เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 12:21:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ปืนแล้วครับ แต่  (อ่าน 5381 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 08:43:05 PM »

ยินดีด้วยครับ ที่ได้ของรักมาใหม่ Smiley Smiley Smiley
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 11:11:47 PM »

Cheesy เออแนะ อยากได้ปืนเป็นเอามาก ขนาดไปถามซื้อปืนจากตำรวจ  Grin แต่เป็นวิธีการที่เข้าท่ามากครับ เดี๋ยวผมจะย่องไปถามตำรวจที่เฝ้า Bank แถวที่ทำงานบ้างแล้ว.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 05, 2004, 12:16:02 AM »

Cheesy ดีคับ... เข้าไปถามเอาดื้อๆเลย... วันหลังจะลองใช้ดูบ้างคับ...  Cheesy
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 06, 2004, 07:51:28 AM »

คุณสีอำพันครับ ถ้าไม่รบกวนจะกรุณาขอเบอร์ติดต่อคนที่จะขายBrowningหน่อยครับ อยากเก็บไว้สะสมครับ ช่วยด้วยครับ กรุณาช่วย mail มาที่
ssack18@yahoo.com จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
sak

สวัสดีครับ คุณsak ผมทำเบอร์โทรเขาหายครับ  แต่ภายในอาทิตย์นี้ผมจะไปถามให้ครับ และวันเสาร์มีกีฬาสี มี จนท. ตำรวจมีดูแล มีคนหนึ่งพกบราวนิ่ง รุ่นเก่า ศูยน์หลังเป็นสะพานยก สภาพเดิม แล้วยังไงผมจะถามให้ แล้วถ้าเขาอนุญาตรวมทั้งกระบอกแรกด้วย ผมจะไปขอถ่ายรูปมาลงให้ดูครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน มุขนี้ใช้ได้เลยครับ เพราะจากการพูดคุยช่วงนี้ตำรวจได้ปืนจากโครงการใหม่กันเยอะ เลยขายปืนเก่าพก กันมากครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 06, 2004, 12:23:31 PM »

Smiley ครับ
ยินดีด้วยครับ
ราคานี้ น่าใช้ครับ
ผมเคยไปเจอ m67 นกใหญ่ ไกใหญ่ สีขาว 17000บาท สภาพสวย 
วันนั้นติดเงินไปแล้ว  แต่เล่นตัวหน่อยเดียว หันหลังออก แล้วกลับไปใหม่ พวกที่ตามมาคว้าไปเลย
นึกแล้วเสียดายจัง
 Smiley

นี่หละที่เขาเรียกว่า "...เราไม่ใช่เนื้อคู่กัน..." ฮ่า ๆ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 06, 2004, 12:24:59 PM »

ยินดีด้วยครับ     Huh Huhแต่บ้านผมก็อยู่ติด ส.ภ.อเลยครับ    คุณพ่อยกที่ให้สร้าง อำเภอและส.ภ.อ.ครับ       ผมเล่นกะตำรวจทุกวัน   ถ้าท่านใดสนใจปืนตำรวจผมจะสอบถามให้ครับ Huh

นั่นแน่  แสดงว่าได้ลูปได้คลำเล่นหลายกระบอกแล้วสิท่า  น่าอิจฉาเนาะ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 06, 2004, 03:23:10 PM »

ได้แต่จับดูที่เขาเอามาให้ชม Huh   มีบางคนบอกขายแต่ผมยิงปืนไม่เก่งเลยไม่ได้สนใจครับ       และรู้สึกว่าบางคนขายแพงครับคุณออด
Jay(โก้)-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 06, 2004, 03:54:58 PM »

ขอบพระคุณมากครับ คุณสีอำพัน
sak
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์