เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 04:30:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 72 73 74 [75] 76 77 78 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126591 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #1110 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 02:46:11 PM »

วันนี้ไปซื้อลูกกระสุน ได้ .22 CCL STRINGER มาใขเกยลองใจ้ล่ะยังครับ ( เม็ด ซาวบาท กล่องละปัน )
คนขายเปฺิ้นบอกว่า แฮงปอๆกับลูกแม็กนั่มครับ เลยซื้อมา ยังบ่ได้ลองเตี้ยครับ
แก่นล่ะซาวบาท  ตกใจ ผมลองแล้ว บานงามดีครับ หลงรัก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1111 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 03:04:47 PM »

วันนี้ไปซื้อลูกกระสุน ได้ .22 CCL STRINGER มาใขเกยลองใจ้ล่ะยังครับ ( เม็ด ซาวบาท กล่องละปัน )
คนขายเปฺิ้นบอกว่า แฮงปอๆกับลูกแม็กนั่มครับ เลยซื้อมา ยังบ่ได้ลองเตี้ยครับ
แก่นล่ะซาวบาท  ตกใจ ผมลองแล้ว บานงามดีครับ หลงรัก

ไหว้ ตกใจ ลูกสตริงเจอร์ เป๋นลูกตี้แฮง และใจ้ได้สำหรับปืนตี้สามารถใจ้กับลูกกระสุนแบบนี้ได้ เพราะฉะนั้น ลุงอยากหื้อศึกษาผ่อปื๋นก่อนเพราะถ้าใจ้บ่อย ๆ อาจทำหื้อปื๋นเสียได้ครับ ตกใจ ไหว้
anunt CZ 452
Jr. Member
**

คะแนน 3

ปื๋นบ่มีลูก...ยิงถูกก่บ่เข้า

« ตอบ #1112 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 06:17:01 PM »

ไหว้ ตกใจ ลูกสตริงเจอร์ เป๋นลูกตี้แฮง และใจ้ได้สำหรับปืนตี้สามารถใจ้กับลูกกระสุนแบบนี้ได้ เพราะฉะนั้น ลุงอยากหื้อศึกษาผ่อปื๋นก่อนเพราะถ้าใจ้บ่อย ๆ อาจทำหื้อปื๋นเสียได้ครับ ตกใจ ไหว้
ของผม CZ 452-2e ZKM XII SUPER  MATCH มันปอใจ้ได้กับลูกรุ่นนี้ก่ครับ แล้วมันจะเสียหายนั๊กก่อ เพราะว่าหมู่เปื้อนฝูงมันก่อบอกว่า กระสุนตี้เหมาะ
กับปื๋นรุ่นนี้ตี้สุดก่อคือ ลูก CCI ตี้กล่อง 300 กว่าบาทฮั้นนา ถ้าจะอั้นผมก่บ่ใจ้ละ เดียวเซาะขายต่อดีกว่า เดียวปื๋นพังก่น้ำต๋าตกแห๋มเม๊อะ

,,,,,,ข้าฮับใจ้แผ่นดิน ยะก๋านตงฉิน บ่หมิ่นเบื้องสูง,,,,,,
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1113 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 06:22:11 PM »

ล่ะปื๋นของอ้่าย ภูกามยาว ใจ้ปื๋นหยังครับ ยิงล่ะมันรีคอยล์ดีก่อ เสียงดังก่อล่ะก่อกลุ่มกระสุนเป๋นจะใดพ้อง เห็นลุงดีเปิ้นแนะนำมา
ฮื้อลองศึกษาดูก่อน ผมก่อเลยบ่กล้าใจ้ละ กั๋วปื๋นพังงงงงง

,,,,,,ข้าฮับใจ้แผ่นดิน ยะก๋านตงฉิน บ่หมิ่นเบื้องสูง,,,,,,
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #1114 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 09:48:49 PM »

