เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:22:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126466 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1170 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 09:20:04 AM »

มาละเน่อ เดียวไปลักผ่อก่อนว่ามีไผลักนินทาเฮาพ่อง

เศร้า คิก คิกกึ๊ดเติงหาเหมือนกั๋น...................คนเล่าขวัญคือ อ้ายขาง อ้ายก๋อง อ้ายเห็บ อ้ายอันนั้น ลุงงา อ้ายยู อ้ายหมู............ฯลฯ........ยกเว้นลุงดี คิก คิก คิก คิก

ก๋งอยู่ใหน   ขะใจ๋เอามาเวยๆ  Angry

ตกใจ ล่นก่า...........โค๊ะ อยู่ยะหยัง  ยี๊ อ๋อย

ง่อมหากุ้คนเลย ยกเว้นอ้ายขาง เศร้า

ง่อมก่อเข้ามาใจหมั่นแล่  Cheesy
[/quote]

Cool Grin ปะลุงดีตึงวันเร้ยยยยยยยยยยย..................อิ อิ  คิก คิก

nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #1171 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:07:54 AM »

มาละเน่อ เดียวไปลักผ่อก่อนว่ามีไผลักนินทาเฮาพ่อง

เศร้า คิก คิกกึ๊ดเติงหาเหมือนกั๋น...................คนเล่าขวัญคือ อ้ายขาง อ้ายก๋อง  อ้ายอันนั้น ลุงงา อ้ายยู อ้ายหมู............ฯลฯ........ลุงดีเป็นเก้าหมู่ คิก คิก คิก คิกส่วนอ้ายเนฟคนหล่อแต้ บะได้เล่าขวัญเลย เป็นคนดี
ไหว้ คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1172 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:01:55 PM »

เศร้า คิก คิกกึ๊ดเติงหาเหมือนกั๋น...................คนเล่าขวัญคือ อ้ายขาง อ้ายก๋อง  อ้ายอันนั้น ลุงงา อ้ายยู อ้ายหมู............ฯลฯ........ลุงดีเป็นเก้าหมู่ คิก คิก คิก คิกส่วนอ้ายเนฟคนหล่อแต้ บะได้เล่าขวัญเลย เป็นคนดี
ไหว้ คิก คิก คิก คิก

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1173 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 04:42:03 PM »

คิก คิก คิก คิกแซวหน้อยเดวหนีไปหายแซ๊บ.........

โค๊ะ !!!!!!!.......อ้ายอันนั้น ปิ๊กมาก่อน ยังบ่อได้ส้ายเหล้าตองลุงดีเตื้อ
คิก คิก คิก คิก
anunt CZ 452
Jr. Member
**

คะแนน 3

ปื๋นบ่มีลูก...ยิงถูกก่บ่เข้า

« ตอบ #1174 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 05:47:09 PM »

บ่หนีไปใหนครับลุง ช่วงนี้งานนั๊กครับ เลยบ่ได้เข้ามาแซวกั๋น แห๋มอย่างช่วงนี้เว้นก๋อนครับเรื่องไปยิงปื๋น
มันใกล้เลือกตั้งครับ นอกเครื่องแบบมันจั๊งถาม ขี้คร้านตอบ เดวหลังเลือกตั้งก้อยว่ากั๋น เฮาตึงได้ปะกั๋นแน่
ดีใจ๋ครับตี้ลุงมาแซว ไหว้ ไหว้ ไหว้ ล่ะในฮูป ถามแต้ดีดจ้างก่น่ะ กีต้าร์นะ คนเฒ่าเปิ้ลก่ดีดซึงเอาก้า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
วันนี้เลิกงานใส่ล่ะ สองตองซุนวิสกี้เน้อ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 05:50:27 PM โดย anunt CZ 452 » บันทึกการเข้า

,,,,,,ข้าฮับใจ้แผ่นดิน ยะก๋านตงฉิน บ่หมิ่นเบื้องสูง,,,,,,
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1175 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 05:49:53 PM »

