองแฝดไปแอ่วป่ากั๋น รวดไปป๋างแดง ป๋างไฮ ป๋างน้ำถุ บางครั้งก่อ รวดไปแม่เต๋าดินออกไปห้วยแก้วตะวันออก ลงสันกำแปงครับ เตวตลอดครับ ตางรถบ่อดี มีก้ารถคอกหมูกันใหญ่ ๆ กันเดวครับ คิก คิก  ขำก๊าก

นั้นเตอะ เปิงเปิ่นว่าคนเฒ้า ชอบเล่าความหลังหื้อละอ่อนฟัง

คิก คิก   ว่าก๊าเปิ๊ลแตะป้ออุ้ย  คิก คิก

สามอาวุโสนี้   นับรวมกั๋นได้สองร้อยสามสิบขวบปอดี   แบ่งหารกั๋นเอาคนเดวเน่อครับ

อะฟิ้วววววววววววววววววววว  Grin

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #965 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 09:36:10 AM »

สามอาวุโสนี้   นับรวมกั๋นได้สองร้อยสามสิบขวบปอดี   แบ่งหารกั๋นเอาคนเดวเน่อครับ

อะฟิ้วววววววววววววววววววว  Grin

ยี๊ รวมอ้ายขางสามร้อยปอดี.....................ฮ่า อุ๊ยขาง เจ็ดสิบ  ขำก๊าก  ขำก๊าก
anunt CZ 452
Jr. Member
**

คะแนน 3

ปื๋นบ่มีลูก...ยิงถูกก่บ่เข้า

« ตอบ #966 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 06:04:26 PM »

Smiley Smileyผมก่ไปเกือบกุ๊วันติ๊ดครับลุง ตี้หนองฮ่อฮั่นนา ไปช่วงบ่ายๆครับเพราะต๋อนเจ๊าไปธุระปะปั๋งครับ ถ้าจะไดคงมีโอกาศได้เจอกั๋นน้อลุงน้อ

หระวังเน่ออ้าย   หันติ๋มๆหงิมๆจะอั้น   ฮัดแล้วมาบลืนมาหลายคนละหนา  ยี๊ ยี๊
  !!!!โอ๊ะจะอี้ไข้เจอตัวแต้ละต๊ะ Cheesy Cheesy Cheesy

,,,,,,ข้าฮับใจ้แผ่นดิน ยะก๋านตงฉิน บ่หมิ่นเบื้องสูง,,,,,,
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #967 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 07:41:25 PM »

น้องขางค์ หวด หมด

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #968 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 11:22:08 PM »

น้องขางค์ หวด หมด

งานนี้ลุงแก่ได้สัมปทานไปแล้วครับ  Grin

TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #969 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:28:08 AM »

สีท่าจะบ่มีข้อถูก  แบร่

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #970 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:33:49 AM »

บ่เป๋นหยั๋งครับ   ขอหื้อถูกใจ๋ปี้ปอก่อใจ้ได้ละ  Cheesy

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #971 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:27:23 AM »

แลบลิ้น แหวะ  แลบลิ้น แต่งอู้เอาใจ๋ปี้ปออี้เล๊าะ  แลบลิ้น
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #972 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:29:18 AM »

หระวังเน่ออ้าย   หันติ๋มๆหงิมๆจะอั้น   ฮัดแล้วมาบลืนมาหลายคนละหนา  ยี๊ ยี๊
   !!!!โอ๊ะจะอี้ไข้เจอตัวแต้ละต๊ะ Cheesy Cheesy Cheesy

คิก คิก ใส่เสื้อกันหนาวมาหลาย ๆ ตั๋วพ่องเน้อ ลุงดีกั๋วอ้าย anunt CZ 452 หันละจะหนาว  คิก คิก ซูบซาบ (เดวตึงมีคนมาต่อมาเติม)
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #973 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 03:35:11 PM »

แลบลิ้น แหวะ  แลบลิ้น แต่งอู้เอาใจ๋ปี้ปออี้เล๊าะ  แลบลิ้น

ขอยน้องขางศรีก๊านิ  คิก คิก

บ่เป๋นหยั๋งครับ   ขอหื้อถูกใจ๋ปี้ปอก่อใจ้ได้ละ  Cheesy

ถูกใจ๋ เอาไป1กะโหลก  หลงรัก

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #974 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 03:48:15 PM »

งอนเป๋นใจ๋กั๋น งอน
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 95
  พิมพ์