เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 24, 2024, 10:27:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 126306 ครั้ง)
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #1230 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 12:47:46 AM »

วันอาทิตย์ ที่เจ็ดเดือนหน้าว่างก่อ จะจวนไปกิ๋นข้าวแลงโตยกั๋น สักมื้อ

ตั้งแต่เดือนกันยาลงไปน่าจะอยู่เจียงใหม่ซักสองสามเดือน แต่วันที่เจ็ดเดือนหน้าบ่ว่างเตื้ออะอ้ายก๋อง ไว้เฮานัดกั๋นใหม่บ๋อ  จูบบบบ

ตกใจ ฟั่งโขดฟั่งงอนเตื้อหนา..................น้องขางพ่าน 158 แกรน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตะวาก๋ายไปสนป.หนองฮ่อ กะลังกึ๊ดใจ๋ได้ว่ายามหน้อยไปกับอิป้อหมั่นๆ ว่าจะไปสมัครเป๋นสมาชิกตี้หั้นละ บ่อยากไปพันพัฒแล้วอะ ตะหานมันชอบมาวุ่นวาย

อ้ายขางอู้ถึง 158 เกรนขึ้นมาละคันมือ ไปยิงปื๋นกั๋นบ๋อ  หลงรัก

Grin สยป.หนองฮ่อเงียบดีครับ  Grin ..................แต่จะปะกับลุงดีนาครับ  คิก คิก  คิก คิก

ป๊ะบ่กั๋ว กั๋วบ่ป๊ะ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ตะวาก๋ายไปสนป.หนองฮ่อ กะลังกึ๊ดใจ๋ได้ว่ายามหน้อยไปกับอิป้อหมั่นๆ ว่าจะไปสมัครเป๋นสมาชิกตี้หั้นละ บ่อยากไปพันพัฒแล้วอะ ตะหานมันชอบมาวุ่นวาย

อ้ายขางอู้ถึง 158 เกรนขึ้นมาละคันมือ ไปยิงปื๋นกั๋นบ๋อ  หลงรัก

แป๋งต๋ามาบๆใส่น้องขางจะอี้   บ่ะหล้างมีเลสนัยเหียก่ะ  ยิ้มีเลศนัย

กาว่าจะหื้อไปก๋ำเป้าหื้อบ่ฮุ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าอ้ายขางไปก๋ำหื้อ เปิ้นน่าจะยิงแม่นขึ้นแหมจั๊ดนักเลย  ยิ้มีเลศนัย เยาะเย้ย แบร่

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1231 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:51:28 PM »

คงได้ปะกั๋นซักวันครับ.......................แต่ว่า สมัครสมาชิกละกาครับ ?
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #1232 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 07:10:54 PM »

ไปตวยคนได้ก็เจ้า หลงรัก
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1233 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 02:20:42 AM »

Grin สยป.หนองฮ่อเงียบดีครับ  Grin ..................แต่จะปะกับลุงดีนาครับ  คิก คิก  คิก คิก

ป๊ะบ่กั๋ว กั๋วบ่ป๊ะ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ปี้ปอไปถึงสนามก่อผ่อเอาเตื๊อะ   ลุงตี้ตั้งเป้าระยะสามเมตร   สองนาทียิงหนึ่งนัด   ยิงไปก่อจ่มไป.........หั้นละ   แม่นเลย  ยิ้มีเลศนัย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #1234 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 10:59:21 AM »

คงได้ปะกั๋นซักวันครับ.......................แต่ว่า สมัครสมาชิกละกาครับ ?

ยังเจ้า เดียวปิ๊กบ้านรอบนี้จะไปสมัครละลุงดี  จูบบบบ

ไปตวยคนได้ก็เจ้า หลงรัก

ได้ค๊าบบบบยิ๊นดีจั๊ดนักเลย  เยี่ยม

ปี้ปอไปถึงสนามก่อผ่อเอาเตื๊อะ   ลุงตี้ตั้งเป้าระยะสามเมตร   สองนาทียิงหนึ่งนัด   ยิงไปก่อจ่มไป.........หั้นละ   แม่นเลย  ยิ้มีเลศนัย

คนเฒ่าก่ะอั้นน่ะก่ะ (ว่าหื้อแต่ลุงดี ตั๋วเปิ้นนิบ่เฒ่าเล้ยยยย  หัวเราะร่าน้ำตาริน )

What we do does not define who we are, what defines us is how well we rise after falling.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1235 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 12:27:46 PM »

วันอาทิตย์ ที่เจ็ดเดือนหน้าว่างก่อ จะจวนไปกิ๋นข้าวแลงโตยกั๋น สักมื้อ

ตั้งแต่เดือนกันยาลงไปน่าจะอยู่เจียงใหม่ซักสองสามเดือน แต่วันที่เจ็ดเดือนหน้าบ่ว่างเตื้ออะอ้ายก๋อง ไว้เฮานัดกั๋นใหม่บ๋อ  จูบบบบ

รอวันเทอร์ว่าง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1236 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 10:01:15 PM »

เดวเจ้า   เดวค๊าบ..................ปี้ปอสับขาหลอกก๋านี่   น้องขางผ่อบ่ตัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1237 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 10:02:07 PM »

Grin Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1238 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 10:03:05 PM »

อย่าเข้ามา   ชั้นมีพระนะ.... ตกใจ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1239 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 10:03:54 PM »

อย่าเข้ามา   ชั้นมีพระนะ.... ตกใจ

ผมไม่กลัวพระครับ ขอเป็น ชีได้ป่ะ Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1240 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 12:50:35 AM »

ผมไม่กลัวพระครับ ขอเป็น ชีได้ป่ะ Grin

มีแต่กล้วยบวชชี   รับสักที่มั้ยครับ   เดี๋ยวจะเคี้ยวแล้วป้อนให้ถึงปากเลย   จูบบบบ

TaCherie
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #1241 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 11:41:08 AM »

เดวเจ้า   เดวค๊าบ..................ปี้ปอสับขาหลอกก๋านี่   น้องขางผ่อบ่ตัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อู้กับอ้ายน้องเปิ้นก่ะอู้จะอี้ละก่ะอ้ายขาง  หลงรัก

มีแต่กล้วยบวชชี   รับสักที่มั้ยครับ   เดี๋ยวจะเคี้ยวแล้วป้อนให้ถึงปากเลย   จูบบบบ

มาลักผ่อเขาจีบกั๋น  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย น้ำลายหก หลงรัก เยาะเย้ย

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1242 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 03:20:19 PM »

มาลักผ่อตวย...................หื๊ยยยยยยยยยยยยย...............เดว....ไปซ้อมยิงระยะ  5  เมตรก่อน เดวจะหาว่าคนแก่บ่อแน่จริง
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #1243 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:26:30 AM »

มาลักผ่อตวย...................หื๊ยยยยยยยยยยยยย...............เดว....ไปซ้อมยิงระยะ  เกิ่ง เมตรก่อน เดวจะหาว่าคนแก่บ่อแน่จริง
ลุงดีบะก๋ำลูกปื๋นขว้างเข้าเป้าเอาเหียเจ้า คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก แลบลิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1244 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:54:17 PM »

มาลักผ่อตวย...................หื๊ยยยยยยยยยยยยย...............เดว....ไปซ้อมยิงระยะ  เกิ่ง เมตรก่อน เดวจะหาว่าคนแก่บ่อแน่จริง
ลุงดีบะก๋ำลูกปื๋นขว้างเข้าเป้าเอาเหียเจ้า คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก แลบลิ้น

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
มุกนี้ + หื้ออ้ายเนฟไป 1 ดอก

หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 95
  พิมพ์