ล่ะปื๋นของอ้่าย ภูกามยาว ใจ้ปื๋นหยังครับ ยิงล่ะมันรีคอยล์ดีก่อ เสียงดังก่อล่ะก่อกลุ่มกระสุนเป๋นจะใดพ้อง เห็นลุงดีเปิ้นแนะนำมา
ฮื้อลองศึกษาดูก่อน ผมก่อเลยบ่กล้าใจ้ละ กั๋วปื๋นพังงงงงง
ผมลองไจ้กับอีสแมสเซเบิ๊ลครับยิงไปประมาณ 30 นัดได้ครับ รังเพลิงผมจะจับเกลียวทันทีที่ปิดรังเพลิงครับ บ่แน่ใจ๋เหมือนกันว่ามันจะมีผลอะหยั๋งก่อครับ หลงรักส่วนซีแซด 452 ลองได้ประมาณ 5 นัดครับ หลงรัก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1115 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:11:56 PM »

คิก คิกลองศึกษาดูก่อนนะครับ ปืนลุงดี เป๋นวอลเทอร์ พี 22 บ่อกล้าใจ้ครับ แต่ปืนยาวคงจะบ่อเป๋นหยัง...........ลองก่อนครับถ้ามันพังตึงจะฮู้คนเดว คิก คิก
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1116 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 06:48:40 AM »

ถ้าจะอั็นก่อ เมินๆๆ เอาไปลองเหี๋ยซัก เม็ด สองเม็ดน้อ
เดียวถ้าวันใหนไปสนามแล้วปะกั๋น ผมจะปั่นฮื้อเอาไปใจ้กั๋นซักหน้อยน้อ
         ขอบคุณทุกคำตอบครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1117 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 08:37:03 AM »

ถ้าจะอั็นก่อ เมินๆๆ เอาไปลองเหี๋ยซัก เม็ด สองเม็ดน้อ
เดียวถ้าวันใหนไปสนามแล้วปะกั๋น ผมจะปั่นฮื้อเอาไปใจ้กั๋นซักหน้อยน้อ
         ขอบคุณทุกคำตอบครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ตกใจ ไค่แกล้งลุงดี หื้อปื๋นลุงดีหลุก้า ?  ตกใจ แต่ก่อขอขอบคุณล่วงหน้า เดวเอาไปจุ๊คนอื่นยิงหื้อปื๋นเขาแหล๋ว คิก คิก  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก ขำก๊าก
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1118 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:08:10 AM »

ตกใจ ไค่แกล้งลุงดี หื้อปื๋นลุงดีหลุก้า ?  ตกใจ แต่ก่อขอขอบคุณล่วงหน้า เดวเอาไปจุ๊คนอื่นยิงหื้อปื๋นเขาแหล๋ว คิก คิก  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เอาลองของลุงก่อนเลยน้อ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1119 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:16:07 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เอาลองของลุงก่อนเลยน้อ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ อื๊ออออออออออออ.............บ่อเอา...อ้ายอันนั้นลองเต๊อะ  คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น ยี๊ แบร่
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #1120 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 04:54:40 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1121 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 05:05:13 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1122 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 05:29:44 PM »

คนพิจิตรเปิ้นอู้กำเมืองได้ก่อหา ยินดีต้อนฮับครับ เป๋นน้องใหม่ห้องนี้ระวังโดนแซวเน้อ หยังผมนะ โดยเฉพาะลุงดีหลึก แซวดีขนาด::007:: ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2011, 05:31:43 PM โดย anunt CZ 452 » บันทึกการเข้า

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1123 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 05:38:14 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้...............ลุงดีหลึกครับ...............ถูกพาดพิงครับ...........คนอารมณ์ดีครับ คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากลืมไป....ยินดีรับตอนครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #1124 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 06:23:54 PM »

สวัสดีครับ  ยินดีต้อนฮับเจ้าครับ  ผมบ่าวแป่ครับ  แฟนน้องอ..... ครับ จะใดกะมาคุยกั่นหมั่นๆเด้อครับ   หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 ... 72 73 74 [75] 76 77 78 ... 95
  พิมพ์