บ่หนีไปใหนครับลุง ช่วงนี้งานนั๊กครับ เลยบ่ได้เข้ามาแซวกั๋น แห๋มอย่างช่วงนี้เว้นก๋อนครับเรื่องไปยิงปื๋น
มันใกล้เลือกตั้งครับ นอกเครื่องแบบมันจั๊งถาม ขี้คร้านตอบ เดวหลังเลือกตั้งก้อยว่ากั๋น เฮาตึงได้ปะกั๋นแน่
ดีใจ๋ครับตี้ลุงมาแซว ไหว้ ไหว้ ไหว้ ล่ะในฮูป ถามแต้ดีดจ้างก่น่ะ กีต้าร์นะ คนเฒ่าเปิ้ลก่ดีดซึงเอาก่า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Grin ลุงเป๋นนักดนตรีเก่า เล่นได้ทุกประเภท กีฬาเล่นได้ทุกอย่าง แต่........................เอาดีบ่อได้ซักอย่าง คิก คิก

Grin เรื่องยิงปืนลุงดีก่อซาไปเหมือนกั๋น เพราะยิงเมื่อใด ก่อ XXXXXXXXXX ปอบ่อฮู้จะยิงไปยะหยังละ คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1176 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 05:50:54 PM »

เดวลุงดีก่อจะไปยอกแก้เครียดกับงานเหียหน้อย ปอเป็นกระสายครับ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1177 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 05:52:26 PM »

ยิงตางอื่นผ้องก่าหา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

,,,,,,ข้าฮับใจ้แผ่นดิน ยะก๋านตงฉิน บ่หมิ่นเบื้องสูง,,,,,,
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1178 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 05:54:40 PM »

แลงนี้ยะหยังกิ๋นครับ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1179 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 05:55:47 PM »

ลาบ ต้มแซ่บ ต้มขม ย่างรวม...................แฮ่ะ ๆ อุดหนุนฮ้านเปื้อนฝูงกั๋นครับ บ่อมีเวลาทำเอง
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1180 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 06:03:37 PM »

ลาบ ต้มแซ่บ ต้มขม ย่างรวม...................แฮ่ะ ๆ อุดหนุนฮ้านเปื้อนฝูงกั๋นครับ บ่อมีเวลาทำเอง
โค๊ะ !!!!!! ถ้าจะลำผ้องร้านเปื้อนลุงอยู่ตางใดครับ ว่างๆจะไปอุดหนุน ใค่ก้าย แกงหน่อ ต้มหน่อ ผัดหน่อล่ะ
แม่เมียยะฮื้อกิ๋นตึงวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1181 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 06:07:30 PM »

เดวขอตั๋วก๋อนเน้อครับ มีภารกิจเร่งด่วน เปื้อนโทรมาฮ้อง ฮื้อไปจ่ายตางก้ากิ๋นเหล้าหน้าปากซอยบ้านกำ ( ส้มปากมาแห๋มล่ะ )
 เดวมาอู้เอยกั๋นใหม่น้อครับลุง  ไหว้

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1182 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 06:07:45 PM »

โค๊ะ !!!!!! ถ้าจะลำผ้องร้านเปื้อนลุงอยู่ตางใดครับ ว่างๆจะไปอุดหนุน ใค่ก้าย แกงหน่อ ต้มหน่อ ผัดหน่อล่ะ
แม่เมียยะฮื้อกิ๋นตึงวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยู่ใกล้ ๆ นี้ละครับ จื้อฮ้านลาบเจียงฮาย.................โค๊ะ แกงของแม่เมีย หระวังโดนยาเบือเน้อ
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1183 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 06:09:29 PM »

เดวขอตั๋วก๋อนเน้อครับ มีภารกิจเร่งด่วน เปื้อนโทรมาฮ้อง ฮื้อไปจ่ายตางก้ากิ๋นเหล้าหน้าปากซอยบ้านกำ ( ส้มปากมาแห๋มล่ะ )
 เดวมาอู้เอยกั๋นใหม่น้อครับลุง  ไหว้

Grin Grin ลุงก่อจะปิ๊กบ้านละครับ โอกาสหน้าอู้กั๋นใหม่ ฮักษาเนื้อฮักษาตั๋วหื้อดีเน้อ โดยเฉพาะแกงตี้แม่เมียยะหื้อกิ๋นนา เดวว่าลุงบ่าบอก คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #1184 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 04:51:06 PM »

งอน แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 95
  พิมพ์